Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Có được nộp hộ không các bạn nhỉ. :005:

V

van navy

Sơ cấp
22/2/13
17
0
1
thanh hoa

không bít Thanh Hóa thi ở đâu cả nhà nhỉ, có thi ở Nghệ An như mọi năm ko nhỉ?

X

xukaa

Sơ cấp
1/3/13
32
0
6
Huế

bạn nào có đáp án Quản lý nhà nước ko, cho mình xin với. (
Có đáp án của chị duongduong mà dài quá, học không vô nơi.

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

cac ban oi cho minh tai lieu tieng anh voi.con may mon khac cu vo trang 403 cua chi duong duong ay.mail cua minh la ngttuyet2011@gmail.com

minh nghi la ko dc nop ho dau.phai ng du thi di nop de ky ten nua.

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

Q

quandh

Guest
29/5/07
18
0
1
HT

Bạn nào có tài liệu ôn thi tiếng anh không cho mọi người xin với, Cảm on nhiều, Mà những bạn đã thi năm 2011 chưa đậu vì bị rớt 1 môn dưới 50 điểm thì năm nay có phải thi môn đã đạt không nhỉ ????? Ví dụ Rớt môn Quản lý nhà nước dưới 50 điểm, nhưng môn chuyên ngành trên 50 điểm thì năm nay có phải thi môn chuyên ngành không ????

K

kuctac

Trung cấp
24/2/13
66
0
0
Hải Dương

con bạn mình cũng chạy bhxh ở hà nội. nó bảo bây giờ bọn bhxh đã lên danh sách những đứa trúng tuyển rồi mới vãi. haizzz. nó bảo nó chạy thì gần ngày thi được cho biết trước câu hỏi sẽ thi để học. nó bảo có cho tớ biết câu hỏi mà k có cửa thì cũng k ăn thua. nó loại từ đầu lun. hu hu. nghe xong mà nản =.=

tocngandethuong

tocngandethuong

Sơ cấp
3/7/10
21
0
1
HT

Bạn nào có tài liệu ôn thi tiếng anh không cho mọi người xin với, Cảm on nhiều, Mà những bạn đã thi năm 2011 chưa đậu vì bị rớt 1 môn dưới 50 điểm thì năm nay có phải thi môn đã đạt không nhỉ ????? Ví dụ Rớt môn Quản lý nhà nước dưới 50 điểm, nhưng môn chuyên ngành trên 50 điểm thì năm nay có phải thi môn chuyên ngành không ????

Theo mình biết thì kết quả không được bảo lưu đâu bạn,vẫn phải thi lại các môn thui.Cả nhà ai có tài liệu Tiếng anh thì share giúp mình với nhé.thanks:)

D

dieuly147

Guest
7/9/11
3
0
0
hà nội

Em bằng CĐ thui chắc ko đủ đk thi rùi. hức

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

cac ban oi cho minh tai lieu tieng anh voi.con may mon khac cu vo trang 403 cua chi duong duong ay.mail cua minh la ngttuyet2011@gmail.com

Thanks bạn nhé, Tài liệu Tiếng Anh thì không có đâu vì năm 2011 không thi Tiếng Anh. Mình thấy mọi người hay học ngữ pháp trong Grammar in use. Mình cũng đang khổ sở với môn TA đây, chả biết học từ đâu nữa, lâu lắm rồi không đụng đến

Sửa lần cuối:
H

hocsinh007

Guest
7/9/12
56
0
6
41
Hanoi

Kiểu như vậy thì nếu thi vào Phòng Công nghệ thông tin cũng thi Kiến thức chung, Luật BHXH, BHYT mà chả hề thi nghiệp vụ CNTT, em nói vậy có đúng không ạ? Lạ thật đấy, ko lẽ các phòng đều thi các môn giống nhau?

P

phambichha

Trung cấp
7/9/12
109
0
16
34
hà nội

con bạn mình cũng chạy bhxh ở hà nội. nó bảo bây giờ bọn bhxh đã lên danh sách những đứa trúng tuyển rồi mới vãi. haizzz. nó bảo nó chạy thì gần ngày thi được cho biết trước câu hỏi sẽ thi để học. nó bảo có cho tớ biết câu hỏi mà k có cửa thì cũng k ăn thua. nó loại từ đầu lun. hu hu. nghe xong mà nản =.=
topic nào cũng có một bạn thế này
đùa nếu bạn ko muốn thi nữa thì đi chỗ khác chơi, cần gì phải hóng
ai muốn thi thì cứ để cho người ta thi, còn nếu bạn nghĩ sẽ loại dc vài đối thủ kiểu này thì ko đỡ nổi bạn rồi

T

tanyfr

Trung cấp
24/8/12
95
0
0
35
Hà Nội

thực ra bạn ấy nói dúng đấy ... mình cũng có bạn thân... chạy vào BHXH y như vậy

Sửa lần cuối:
D

dominhngoc139

Sơ cấp
19/8/12
19
0
0
33
hà nội

nói chung trên này là diễn đàn ảo, mọi người ai cũng ảo, không biết đâu là thật, vừa đọc tin có vụ có thằng tung tin có kẻ cướp của xong rồi dùng kim đâm có máu HIV gây hoang mang cho mạng người, là admin của 1 trang web vừa mới bị bắt. Nên có tin ở trên này mọi người suy nghĩ theo niềm tin của mình thôi.
mình ở miền Bắc cũng đã thi công chức ngành dọc 2 lần rồi, quay bài, chép bài như được mùa, mình có đọc topic thi bhxh năm kia mọi người cũng nói chép bài kinh lắm, lúc mọi người đang đợi điểm thi có 1 bạn ở trên này nói mình không nhớ nguyên văn nhưng đại ý là: mọi người cứ mong chấm thi công bằng, điểm thi công bằng nhưng mọi người lúc thi vẫn cứ mở tài liệu đều, mà giờ cứ kêu nào COCC, rồi chạy công chức nọ kia.
ở trên diễn đàn có khi cũng có người cũng đang chạy tiền để vào nhưng chỉ dám nói là người thân, mình tin là có, vì mình cũng chạy rồi, đặt cọc rồi, nhận hồ sơ rồi, nhưng bị trả lại tiền, có lẽ có đứa cơ to hơn, vì lý do đưa ra trả lại tiền mình là bằng không phải kế toán, mình học KTĐT của KTQD, thế mà hôm nay đọc thông tin tuyển dụng có nhận kinh tế.
thôi mình lại mang hồ sơ lên hẳn BHXHVN nộp vậy, kệ chỉ tiêu ra sao, nhưng ở tỉnh lẻ miền bắc, hầu như đặt chỗ hết rồi.
Ah, bạn nào có thông tin về thi TA thế nào, ít nhất là về cấu trúc đề thì bảo với nhé. học mù mờ thế này khó lắm, ít nhất là biết trắc nghiệm, hay luận, hay có bài viết dài hay không, hay có viết lại câu, bla, bla, bla hay không?
với lại cái môn quản lý nhà nước, mình thấy mấy anh chị thi năm ngoái điểm cũng không cao lắm vì chuyên ngành còn dựa vào luật, còn cái đáp án của QLNN đưa ra trên này cũng không biết có chuẩn với đáp án bên BHXH không. Nếu bạn nào có lòng hảo tâm thì share nhé

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội

các bạn ơi cùng nhau ôn luyện nào, có kế hoạch tuyển rùi

có bạn nào bít dạng đề thi năm ngoái k? môn trắc nghiệm chuyên ngành thì thế nào nhỉ?

N

nhoklinh90

Guest
17/4/13
4
0
0
33
Đăk Nông

Huhu,ai có tài liệu thi viết anh văn không cho mình xin với....đau đầu lun

T

Thuthao2202

Sơ cấp
1/3/13
49
0
0
Hoa binh

anh chị ơi,e chưa thấy có chỉ tiêu tuyển dụng cho từng tỉnh,k b bjo mới có vậy a.......

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Trong mục thanhviengiup nhau có topic ôn tiếng anh thi vào công chức HQ, thuế, bộ TC đó b. T nghĩ BHXH cũng thi tiếng Anh vậy thôi. Còn kết quả thi ko được bảo lưu b nhé, nếu năm trước thi ko đạt thì năm nay phải thi lại tất cả các môn thôi, ko có chuyên chỉ thi môn ko đủ đk đâu

V

vothuy8086

Sơ cấp
5/4/11
4
0
0
binh Duong

Bàn qua bàn lại, cứ nói này nọ mà chủ đề chính không thấy đâu, giờ tập trung vào tài liệu thui, thnags 7 thi rùi đó các bạn ah, ai có tài liệu thì share nhau cùng ôn tập, mỗi người tìm một ít cộng vào thui, cứ chờ share tài liệu thì chẳng ai có được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA