Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Tớ vẫn còn may lắm bị tay trái mà ;) bạn thi phòng nào vậy? CỤm 1 chứ ?

uh t thi cụm 1 - LDXH, phòng 11. hnay bé con ngoan nên mới sờ đc tới QLNN, tâm lý cũng hoang mang nhưng phải vượt qua thôi, hoàn cảnh thế phải vượt qua chứ. Cố lên!!!!!!!!!

Mình ko lo tiếng anh nhưng 3 môn học thuộc kia thật khó khăn. B cần tiếng anh t gửi tl cho. Mình từng đi thi Tỉnh tiếng anh

Bạn ơi cho mình xin 1 bản tiếng anh, minhnguyen.qtdncn@gmail.com, các bạn sau đó có thể pm mail của mình để mình share tiếp nhé, thanks bạn

Sửa lần cuối:
T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an

Bạn gửi lên đây mọi người luôn đi bạn.

T

thuythuyhang

Sơ cấp

đã gửi cho bạn rồi nhé

check mail đi bạn nhé
cho mình tài liệu tiếng anh vs mail mình cuthuyhang1109@gmail.com

bạn vui lòng gửi cho mình với, cám ơn bạn nhiều! mail của mình là: minhtam.btf2@gmail.com

theo tài liệu của mình trả lời thì áp dụng điều 67 luật BHXH vì mình thấy câu hỏi là theo luật BHXH.
những câu mà câu hỏi theo luật BHXH thì mình áp dụng theo luật bạn à

M

mailinhqn

Sơ cấp
3/7/13
29
0
1
Hải Dương

Chúc các bạn cụm 2 thi đạt kết quả cao!

H

hoanghahsa

Sơ cấp
23/11/10
17
0
0
ha noi

Các bạn ơi cho mình hỏi câu 21 phần chính sách bảo hiểm xã hội: đối tượng và điều kiện hưởng chế độ hưu trí thì trả lời theo luật hay nghị đinh 152 vậy? nghi đinh 152 trả lời là:
Người lao động được hưởng lương hưu khi nghỉ việc thuộc một trong các trường hợp sau:

1. Nam đủ 60 tuổi, nữ đủ 55 tuổi và có đủ 20 năm đóng bảo hiểm xã hội trở lên.

2. Nam từ đủ 55 tuổi đến đủ 60 tuổi, nữ từ đủ 50 tuổi đến đủ 55 tuổi và có đủ 20 năm đóng bảo hiểm xã hội trở lên mà trong đó có đủ 15 năm làm nghề hoặc công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm hoặc đủ 15 năm làm việc ở nơi có phụ cấp khu vực hệ số 0,7 trở lên;

3. Người lao động từ đủ 50 tuổi đến đủ 55 tuổi và có đủ 20 năm đóng bảo hiểm xã hội trở lên mà trong đó có đủ 15 năm làm công việc khai thác than trong hầm lò;

4. Người bị nhiễm HIV/AIDS do tai nạn rủi ro nghề nghiệp và có đủ 20 năm đóng bảo hiểm xã hội trở lên.
băn khoăn quá. hjx

H

honey15102005

Cao cấp
28/9/12
205
0
16
thai binh

Chúc các bạn cụm 2 thi tốt nhé, đạt kết quả cao ^^

M

marianguyen

Sơ cấp
31/5/10
31
0
0
34
tp hoc chi minh

Các bạn ôn thi sao rồi gần thi rồi mà lo quá nhất là môn tiếng anh. mình có hỏi anh bên trang ôn thi công chức anh nói chắc môn anh văn không có phần viết đoạn văn đâu. chỉ có bên thi nâng ngạch công chức viên chức mới thi thôi. không biết là thật không mong là như vậy

X

xien bot

Trung cấp
25/5/13
92
0
0
vinh

Cac ban oi dot nay thi giam thi se xem chat lam ah? The thi qlnn va bhxh bhyt lam sao bjo? Chuyen nganh con co gang viet chu qlnn thi bit lam sao bjo? Cac ban nghe dc thong tin tu dau vay?

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Cac ban oi dot nay thi giam thi se xem chat lam ah? The thi qlnn va bhxh bhyt lam sao bjo? Chuyen nganh con co gang viet chu qlnn thi bit lam sao bjo? Cac ban nghe dc thong tin tu dau vay?
Không học thì bị trượt thôi, cứ trông chờ vào quay thì ....

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Chúc các bạn mai thi tốt nha:)

Y

Yorke

Trung cấp
1/7/13
57
0
0
Thanh Hóa

Chúc cụm 2 thi tốt nha.! Quan trọng là chúc các bạn "trúng tủ" hen! Good luck to you!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA