Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuhien201190

Sơ cấp
16/6/13
5
0
0
33
gia lam ha noi
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Cụm 4. phòng 28 điểm danh đê

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Bạn nào làm phao rồi thi share cho anh em in ra cắt với, hic. t chưa làm phao bao giờ

H

haiauxanh88

Sơ cấp
10/3/13
26
0
0
Vô gia cư

còn 1 ngaỳ thi nữa cố lên bạn. mà bạn có nghe nói trường hợp nào bị lập biên bản không vậy??

Vẫn có bạn quay được, nhưng cũng có bị lập biên bản nha bạn, mà người quen hẳn hoi đấy, vẫn bị như thường, không những thế giám thị coi thi cũng bị lập biên bản luôn, nghe nói người bắt không phải là giám thị trong phòng mà là người trên hội đồng đi ngang thấy được. Các bạn hết sức cẩn thận!

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Vẫn có bạn quay được, nhưng cũng có bị lập biên bản nha bạn, mà người quen hẳn hoi đấy, vẫn bị như thường, không những thế giám thị coi thi cũng bị lập biên bản luôn, nghe nói người bắt không phải là giám thị trong phòng mà là người trên hội đồng đi ngang thấy được. Các bạn hết sức cẩn thận!

@@ Làm lấy bộ thủ sẵn trong túi :((

V

vanhaaudio

Sơ cấp
18/12/11
12
0
0
binh dinh

ác đạn thật! thật xui xẻo khi gặp mấy người đó
:wall:

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Lập biên bản thì xác định luôn, ít cũng mất 40% còn gì là người :)

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Tớ thi phòng 45 bên trường AMS nè, bạn thi bên LĐXH hay AMS vậy
hjx, mình thi bên LDXH :(

có mình nè bạn số báo danh bao nhiêu đấy??? hỗ trợ nhau thi tốt nhé bạn
Thùy Trang ở giữa phòng 45. hix, mình số 06 mới đểu chứ. Ôn được nhiều chưa bạn?

K

kathy90

Trung cấp
17/7/13
63
0
0
33
QN

bao nhiêu km hả bạn, sợ tắc đường lắm.
Galaxy Win ơi thông tin ở đâu thế, muốn đăng kí thì như thế nào? 350k 3 ngày hả bạn?

T

thuytrang25888

Sơ cấp
24/6/13
22
0
0
Hà Nội

hjx, mình thi bên LDXH :(
Thùy Trang ở giữa phòng 45. hix, mình số 06 mới đểu chứ. Ôn được nhiều chưa bạn?
chán lém trangmeomeo ah` ôn cũng tàm tạm rùi nhưng lại quên hết thế mới đểu chứ!!!! chỉ lo phòng coi khó thì tạch
hình như trong phòng ko có ai là đối thủ của nhau cả nên cả phòng ta cố gắng đoàn kết giúp nhau ha!!!!!!! cố lên

T

thuytrang25888

Sơ cấp
24/6/13
22
0
0
Hà Nội

trời ah đau lòng thiệt đã được cop rùi mà lại còn bị bắt bởi thanh tra!! khổ !!! thế nên đi thi mình phải chú ý đội hay đi hành lang chứ ko là tèo hết!! mà nếu có đc cop thì bọn mình cũng đừng lộ liễu wa'

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Híc.không có ai ở topic thi CNTT ở cụm 2 sao? share cho tui xem cái đề nó thế nào.khộ quá.:((((((((((((((((((((((((

G

Galaxy Win

Sơ cấp
12/7/13
38
0
0
33
Hà Nội

Kathy90 ở gần thui, đi khoảng 2km cậu ah! nếu muốn ở ký túc thì chỉ có ký túc mễ trì là rẻ thui. đi cũng gần nữa Lê văn Lương kéo dài đi 1 tý là đến trường Am oy. yên tâm là đường đó ko tắc đường đâu. tớ cũng thi ở đó mà!

Uh! 350k cậu ah! cậu ko đưa xe máy ra thì đi xe ôm hoặc taxi, đi xe ôm thì khoảng 20k. cả đợt thi thì hết khoảng 80k thui. cậu muốn ở đó ko? để mai tớ hỏi các bác quản lý cho. cậu thi phòng bao nhiu vậy? tớ thi phòng 20

Sửa lần cuối:
V

vanthang315

Guest
3/11/09
2
0
0
38
Da Lat

Bạn ơi cho mình xin 1 bộ tài liệu anh văn và trắc nghiệm tin học với. Thanks! Mail: vanthang007@gmail.com

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Các bạn là boy hay girl thế,tớ ở cùng với
Kathy90 ở gần thui, đi khoảng 2km cậu ah! nếu muốn ở ký túc thì chỉ có ký túc mễ trì là rẻ thui. đi cũng gần nữa Lê văn Lương kéo dài đi 1 tý là đến trường Am oy. yên tâm là đường đó ko tắc đường đâu. tớ cũng thi ở đó mà!

Uh! 350k cậu ah! cậu ko đưa xe máy ra thì đi xe ôm hoặc taxi, đi xe ôm thì khoảng 20k. cả đợt thi thì hết khoảng 80k thui. cậu muốn ở đó ko? để mai tớ hỏi các bác quản lý cho. cậu thi phòng bao nhiu vậy? tớ thi phòng 20

T

thi tho met kinh

Sơ cấp
18/7/13
9
0
0
AAAAAAAA

Lập biên bản thì xác định luôn, ít cũng mất 40% còn gì là người :)
Bị lập biên bản thì thôi nghi thi đi về luôn. Mong đừng gặp giám thị " nhanh & gọn " kiểu vậy .MÌnh ở phòng 17 trường LDXH mấy hôm hóng hớt mà chả ai cùng phòng mình:044:

Sửa lần cuối:
T

toyen88

Sơ cấp
10/5/13
20
0
0
35
thái bình

Ban oi, de thi tin co hoi ve cac ham cua exl k ban? Hay chi hoi ve cach danh van ban thoi??

K

kathy90

Trung cấp
17/7/13
63
0
0
33
QN

vậy hả cậu. thế cậu hỏi giúp tớ nhé. bạn cho tớ số đt được ko? để tớ còn liên lạc.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA