Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Bị lập biên bản thì thôi nghi thi đi về luôn. Cầu trời đừng gặp giám thị " nhanh & gọn " kiểu vậy
@@, :022: nãy giờ toàn gặp các đồng trí bàn về phao vs giám thị thôi làm mình mất hứng học

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

@@, :022: nãy giờ toàn gặp các đồng trí bàn về phao vs giám thị thôi làm mình mất hứng học

Ôi zời ơi,nhiều người được chép, ta cũng hi vọng phải được chép chưa, học là một chuyện nhưng làm sao thi nhớ hết cho được

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Cho tớ fb của bạn đi.có gì liên lạc
tớ là girl nè, bạn ở đâu thế?

Các bạn ơi.nói k với tiêu cực nhé.:v
Ôi zời ơi,nhiều người được chép, ta cũng hi vọng phải được chép chưa, học là một chuyện nhưng làm sao thi nhớ hết cho được

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

đúng là đau đầu , mình thì ko có kinh nghiệm này lắm @@, đúng là ko thể học hết đc nhưng với mình làm nghiêm mình sẽ có nhiều cơ hội hơn

T

thi tho met kinh

Sơ cấp
18/7/13
9
0
0
AAAAAAAA

:biggthump
Nói chung quan điểm của mình là cố gắng học hết sức,vào phòng thi giúp nhau được thì giúp,có qua có lại thôi.Mà thấy chép được thì chép. Tự lượng sức mình ko nhớ hết kiến thức được nên cứ xác định trước thế cho thoải mái tinh thần.

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

đúng là đau đầu , mình thì ko có kinh nghiệm này lắm @@, đúng là ko thể học hết đc nhưng với mình làm nghiêm mình sẽ có nhiều cơ hội hơn

Tất cả đều nghiêm thì okie, nhưng hầu hết vẫn chép được thì bạn muốn làm nghiêm mình k0?

D

duythusinh

Sơ cấp
22/7/13
11
0
0
38
brvt

Ah theo như mình đc biết thì ngày đầu tiên có 16 em bị lập biên bản, mình cũng bắt chước người ra moi tài liệu ra để dưới bàn, chưa coi đc gì giám thị 2 hốt mất, thôi coi như kệ di, còn 1 bộ nữa ta loi ra nốt oi thôi giám thị 1 tới hốt luôn đúng đời quá đen mà.

ngồi ngày bàn đầu từ sáng tới chiều toàn chiếu tướng giám thị thế mới đau

G

Galaxy Win

Sơ cấp
12/7/13
38
0
0
33
Hà Nội

Kathy90 bạn gửi số điện thoại của cậu đi. tớ gọi sang. số cuối máy tớ là 8881

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Tất cả đều nghiêm thì okie, nhưng hầu hết vẫn chép được thì bạn muốn làm nghiêm mình k0?
Thế mới bảo đau đầu, không có thì thiệt, cái cảm giác có phao trong người nó bất an và xấu hổ thế nào ấy :)

D

duythusinh

Sơ cấp
22/7/13
11
0
0
38
brvt

@
có hàm nhé bạn, nhưng hàm đều giản đơn ko khó đâu, tớ ko học tin bỏ lâu lắm rùi nhưng mà cũng hơn 5 điềm đủ wa rùi

Ah có bạn nào ôn thi bhxh ở đồng nai , thì up lên giùm bộ tài liêu với, thấy bộ này hay hay trắc nghiệm nganh với tin học đều in chang

0

0903234765

Sơ cấp
10/1/11
26
0
0
37
bac ninh

tớ là girl nè, bạn ở đâu thế?
B co o voi tui t k? tui t thue hotel o chug cho re.o gan truog. Di bo thoi. con tuyen them 1 girl nua. Co 3girl rui. Pog 4ng ma. Co j ll voi t 0903234765

G

Galaxy Win

Sơ cấp
12/7/13
38
0
0
33
Hà Nội

Boy với G thì đều có phòng mà, ở ký túc mễ trì ok lắm đấy! các bạn đi thi quá ký túc ở chung cho vui! có gì chia sẻ tài liệu với nhau....

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Boy với G thì đều có phòng mà, ở ký túc mễ trì ok lắm đấy! các bạn đi thi quá ký túc ở chung cho vui! có gì chia sẻ tài liệu với nhau....

Ở kí túc mà giá như thế thì quá cao, mình thì thích ở 1 mình thôi, cho yên tĩnh đi thi chứ đi chơi đâu mà cần vui :)

Về chia sẻ tài liệu lúc gần đi thi là điều ko nên, rất dễ bị loạn, gây hoang mang :)

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

@
có hàm nhé bạn, nhưng hàm đều giản đơn ko khó đâu, tớ ko học tin bỏ lâu lắm rùi nhưng mà cũng hơn 5 điềm đủ wa rùi

Ah có bạn nào ôn thi bhxh ở đồng nai , thì up lên giùm bộ tài liêu với, thấy bộ này hay hay trắc nghiệm nganh với tin học đều in chang

Bạn còn ko up cho bọn mình với, thank sờ kiu bạn nhiều;)

CÁC BẠN CÓ AI THI Ở PHÒNG 56 CỤM 1 LDXH KO? MÌNH LÀM WEN NHA, MAIL CUẢ MÌNH LÀ nguyenthixam140490@gmail.com
Bạn này gần giống ngày sinh của mình

B

bovit

Sơ cấp
25/10/12
9
0
1
DA NANG

Ca'c ban cum 2 ngay mai thi tot nhe. Co de thi ve nho post len cho anh em tham khao voi nghe. Thank all!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA