Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
T

thuytrang25888

Sơ cấp
24/6/13
22
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

um. tớ để ý cũng không thấy có, sau tớ có hai người thi cùng tỉnh nhưng không ai cùng chỉ tiêu. mà sao mấy cái môn này chuối thiệt. Tớ học trước quên sau ý. Nhất là cái môn quản lý nhà nước, học mãi không vào. Bạn ngồi ở giữa phòng may ra phao phèo còn có thể hoạt động chứ tớ đầu phòng chắc chết mất :(((.Hôm qua mạng nát quá tớ không vào được, giờ mới xem xem tình hình môn thi trắc nghiệm thế nào. Tớ được miễn thi tin, đỡ hơn các bạn được một môn :)
Đầu hay cuối cũng giống nhau thui bạn ah` số mình đen lém lên vẫn lo wa' trời luôn!!!! bạn đc miễn môn tin thích nhỉ đỡ phải lo 1 môm rùi cong bọn mình vẫn phải chiến đấu 5 môn !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chickenbi

Guest
28/5/11
63
0
6
ha noi

Đề QLNN cụm 2
Câu 1: Vị trí, quyền hạn, thẩm quyền ban hành văn bản của chủ tịch nước
Câu 2: Vị trí, quyền hạn, thẩm quyền ban hàn văn bản của chính phủ
Câu 4: Cơ quan hành chính nhà nước thẩm quyền chung
Câu 4: Khen thưởng, kỷ luật công chức, viên chức
----------------------------------------------------------
From group facebook Viên chức BHXH

Hic, có 2 tiếng mà dài thế nhỉ. Chép cũng chưa chắc đã xong nói j nhớ. Hic hic

X

xien bot

Trung cấp
25/5/13
92
0
0
vinh

Bạn kimvu 1 thi ở cụm 1 ah? tình hình ôn thi thế nào rùi bạn ơi?

G

gollandvietnam

Trung cấp
9/8/12
55
0
0
37
hải dương

Bộ vs cơ quan ngang bộ
sao lại bộ và cơ quan ngang bộ vậy bạn? đây có phải là cơ cấu tổ chức của Chính phủ đâu mà có Bộ và cơ quan ngang bộ hả bạn?

N

nguyenanhlai

Sơ cấp
8/4/13
20
0
0
Nghệ An

Cái đề k tin đc. mình học chắc nhất là phần cơ cấu chức năng nhiệm vụ BHXH vn thì k ra. mấy cau này dài phải biêt

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

sao lại bộ và cơ quan ngang bộ vậy bạn? đây có phải là cơ cấu tổ chức của Chính phủ đâu mà có Bộ và cơ quan ngang bộ hả bạn?

Cơ quan thẩm quyền chung gồm Chính phủ và UBND các cấp chứ nhỉ? T cụm 3, nãy h hóng hớt trên facebook từ các b cụm 2 thôi

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Mình nhầm rồi :004::004::004::004:

G

gollandvietnam

Trung cấp
9/8/12
55
0
0
37
hải dương

Cái đề k tin đc. mình học chắc nhất là phần cơ cấu chức năng nhiệm vụ BHXH vn thì k ra. mấy cau này dài phải biêt
ui, nhất là câu nhiệm vụ và quyền hạn của BHXH việt nam, dài khủng khiếp, tớ học mất 1 ngày 1 đêm mới thuộc, mà không biết đến lúc đi thi có còn nhớ không nữa. vào thi mà có câu đó, thuộc mấy thì làm cũng phải mất gần tiếng rùi. hic.

N

nguyenanhlai

Sơ cấp
8/4/13
20
0
0
Nghệ An

Câu đó học ý hiểu thôi cậu ah. nhớ được chắc chết. ngày xưa t học đúng chuyên ngành này nên cái đó dễ nhớ hơn. com mấy câu cụm 2 ms đáng sợ t xem đề cương mà viết hết chắc viết đên 9, 10 trang mất

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

ui, nhất là câu nhiệm vụ và quyền hạn của BHXH việt nam, dài khủng khiếp, tớ học mất 1 ngày 1 đêm mới thuộc, mà không biết đến lúc đi thi có còn nhớ không nữa. vào thi mà có câu đó, thuộc mấy thì làm cũng phải mất gần tiếng rùi. hic.

28 cái , nhìn là ếch muốn học @@

Câu đó học ý hiểu thôi cậu ah. nhớ được chắc chết. ngày xưa t học đúng chuyên ngành này nên cái đó dễ nhớ hơn. com mấy câu cụm 2 ms đáng sợ t xem đề cương mà viết hết chắc viết đên 9, 10 trang mất

đề cương của mình chỉ 5-6 trang thôi :)

N

nguyenanhlai

Sơ cấp
8/4/13
20
0
0
Nghệ An

đó là trang a 4 chứ vào viết bái thi t nghĩ k ngắn thế đâu

X

xien bot

Trung cấp
25/5/13
92
0
0
vinh

khâm phục bạn thật đó...

B

bemtiti91

Sơ cấp
14/3/13
8
0
0
33
Thừa Thiên Huế

. Thẻ BHYT có giá trị sử dụng trong trường hợp nào? câu này trả lời thế nào mọi người

V

Vo Thi Trinh

Guest
25/5/13
3
0
0
Quang Ngai

Chào bạn
Hôm nay là ngày thi cuối cùng ở cụm TPHCM, vậy bạn có thể cho mình xin đề với được không?, mail của mình là : vothitrinhqn86@gmail.com
mình cảm ơn nhiều nhé!

S

sophu

Trung cấp
11/4/11
79
0
0
Hà Nội

Mình hóng đề tiếng Anh chiều nay

Xem nhiều