Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Các bạn cụm 2 cho mình hỏi tin học có thi phần window cà pơẻ point không vây.

Phần power point nữa nà

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuvan08

Sơ cấp
24/7/13
18
0
0
35
Quảng Nam

Ai có đề anh văn cụm 2 chia sẽ cho mọi người với, hức hức

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

bankim1 vu ơi nhưng mà đề bên thuế phần dịch có ít câu lquan dến thuế lắm và các phần bài đọc hiểu, chọn đáp án ko liên quan j đến chuyên ngành thuế cả
Tớ xem thấy có mà hay tớ nhờ nhầm nhỉ?
Các bạn lên mạng tìm mấy từ liên quan về học là đc rồi :)

T

tuyetnhung74

Sơ cấp
14/2/11
20
0
0
đồng nai

Mình p72 , cụm 4 nè..tìm mãi mới thấy bạn cùng phòng, mình là thành viên cuối cùng của phòng đó,hình như trong phòng mình chả phải đối thủ của ai cả...:welcome_2

Mình cũng gần cuối phòng bạn ah, DBD 2397, có gì liên lạc với mình hi, sdt 0936.976.777

O

oanhoanh89

Sơ cấp
5/6/13
36
0
6
nghệ an

Các bạn cụm 2 có quay bài đc không? Trong thông báo có time để chép đề, là sao vậy? Họ thu lại đề à? Thu vào cuối buổi?

Bạn thi cụm 4 ah, phòng mấy vậy ?

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Tớ xem thấy có mà hay tớ nhờ nhầm nhỉ?
Các bạn lên mạng tìm mấy từ liên quan về học là đc rồi :)

ban vu hay danh bom lam, noi chung la to thay ban ra tu tin ve mon tieng anh, hi vong ban ko duoc duoc 50d

H

highlands coffee

Sơ cấp
13/7/13
16
0
0
Gia Lai

Ai có đề anh văn cụm 2 chia sẽ cho mọi người với, hức hức
làm gì có hả bạn, mình mới thi xong nè, nhìn phần dịch muốn khùng luôn, phần đó chiếm 32/100đ. Gồm dịch sang tiếng anh và dịch sang tiếng việt mà nội dung mấy câu đó là trong luật BHXH ko à
Ví dụ: BHXHVN chịu trách nhiệm quản lí quỹ BHXH và BHYT theo quy định của Luật

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

ban vu hay danh bom lam, noi chung la to thay ban ra tu tin ve mon tieng anh, hi vong ban ko duoc duoc 50d
đánh bom gì, tớ có 2 đề Thuế mà thấy sao nói vậy thôi, tớ vẫn đang học, chẳng lẽ lại kêu

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

làm gì có hả bạn, mình mới thi xong nè, nhìn phần dịch muốn khùng luôn, phần đó chiếm 32/100đ. Gồm dịch sang tiếng anh và dịch sang tiếng việt mà nội dung mấy câu đó là trong luật BHXH ko à
câu ví dụ của bạn là đề ra đó à ?

P

phuongmitHY

Sơ cấp
2/7/13
23
0
0
36
Hung yen

Ban oi, co the gui cau truc de bao mail ho minh dc ko phuongmit1988@gmail.com
The nay thi tieu rui

H

highlands coffee

Sơ cấp
13/7/13
16
0
0
Gia Lai

Phòng mình có một bạn tố cáo với thanh tra rằng người cùng bàn quay bài, thế là thanh tra lập biên bản kỉ luật bạn đó và cả giám thi coi thi luôn, môn BH đó. Và từ sáng qua cho đến chiều nay phòng mình thành tâm điểm chú ý của giám thị và thanh tra. Mấy phòng khác cũng bị coi gắt luôn. Bạn đó bảo ko thích ai lật tài liệu và nếu giám thị bao che thì sẽ trình lên Hội đồng thi. Xui cho mấy ng dùng tài liệu.

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Phòng mình có một bạn tố cáo với thanh tra rằng người cùng bàn quay bài, thế là thanh tra lập biên bản kỉ luật bạn đó và cả giám thi coi thi luôn, môn BH đó. Và từ sáng qua cho đến chiều nay phòng mình thành tâm điểm chú ý của giám thị và thanh tra. Mấy phòng khác cũng bị coi gắt luôn. Bạn đó bảo ko thích ai lật tài liệu và nếu giám thị bao che thì sẽ trình lên Hội đồng thi. Xui cho mấy ng dùng tài liệu.
Nếu là đối thủ thì làm thế là đúng, còn không thì cũng hơi ác :004:

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Đứa đó bị khùng chắc.

P

phuongmitHY

Sơ cấp
2/7/13
23
0
0
36
Hung yen

Xui nhỉ.the ban lam bai tot ko? Trac nghiem tin va chuyen nganh co kho ko ha ban?

H

highlands coffee

Sơ cấp
13/7/13
16
0
0
Gia Lai

Ban oi, co the gui cau truc de bao mail ho minh dc ko phuongmit1988@gmail.com
The nay thi tieu rui[/QU
có hai bài reading: một chọn T or F, thứ hai là chọn đáp án đúng cho đoạn văn. Phần này chiếm 68đ
phần hai là dịch: một bài dịch sang tiếng Anh có 3 câu, một bài dịch sang tiếng Việt 3 câu luôn. Nội dung là về Luật chuyên ngành đó. Phần này là 32đ

T

thuyha1987

Guest
23/7/13
2
0
0
37
Nam Định

The giam thi coi thi co kho k ban, các ngay co thay doi giam thi k. Hoc thi tat nhien la ai ma chang hoc. nh van lo ma

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA