Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Ở hiền sẽ gặp lành.từ này tới hum thi tớ sẽ ăn chay các bạn ợ/. Hôm thi sẽ chép thoải mái.hý hý

T

thaihutvn

Sơ cấp
18/6/13
10
0
0
Hai Duong

Ở hiền sẽ gặp lành.từ này tới hum thi tớ sẽ ăn chay các bạn ợ/. Hôm thi sẽ chép thoải mái.hý hý
Mình cũng thi vào phòng CNTT giống bạn nè, khuyến cáo bạn là cụm Hà Nội coi thi cực gắt.

P

Petocxu

Sơ cấp
5/7/13
13
0
0
Hcm

Đề avan siêu "đuối". Mọi người chuẩn bị tinh thần nhé

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Trang meo meo ơi.mình thi cntt thì đề thi chuyên nghành cũng giống với nhau với tất cả ak?đề về bhxh.bhyt ý
Giống hết mà bạn. Chẳng khác gì đâu, bọn mình không phải thi tin cơ sở thôi. Hix, Các bạn kia học kết toán, quản trị có cái lợi học qua mấy môn liên quan đến qlnn và bhxh. hix, bọn mình được miễn thi tin thì phải ôn toàn bộ nội dung mới. Mờ hết cả mắt, mà mình lại dốt mấy cái môn học thuộc. Bảo mình làm bài tập mình còn thích chứ nhìn toàn chữ với chứ cứ ù hết cả đầu. Mà tài thật học xong đọc lại thì nhớ nhưng đọc qua vài câu thì xem lại chẳng nhớ gì cả. Nhà mình có ai học thuộc tốt chỉ mình với. :(((

T

thaihutvn

Sơ cấp
18/6/13
10
0
0
Hai Duong

Giống hết mà bạn. Chẳng khác gì đâu, bọn mình không phải thi tin cơ sở thôi. Hix, Các bạn kia học kết toán, quản trị có cái lợi học qua mấy môn liên quan đến qlnn và bhxh. hix, bọn mình được miễn thi tin thì phải ôn toàn bộ nội dung mới. Mờ hết cả mắt, mà mình lại dốt mấy cái môn học thuộc. Bảo mình làm bài tập mình còn thích chứ nhìn toàn chữ với chứ cứ ù hết cả đầu. Mà tài thật học xong đọc lại thì nhớ nhưng đọc qua vài câu thì xem lại chẳng nhớ gì cả. Nhà mình có ai học thuộc tốt chỉ mình với. :(((

QLNN chỉ còn cách học vẹt thôi người đẹp, khó học kinh khủng :((

O

oanh90

Sơ cấp
7/7/13
42
0
0
33
namdinh

hj tưởng phải ăn cá để có trí nhớ tốt chứ

H

highlands coffee

Sơ cấp
13/7/13
16
0
0
Gia Lai

Bạn còn nớ đc câu dịch nào nữa ko? chia sẻ lun

TGĐ BHXHVN do Thủ tướng Cp bổ nhiệm ,miễn nhiệm. Câu 3 mình ko biết cụm từ đó là chỉ đơn vị nào nên mình dịch sai mất rồi

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Cả 2 hình thức luôn nhé bạn, rất nhiều biến thể của cả trắc nghiệm và viết. Nói chung bạn cứ học hết đi. Dạng nào cũng chơi.
bạn ơi! Có thi viết đoạn văn không bạn?

H

highlands coffee

Sơ cấp
13/7/13
16
0
0
Gia Lai

Trắc nghiệm tin và chuyên ngành dễ, để ý mấy số liệu nha

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Tớ bị tẩu hỏa nhập ma vì đọc cái đó.,híc.mất mấy tuần k biết,cứ nghĩ giống thuế.học chuyên nghành cntt lòi mắt.điên quá.sắp thi rồi.giờ thì chắc hết cơ hội.

Meo meo ơi.bạn có tài liệu chuyên nghành trác nhiệm không.gửi cho mình với mail mình là:ganglyeol@gmail.com
bạn ơi! Có thi viết đoạn văn không bạn?

T

thuytrang25888

Sơ cấp
24/6/13
22
0
0
Hà Nội

bọn mình đâu có được lợi như bạn nói đâu nói thế oan wa' Trangmeomeo ah`? môn QLNN cũng làm gì có học trong trường, chỉ có mấy môn vè triết, Chủ nghĩa mác ... thui mà các môn đó các bạn cũng học còn gi còn BH thì có trường có có trường ko có với lại môn BH chỉ là môn kiến thức chung chứ không phải BHXH hầu như là BH thương mại mà với lại chỉ có điểm wa thui

D

dieuthu123

Sơ cấp
16/5/13
10
0
0
34
quang tri

Các bạn ơi, nhớ mấy bạn gửi cho mình CÂU 4 quản lý nhà nước về TRÌNH BÀY SƠ ĐỒ BỘ MÁY TỔ CHỨC NHÀ NƯƠC THEO HIẾN 1992 voi. Minh thấy có nhiều sơ đồ quá ko bik học theo cái nào. Mail minh la: lethithudieu@gmail.com . Cám ơn các bạn nhiu.

T

thaihutvn

Sơ cấp
18/6/13
10
0
0
Hai Duong

Các bạn ơi, nhớ mấy bạn gửi cho mình CÂU 4 quản lý nhà nước về TRÌNH BÀY SƠ ĐỒ BỘ MÁY TỔ CHỨC NHÀ NƯƠC THEO HIẾN 1992 voi. Minh thấy có nhiều sơ đồ quá ko bik học theo cái nào. Mail minh la: lethithudieu@gmail.com . Cám ơn các bạn nhiu.

Chờ chút mình gửi cho

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA