Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
R

ryul

Sơ cấp
28/3/13
26
0
1
34
Tp. Vinh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Mình cũng mới thi về. Tình hình là k công bằng roài. :|

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoamoclando

Sơ cấp
14/5/13
19
0
0
Ha Tinh

Phòng mình có một bạn tố cáo với thanh tra rằng người cùng bàn quay bài, thế là thanh tra lập biên bản kỉ luật bạn đó và cả giám thi coi thi luôn, môn BH đó. Và từ sáng qua cho đến chiều nay phòng mình thành tâm điểm chú ý của giám thị và thanh tra. Mấy phòng khác cũng bị coi gắt luôn. Bạn đó bảo ko thích ai lật tài liệu và nếu giám thị bao che thì sẽ trình lên Hội đồng thi. Xui cho mấy ng dùng tài liệu.
Bạn này liều nhỉ, không sợ ra khỏi phòng thi bị rạch mặt à

V

VitaminT

Sơ cấp
12/1/10
37
0
0
Hà Nội

Ban oi, co the gui cau truc de bao mail ho minh dc ko phuongmit1988@gmail.com
The nay thi tieu rui[/QU
có hai bài reading: một chọn T or F, thứ hai là chọn đáp án đúng cho đoạn văn. Phần này chiếm 68đ
phần hai là dịch: một bài dịch sang tiếng Anh có 3 câu, một bài dịch sang tiếng Việt 3 câu luôn. Nội dung là về Luật chuyên ngành đó. Phần này là 32đ

Bạn ơi mh hỏi với, reading cũng là chuyên ngành à?

T

thuvan08

Sơ cấp
24/7/13
18
0
0
35
Quảng Nam

Bạn còn nớ đc câu dịch nào nữa ko? chia sẻ lun
làm gì có hả bạn, mình mới thi xong nè, nhìn phần dịch muốn khùng luôn, phần đó chiếm 32/100đ. Gồm dịch sang tiếng anh và dịch sang tiếng việt mà nội dung mấy câu đó là trong luật BHXH ko à
Ví dụ: BHXHVN chịu trách nhiệm quản lí quỹ BHXH và BHYT theo quy định của Luật

H

hoamoclando

Sơ cấp
14/5/13
19
0
0
Ha Tinh

mình cũng phòng 74. mình stt 03. mình chưa học đc gì cả, đi thi cho biết thế thôi

Stt mình là 15, không phải đối thủ rồi, hihi, vào đó có gì giúp nhau nhé.

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Có ai thi phòng 6 ở Amsterdam không? Trong phòng hỗ trợ nhau.

R

ryul

Sơ cấp
28/3/13
26
0
1
34
Tp. Vinh

Thì t thấy k ngày đầu k nghiêm túc. M thì chăm chỉ học cho đau cả cổ vô làm bài đúng năng lực. Có nhiều người được gửi cho xem tài liệu rồi thảo luận dễ. Thấy ra ai cũng làm được. Ngày hôm nay thì coi khó hơn tí nhưng mà mấy người được gửi vẫn dở bình thường, Haizzzzzzzzzzzzzzzz

Phòng mình có một bạn tố cáo với thanh tra rằng người cùng bàn quay bài, thế là thanh tra lập biên bản kỉ luật bạn đó và cả giám thi coi thi luôn, môn BH đó. Và từ sáng qua cho đến chiều nay phòng mình thành tâm điểm chú ý của giám thị và thanh tra. Mấy phòng khác cũng bị coi gắt luôn. Bạn đó bảo ko thích ai lật tài liệu và nếu giám thị bao che thì sẽ trình lên Hội đồng thi. Xui cho mấy ng dùng tài liệu.
Ngưỡng mộ bạn này. Phải có những người thế này mới đảm bảo công bằng cho dân đen. hehe

K

kiemthanh21

Sơ cấp
11/3/10
7
0
0
36
ninh binh

Bạn đấy chắc mấy hôm trước không làm đc bài đây mà. hoặc đứa bị tố cáo cùng vị trí tuyển dụng

D

dieuthu123

Sơ cấp
16/5/13
10
0
0
34
quang tri

Bạn co' nhớ mấy câu dịch ko? gui lên cho moi nguoi tham khao với.

K

kimanh1424

Sơ cấp
16/2/13
5
0
0
thanh hóa

Bạn nào thi ở cụm 2 có thể up một số câu dịch sang tiếng anh, tiếng việt cho mọi người tham khảo được k?
Nghe các bạn nói thì có vẻ đề tiếng anh khó lắm

T

tit dong

Sơ cấp
4/12/12
12
0
0
Hà Nội

Mình phòng 26 trường ams nè
có ai cùng phòng ko vậy?

G

gollandvietnam

Trung cấp
9/8/12
55
0
0
37
hải dương

Đấy là cấu trúc và mẫu đề thi t.anh bạn bichngoc189 đi ôn về. Mọi ng tham khảo. Mình cũng đang mong ý kiến chính thức từ các bạn cụm 2 về xem có đúng như thế k?
bạn ơi, gửi cho mình 1 bản với, mail của mình là: tuyetcoi.bg@gmail.com cảm ơn bạn nhiều nhé

H

haiauxanh86

Trung cấp
22/4/13
52
0
0
37
ninh binh

Dot nay thi tieng anh kho nhi? vay cac ban chiu kho on nhieu vao. minh dang tim tl chuyen nganh. neu co minh se gui cho cac ban.

T

thaihutvn

Sơ cấp
18/6/13
10
0
0
Hai Duong

Mình ở phòng 30 trường Am :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA