Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
T

trangcom1

Guest
13/5/13
3
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

mình là thành viên mới, mình muốn đăng ký ở BHXH Hà Nội mà chưa thấy tin gì. Bạn nào có tài liệu ôn thi cho mình xin nhé, mail của mình là khanhtrangpt@gmail.com. Mình cảm ơn nhiều nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước

Cả nhà cho mình hỏi chút...... Muốn thi vào trung ương( bhxh việt nam) thì xem chỉ tiêu ở đâu vậy? Thanks cả nhà

Chưa có đâu bạn ơi! nếu muốn xem thì vào web của bảo hiểm xã hội Việt Nam mà xem ấy.

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

cả nhà ơi cho mình hỏi ở ĐƠN ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN VIÊN CHỨC ấy mục 3. Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:.............. (5)
có hướng dẫn là (5) Ghi rõ tên của các bản chụp gửi kèm đơn đăng ký dự tuyển viên chức. thì mình ghi là bản photo bằng đại học, bảng điểm, chứng chỉ TA, chứng chỉ tin học à, có đoạn bé tí vậy ghi đủ làm sao,mong mọi người giải đáp giúp, thanks chúc cả nhà thi tốt

Bạn soạn thảo thêm 1 dòng ........... nữa rồi mới in ra, thì tha hồ mà viết
"Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:..............
...............................................................................................
...............................................................................................(5)"

Thậm chí bạn không cần viết tay mà đánh máy luôn cũng được mà, quan trọng là chữ ký thôi. Lúc trước mình nộp thuế cũng vậy

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

Bạn soạn thảo thêm 1 dòng ........... nữa rồi mới in ra, thì tha hồ mà viết
"Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:..............
...............................................................................................
...............................................................................................(5)"

Thậm chí bạn không cần viết tay mà đánh máy luôn cũng được mà, quan trọng là chữ ký thôi. Lúc trước mình nộp thuế cũng vậy
cảm ơn nhé, không biết tình hình cả nhà thế nào, mong là coi thi dễ như thi thuế, k chắc k đấu lại đc vs COCC và chạy trọt

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Tình hình là đã thấy chỉ tiêu tuyển dụng của tỉnh mình
Cơ mà lấy ít quá, được 4 chỉ tiêu mà toàn ở các huyện thôi, ko có huyện mình nữa chứ
Không biết sao đây?Hic

N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước

cảm ơn nhé, không biết tình hình cả nhà thế nào, mong là coi thi dễ như thi thuế, k chắc k đấu lại đc vs COCC và chạy trọt

Coi dễ như bên thuế nhưng bác vẫn chưa đậu mà đúng không! :), dễ ta thì cũng dễ người thôi! bác phải mong coi khó để ai học bài tốt hơn mới lọt vào thôi chứ, hehehehe!!!

Sửa lần cuối:
M

meosau

Sơ cấp
26/2/10
22
1
1
34
ha noi

Cơ mà lấy ít quá, được 4 chỉ tiêu mà toàn ở các huyện thôi, ko có huyện mình nữa chứ
Không biết sao đây?Hic

Bạn ơi, sao tớ tìm không thấy, Đà Nẵng phải không bạn

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

Không biết sao đây?Hic
bạn ở Đà Nẵng ah,, sao bạn biết mình vào Wes ĐN có thấy đâu hè

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

bạn ở Đà Nẵng ah,, sao bạn biết mình vào Wes ĐN có thấy đâu hè

Hi, ĐN chưa có đâu chị. Em xem ở Quảng Bình đó. Em cũng đang hóng ĐN đây. Mà bên BHXH mình thi ở 2 cụm có được ko nhỉ? Thấy bên thuế có nhiều b vừa thi ở miền Bắc vừa thi ở miền Nam đó

V

van navy

Sơ cấp
22/2/13
17
0
1
thanh hoa

c tải đơn về máy thi c tự chỉnh thêm ít dòng để viết cho đủ là đc mà. lần trước thi thuế t cũng làm thế

N

ngoc90hubt

Sơ cấp
9/4/13
15
0
0
33
Hà Nội

có ai ở Yên Bái đi thi đợt này ko nào ???????? đọc thấy ưu tiên Nam mà buồn ghê gớm :((

M

mamimi

Sơ cấp
12/5/13
15
0
0
lao cai

Minh doi bhxh Lao Cai thong bao chi tieu ma sot ruot qua rui. K biet o huyen minh co chi tieu k de con bit ma hoc. Co ban nao bit thong tin gi k?

K

kunphe

Guest
12/5/13
3
0
0
41
Ha Noi

Ban phamthithudiem oi, ban con tai lieu thi gui cho minh voi nhe, mail cua minh la ngaphamhd@gmail.com
Cam on ban nhieu!

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

theo như thông báo thì lấy điểm theo từng vị trí từng huyện phải không mọi người. mỗi huyện có một hay 2 chỉ tiêu thì sao thi đây. ko biết đăng ký thế nào nữa.:(
theo mjh la lay theo tjnh chu? Lay theo huyen thj chag den luot mjnh. Moj nguoj co aj thj o nam djnh ko?

H

HaNhimPham

Trung cấp
28/3/13
65
0
0
Hà Nội

Cái này thì cũng tùy thôi nhé bạn! vì trong thông báo có ghi là bằng tốt nghiệp... nhưng nếu bạn mang giấy chứng nhận tốt nghiệp( giá trị cũng tương đương như bằng thôi), nếu ở đơn vị tuyển dụng đó họ dễ thì họ nhận nếu họ mà muốn làm khó không nhận thì mình cũng chịu thôi bạn à!! nên cứ đi nộp thôi xem thế nào...!!
Hoàn toàn đc bạn nhé bạn cứ yên tâm đi !

Minhnhat2012

Minhnhat2012

Sơ cấp
11/5/13
37
0
0
Thái Nguyên

Minh doi bhxh Lao Cai thong bao chi tieu ma sot ruot qua rui. K biet o huyen minh co chi tieu k de con bit ma hoc. Co ban nao bit thong tin gi k?

có ai ở Thái Nguyên ko? tỉnh mình ko thấy thông báo gi? Hay họ để cho hết COCC vào rồi. HUHU. học. mà ko có động lực tí nào.

N

nguyenphuongsang

Guest
25/2/13
33
0
6
Nghệ An

bo tay luon. o cho do danh may vao cung duoc ma. danh may het cung duoc, co ai bat ban dien tay dau

T

thuyphan1002

Sơ cấp
17/11/12
6
0
0
quang nam

Mọi người ơi.trên đơn đăng ký thi tuyển có yêu cầu ghi vị trí muốn thi tuyển ( tức là muốn thi vào bộ phận nào của cơ quan BH)
Vậy theo các bác thi vào bộ phận nào là tốt nhất.
Mọi người tư vấn giúp mình khoản này với.hoang mang cái này quá ak
Thanks cả nhà :030

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

theo mjh la lay theo tjnh chu? Lay theo huyen thj chag den luot mjnh. Moj nguoj co aj thj o nam djnh ko?

người đỗ là người có số điểm cao nhất của từng chức danh của từng phòng từng đơn vị tỉnh, TP hoặc huyện bạn nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA