Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
D

dhcntt

Trung cấp
7/4/13
122
5
18
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Mãi vẫn chưa có thông báo chỉ tiêu của cơ quan bảo hiểm việt nam và TP Hà nội nhỉ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

danghienthanhhoa

Guest
1/3/11
3
0
1
41
nam dinh

mình cũng ở Nam Định nè bạn. Nam định chẳng thấy có thông tin gì, đợi lâu nản quá!

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Hi, ĐN chưa có đâu chị. Em xem ở Quảng Bình đó. Em cũng đang hóng ĐN đây. Mà bên BHXH mình thi ở 2 cụm có được ko nhỉ? Thấy bên thuế có nhiều b vừa thi ở miền Bắc vừa thi ở miền Nam đó

Mình cũng thắc mắc y như bạn^^

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

cho sot het ca ruot, sao cha co tin tuc gi vay???

N

namd

Trung cấp
29/9/09
85
0
6
ha noi

theo mjh la lay theo tjnh chu? Lay theo huyen thj chag den luot mjnh. Moj nguoj co aj thj o nam djnh ko?

Có mình nè, mình đang suy nghĩ nên thi ở NĐ hay HN, nhưng đang chờ chỉ tiêu mà chưa thấy gì cả

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

uhm, gjog mjnh, chua bjet nen thj o nd hay hn nua, bo me thj bao thj tren hn, nhug ma thj nam djh kha nag do chac cao hon. Hong' qua'

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

Mình cũng thắc mắc y như bạn^^

Chị định thi ở đâu thế? Tỉnh em lấy ít chỉ tiêu quá nên em đang hóng các tỉnh lân cận xem thế nào. Cũng mất công học rồi nên cứ đi thi thôi.Hi

V

venhnguyenhong

Sơ cấp
24/4/13
7
0
0
quang ngai

Có ai ở Quảng Ngãi ko vậy?

H

heomap99

Guest
29/11/12
4
0
0
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

Cho mình hỏi học ngành hệ thống thông tin quản lý của học viện ngân hàng có đủ điều kiện dự thi viên chức Bảo hiểm không

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

Cái này thì cũng tùy thôi nhé bạn! vì trong thông báo có ghi là bằng tốt nghiệp... nhưng nếu bạn mang giấy chứng nhận tốt nghiệp( giá trị cũng tương đương như bằng thôi), nếu ở đơn vị tuyển dụng đó họ dễ thì họ nhận nếu họ mà muốn làm khó không nhận thì mình cũng chịu thôi bạn à!! nên cứ đi nộp thôi xem thế nào...!!

thanks bạn:wall::wall::wall::wall:

Q

quynhthu88

Sơ cấp
20/4/11
8
0
0
hà nội

Cac ban oi! cho minh hoi khi trinh bay bai lam vi du nhu neu doi tuong ap dung che do om dau ma trong luat chi ghi la " Doi tuong ap dung che do om dau la nguoi lao dong quy dinh tai diem a,b,c,d khoan 1 dieu 2 luat BHXH" thi minh co can trinh bay ro do la nhung doi tuong nao khong hay chi ghi giong nhu trong luat. Day la truong hop vi du de hieu thoi, co rat rat nhieu cau kieu nhu vay minh co can trinh bay ro ko? ban nao co kinh nghiem giup minh nhe

C

chickenh00d

Sơ cấp
3/9/12
31
0
0
34
Long An

Có bạn nào ở Long An không vậy. Sao mình vẫn chưa thấy chỉ tiêu, có bạn nào biết Long An tuyển bao nhiêu không vậy???

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

mãi không thấy thông tin

uhm, gjog mjnh, chua bjet nen thj o nd hay hn nua, bo me thj bao thj tren hn, nhug ma thj nam djh kha nag do chac cao hon. Hong' qua'

hihi cơ chế Nam Định như nào chắc con em Nam Định đều biết, tỉnh mình là tỉnh thu hút nhân tài ít nhất vì COCC nhiều

Sửa lần cuối:
quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Chị định thi ở đâu thế? Tỉnh em lấy ít chỉ tiêu quá nên em đang hóng các tỉnh lân cận xem thế nào. Cũng mất công học rồi nên cứ đi thi thôi.Hi

Mình định thi ở BHXH VN hoặc BHXH HN, đang hóng 2 chỗ xem chỉ tiêu thế nào :005:

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

Mình định thi ở BHXH VN hoặc BHXH HN, đang hóng 2 chỗ xem chỉ tiêu thế nào :005:

bạn nộp ở quận huyện nào. nộp ở HN2 cho lành

L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội

Bhvn sẽ không có chỉ tiêu. Con Hợp đồng tại các tỉnh và hn đang nhiều hơn chỉ tiêu. Gud luck các bạn.

Sửa lần cuối:
N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước

Cac ban oi! cho minh hoi khi trinh bay bai lam vi du nhu neu doi tuong ap dung che do om dau ma trong luat chi ghi la " Doi tuong ap dung che do om dau la nguoi lao dong quy dinh tai diem a,b,c,d khoan 1 dieu 2 luat BHXH" thi minh co can trinh bay ro do la nhung doi tuong nao khong hay chi ghi giong nhu trong luat. Day la truong hop vi du de hieu thoi, co rat rat nhieu cau kieu nhu vay minh co can trinh bay ro ko? ban nao co kinh nghiem giup minh nhe

Phải trình bày rõ a,b,c,d... đó là cái gì chứ bạn :)( thế mình mới phải bò lăn bò càng ra mà học chứ!!)

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Bhvn sẽ không có chỉ tiêu. Con Hợp đồng tại các tỉnh và hn đang nhiều hơn chỉ tiêu. Gud luck các bạn.

Tin có chính xác không bạn, nếu thế thật thì nản quá

bạn nộp ở quận huyện nào. nộp ở HN2 cho lành

Mình cũng chưa biết, đợi có chỉ tiêu rồi mình mới quyết

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA