Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Bình Dương đã có thông báo rùi mọi người ạ..Em cũng chưa học được nhiều và đang băn khoăn việc Nộp Bảng điểm..em làm mất rồi..không có có được không ạ? Hic lo quá..

Bạn làm mất bảng điểm hả? Chia buồn vs bạn. Thông báo họ ghi rõ là nộp cả kết quả học tập mà, không có sợ không được đó bạn! Về trường xin cấp lại xem sao, nhưng theo mình biết là bẳng điểm chỉ được cấp 1 lần duy nhất, không được cấp lại đâu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hatl

Sơ cấp
23/3/08
42
0
6
Hà Nội

Bạn làm mất bảng điểm hả? Chia buồn vs bạn. Thông báo họ ghi rõ là nộp cả kết quả học tập mà, không có sợ không được đó bạn! Về trường xin cấp lại xem sao, nhưng theo mình biết là bẳng điểm chỉ được cấp 1 lần duy nhất, không được cấp lại đâu!
bằng TN chỉ cấp 1 lần duy nhất, còn bảng điểm về trường xin cấp lại mấy bản cũng được, phòng GV sẽ đóng dấu sao y vào bảng điểm đó . Chi phí khoảng mấy k / bản, nên đến xin sớm ko có hết tg

T

trinhha88

Guest
4/5/13
3
0
0
36
dak lak

có ai o dak lak như mình không nhỉ? hóng chỉ tiêu từ bữa jo mà vẫn chưa thấy đâu. thấy mấy tỉnh khác có rùi nên càng sốt ruột :005:

wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội

Bình Dương lấy những 161 chỉ tiêu, nhiều phết. Hóng mãi Hà Nội mà chả thấy đâu, mong là nhiều nhiều tý cho anh em còn được bon chen! Haizzz!

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

cả nhà ơi! Có ai bên Bắc Ninh không? Web của Bắc Ninh lỗi tùm lum, ai biết chỉ tiêu rồi cho em biết với. Thanks cả nhà nhiều :(

C

chokkakuqb91

Guest
29/11/11
3
0
0
33
Đồng Hới - Quảng Bình

Mấy anh chị ơi cho em hỏi là em mới thi tốt nghiệp xong có mỗi cái bảng điểm thôi chưa có bằng tạm thời thì có được thi tuyển không nhỉ . khoảng tháng 7 em mới có bằng tạm thời . hic

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

hóng Đà Nẵng mà lâu quá bà con ơi

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Bình Dương đã có thông báo rùi mọi người ạ..Em cũng chưa học được nhiều và đang băn khoăn việc Nộp Bảng điểm..em làm mất rồi..không có có được không ạ? Hic lo quá..

Bảng điểm thì bạn mang CMT, bằng đại học lên Trường đại học trước kia bạn học xin bản sao là được mà.

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

hóng Đà Nẵng mà lâu quá bà con ơi
Bạn này giống mình nè. mình cũng đang chờ Đà Nẵng ra chỉ tiêu. hii. có tin hót về Đà Nẵng chia sẻ cho mình với nha.

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

cả nhà ơi cho mình hỏi ở ĐƠN ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN VIÊN CHỨC ấy mục 3. Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:.............. (5)
có hướng dẫn là (5) Ghi rõ tên của các bản chụp gửi kèm đơn đăng ký dự tuyển viên chức. thì mình ghi là bản photo bằng đại học, bảng điểm, chứng chỉ TA, chứng chỉ tin học à, có đoạn bé tí vậy ghi đủ làm sao,mong mọi người giải đáp giúp, thanks chúc cả nhà thi tốt

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

Cả nhà cho mình hỏi chút...... Muốn thi vào trung ương( bhxh việt nam) thì xem chỉ tiêu ở đâu vậy? Thanks cả nhà

B

bachiem

Trung cấp
4/12/12
124
0
0
35
TB

theo như thông báo thì lấy điểm theo từng vị trí từng huyện phải không mọi người. mỗi huyện có một hay 2 chỉ tiêu thì sao thi đây. ko biết đăng ký thế nào nữa.:(

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

Mà không có bằng tốt nghiệp chỉ có giấy tốt nghiệp tạm thời có được không ạ?
GIÚP MÌNH VỚI..............................

Sửa lần cuối:
D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

không ai giải đáp giúp đc ak buồn nhỉ

cả nhà ơi cho mình hỏi ở ĐƠN ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN VIÊN CHỨC ấy mục 3. Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:.............. (5)
có hướng dẫn là (5) Ghi rõ tên của các bản chụp gửi kèm đơn đăng ký dự tuyển viên chức. thì mình ghi là bản photo bằng đại học, bảng điểm, chứng chỉ TA, chứng chỉ tin học à, có đoạn bé tí vậy ghi đủ làm sao,mong mọi người giải đáp giúp, thanks chúc cả nhà thi tốt

không ai giải đáp giúp đc ak buồn nhỉ

B

bachiem

Trung cấp
4/12/12
124
0
0
35
TB

ban phải ghi đủ bang dai hoc, bang diem, chung chi ta, chung chi tin hoc lỡ ko sau này rắc rối

P

phamvietchung0912

Sơ cấp
24/3/13
25
0
0
33
tu liem ha noi

Cả nhà cho mình hỏi chút...... Muốn thi vào trung ương( bhxh việt nam) thì xem chỉ tiêu ở đâu vậy? Thanks cả nhà

N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước

Mà không có bằng tốt nghiệp chỉ có giấy tốt nghiệp tạm thời có được không ạ?
GIÚP MÌNH VỚI..............................

Cái này thì cũng tùy thôi nhé bạn! vì trong thông báo có ghi là bằng tốt nghiệp... nhưng nếu bạn mang giấy chứng nhận tốt nghiệp( giá trị cũng tương đương như bằng thôi), nếu ở đơn vị tuyển dụng đó họ dễ thì họ nhận nếu họ mà muốn làm khó không nhận thì mình cũng chịu thôi bạn à!! nên cứ đi nộp thôi xem thế nào...!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA