Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
L

lexuan243

Guest
22/4/13
1
0
0
34
thanh hoá
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Cậu ơi,thế có bằng tốt nghiệp chính thức và đơn xin xác nhận bảng điểm do khoa đóng dấu có đc k vây?? Tớ k có bảng điểm,,bây giờ lên khoa chỉ xin đc don xin xac nhan bảng điểm :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hang kaka

Guest
24/3/10
37
0
6
36
ha noi

Chua j da thay nan chag mun thi bh nua roi.hix.hnay ma van chua co tb chi tieu

N

nguyenkimtran89

Sơ cấp
24/10/12
10
0
1
cần thơ

ca nha oi ai co de thi bhxh may nam truoc post len tham khao di

L

lisabaochau

Sơ cấp
8/5/13
27
0
0
Đà nẵng

bẠN Phuongph123 ơi, ĐÀ NĂNG lấy 29 chỉ tiêu mà hết 9 chỉ tiêu đặc cách cho thạc sĩ loại giỏi thfi còn 20 chỉ tiêu chứ sao lại 19, nhưng 20 chỉ tiêu cũng bon chen không nổi rồi, nghe oải quá.

P

phuongph123

Sơ cấp
9/4/13
31
0
0
Đà Nẵng

bẠN Phuongph123 ơi, ĐÀ NĂNG lấy 29 chỉ tiêu mà hết 9 chỉ tiêu đặc cách cho thạc sĩ loại giỏi thfi còn 20 chỉ tiêu chứ sao lại 19, nhưng 20 chỉ tiêu cũng bon chen không nổi rồi, nghe oải quá.

Uh, mình nhầm, còn 20 đó bạn. Nhưng mà phân về từng quận và từng phòng ban nữa, chắc mỗi chỗ từ 1-2 chỉ tiêu. Cạnh tranh có vẻ ác liệt quá nhỉ :(

L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

Uh, mình nhầm, còn 20 đó bạn. Nhưng mà phân về từng quận và từng phòng ban nữa, chắc mỗi chỗ từ 1-2 chỉ tiêu. Cạnh tranh có vẻ ác liệt quá nhỉ :(
mà sao giờ Đà Nẵng vẫn chưa đưa chỉ tiêu lên hè, nóng ruột quá ah

N

nhung42f1

Sơ cấp
10/5/13
9
0
1
36
Cầu Giấy - Hà Nội

Em này quảng cáo nhiều quá nhỉ, mọi người đã nhắc nhở rùi nhưng mà vẫn tiếp tục quảng cáo. Đây là 4r để cho mọi người cùng nhau trao đổi các vde on thi. Nếu bạn muốn quảng cáo thì vui lòng quảng cáo ở chỗ khác. Mình không thích những người nói dối, nếu bạn làm ở BHVN thì quảng cáo cho website đấy làm gì.

M

maihuong1990vn

Sơ cấp
9/8/11
6
0
0
34
Ung Hoa - Ha Noi

Nhà mình ơi, tớ sợ môn tiếng anh kinh khủng, ai có tài liệu gì ôn thi cấp tốc đc thì chia sẻ cho m vơi, thank mọi ng nhìu

R

rongnonglam

Sơ cấp
31/8/12
13
0
0
35
long an

kì thi này còn ghê gớm hơn thi đại học hay tốt nghiệp ĐH nữa.cố lên nhé các bạn.hẹn gặp tại điểm thi nhé!!!!!!!!!

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

Nhà mình ơi, tớ sợ môn tiếng anh kinh khủng, ai có tài liệu gì ôn thi cấp tốc đc thì chia sẻ cho m vơi, thank mọi ng nhìu
Chào bạn, bạn ở ứng hòa à? mình ở PX nè, hóng đc chỉ tiêu của HN chưa bạn? sốt ruột quá!

M

maihuong1990vn

Sơ cấp
9/8/11
6
0
0
34
Ung Hoa - Ha Noi

trời ơi, m hóng suốt mấy tháng nay rồi đây, mà giờ đã ôn đc tí nào đâu, chắc năm nay thi lấy kn thôi rồi mấy năm nưã có đợt thì thi tiếp

N

nhocmuonlanhoc

Sơ cấp
18/6/11
9
0
0
36
dalat
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

Chào các bạn !

Cách đây 2 năm 6/2011 mình cũng tham gia thi viên chức BHXH - và hiện nay đang làm việc tại BHXH tỉnh

mình có 1 vài tips nhỏ với các bạn như sau :

Chọn Phòng để thi vào

BHXH nhàn nhất là phòng It , tổ chức
mc, kế toán , chế độ, sổ thẻ , thu , mức độ như nhau có hơn nhau 1 tí nhưng vẩn nhàn hơn so với làm tư nhân hoặc nước ngoài

- Đây là 1 kỳ thi - tỉ lệ chọi cao
- Vào phòng thi cụm phía nam thì quay đc hay không thì tùy phòng , có phòng giám thị dể thì cả phòng quay , có phòng khó thì khỏi quay => nên chuẩn bị tài liêu
- người quay và người học bài thì người học sẻ đổ => do giám khảo , người ta chấm đọc bài nào quay sẻ biết liền => các bạn nên soạn lại tài liệu nếu muốn quay , soạn ra theo cách nhớ đừng chép nguyên theo tài liệu - nếu học thuộc đc thì quá tốt

- chuẩn bị tâm lý để đợi , hoặc kiếm việc khác làm tạm sau khi thi

thi tháng 6- 7 thì đến tháng 9- 10 mới có kết quả nhé

PS:/các bạn học bài thật tốt thì cũng nên chuẩn bị ít tài liệu phòng thân , ai cũng quay thì mình quay ko đc thì tự làm

các bạn cũng đừng quá phụ thuộc vào tài liệu , lở giám thị khó thì mất cơ hội đây

bây giờ chỉ còn 2 tháng , mong các bạn học bài và chuẩn bị thật tốt , nếu các bạn thì đậu thi BHXH là một môi trường tốt , ổ định để làm việc đấy

M

maihuong1990vn

Sơ cấp
9/8/11
6
0
0
34
Ung Hoa - Ha Noi
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

thank b nhiều, b cho m hỏi làm hồ sơ thì chỉ cần mua hồ sơ xin việc có sơ yếu lí lịch bình thường hay thế nào vậy?

P

phuvinh2011

Sơ cấp
6/5/13
15
0
1
đà nẵng

[bẠN Phuongph123 ơi, ĐÀ NĂNG lấy 29 chỉ tiêu mà hết 9 chỉ tiêu đặc cách cho thạc sĩ loại giỏi thfi còn 20 chỉ tiêu chứ sao lại 19, nhưng 20 chỉ tiêu cũng bon chen không nổi rồi, nghe oải quá.
Bạn ơi bạn xem chỉ tiêu này ở đâu vậy bạn. Sao mình lên web ko thấy?

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

trời ơi, m hóng suốt mấy tháng nay rồi đây, mà giờ đã ôn đc tí nào đâu, chắc năm nay thi lấy kn thôi rồi mấy năm nưã có đợt thì thi tiếp
trời ơi, nhà mình cũng đang bảo là thi để cọ sát đây, cọ sát thôi thì để mà thất nghiệp à, đã đâm đầu vào học ai chả nuôi hy vọng, vậy mà hóng hoài k thấy đăng chỉ tiêu hự hự hự!!!:wall:

N

nhocmuonlanhoc

Sơ cấp
18/6/11
9
0
0
36
dalat

sơ yếu lý lịch bạn có thể mua về viết , hoặc tự in ra cũng đc , sau đó đi công chứng , kèm theo các bàng cấp và giấy tờ cần thiết

P

phuongph123

Sơ cấp
9/4/13
31
0
0
Đà Nẵng

[bẠN Phuongph123 ơi, ĐÀ NĂNG lấy 29 chỉ tiêu mà hết 9 chỉ tiêu đặc cách cho thạc sĩ loại giỏi thfi còn 20 chỉ tiêu chứ sao lại 19, nhưng 20 chỉ tiêu cũng bon chen không nổi rồi, nghe oải quá.
Bạn ơi bạn xem chỉ tiêu này ở đâu vậy bạn. Sao mình lên web ko thấy?

Chưa có trên web mà bạn, mình đi BHXH thì mấy chị làm ở BHXH bảo vậy thôi. Bạn chờ chỉ tiêu cụ thể trên web coi thử đúng ko há. Mà bạn này hình như cũng đang đợi đợt 2 bên thuế mà phải ko? Hôm bữa nhớ bạn có hỏi mình file excel :) Ko đợi thuế nữa hả bạn :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA