Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Chưa có trên web mà bạn, mình đi BHXH thì mấy chị làm ở BHXH bảo vậy thôi. Bạn chờ chỉ tiêu cụ thể trên web coi thử đúng ko há. Mà bạn này hình như cũng đang đợi đợt 2 bên thuế mà phải ko? Hôm bữa nhớ bạn có hỏi mình file excel :) Ko đợi thuế nữa hả bạn :D

B phuong có facebook or yahoo chat gì ko? Cho t xin vơi. Thấy b có nhiều cái giống t quá. Nếu được thì pm vào inbox của t với nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

maihuong1990vn

Sơ cấp
9/8/11
6
0
0
34
Ung Hoa - Ha Noi

trời ơi, nhà mình cũng đang bảo là thi để cọ sát đây, cọ sát thôi thì để mà thất nghiệp à, đã đâm đầu vào học ai chả nuôi hy vọng, vậy mà hóng hoài k thấy đăng chỉ tiêu hự hự hự!!!:wall:

hic nhưng mà cái phần trăm hy vọng ấy mong manh lắm, t cứ cố thi thôi, nếu ko đỗ cũng ko thất vọng

N

nhantran155

Guest
14/7/11
1
0
0
Hà Nội

mình nghe nói sắp thi tuyển công chức BHXH, dự kiến cuối tháng 5 nộp hồ sơ. ai có thông tin như mình không. tài liệu tiếng anh thì mình có một ít, mình sẽ up lên sau nhưng tài liệu chuyên ngành chẳng có hì cả.

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

mình nghe nói sắp thi tuyển công chức BHXH, dự kiến cuối tháng 5 nộp hồ sơ. ai có thông tin như mình không. tài liệu tiếng anh thì mình có một ít, mình sẽ up lên sau nhưng tài liệu chuyên ngành chẳng có hì cả.

Nhanh chân lên bạn ơi, giờ mà chưa có ít tài liệu chuyên ngành nào là căng đó nha! đến giờ này pải găm hết tài liệu rồi chứ. Có tiếng anh thì ngáp ngoải thật!

P

phuongtrang1289

Guest
16/5/13
4
0
0
35
Bắc Giang

Mình là LĐHĐ ở BHXH tỉnh Bắc Giang,đợt này cũng làm hồ sơ dự thi,Bạn nào có bộ đề và đáp án môn tiếng anh cho mình xin với nhé.

V

vietthangkta205

Trung cấp
6/9/12
85
0
0
37
hà nội

thời đại công nghệ thông tin mà lúc nào trên Web cũng đăng tin chậm hơn so với đường đi của văn bản, sợ thật. đợi mãi chẳng thấy chỉ tiêu đâu, tài liệu thì cứ tải về đấy nhưng cứ phải đợi chỉ tiêu nếu thấy phù hợp và cảm thấy có cửa vào thì mới thi, thấy ai cũng rục rịch ôn ngược ôn xuôi rồi

K

kakabyby09

Sơ cấp
15/5/13
25
0
0
Đà Nẵng

mọi người ơi, đơn đăng kí dự tuyển lấy ở đâu vậy?

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

thời đại công nghệ thông tin mà lúc nào trên Web cũng đăng tin chậm hơn so với đường đi của văn bản, sợ thật. đợi mãi chẳng thấy chỉ tiêu đâu, tài liệu thì cứ tải về đấy nhưng cứ phải đợi chỉ tiêu nếu thấy phù hợp và cảm thấy có cửa vào thì mới thi, thấy ai cũng rục rịch ôn ngược ôn xuôi rồi

ôn miệt ôn mài xong đến lúc đăng chỉ tiêu mỗi vị trí k tuyển bằng của mình thì chán bạn nhỉ! Mà nge nói năm nay tuyển ít, nên trọi cao lắm, chết mất! nguyên có tìm tài liệu thôi mà tớ đã phải mua hoạt huyết dưỡng lão uống rồi ý. Biết chỉ tiêu pm ngay bạn nhé!

N

namd

Trung cấp
29/9/09
85
0
6
ha noi

tình hình là chờ mỏi mắt vẫn chưa thấy có chỉ tiêu cụ thể, vậy nên ko biết thi vào đâu nữa! cả nhà có ai đang như mình ko nhỉ

K

kakabyby09

Sơ cấp
15/5/13
25
0
0
Đà Nẵng

không biết bên BHXH có như thuế không nhỉ? xét điểm từ cao xuống cho đủ chỉ tiêu hay là xét điểm từ cao xuống theo vị trí đăng ký? nếu xét theo vị trí đăng kí thì thôi thi sao nổi.:((((

L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội

Đi thi chang biết thế nào. Mà co trúng tuyển cũng chẳng động đến cái kim từ điển mà còn phải trả hơn 6tr. Ai mà mua được. Đấy là chưa kể theo phương pháp học tiếng anh thì kim hay tan từ điển không thể giúp học tốt TA và nhớ tốt từ mới. Cái này chỉ dành cho các bạn nào lười tra tư mới thôi. Các bạn quay lai trang 75. Mình có up tài liệu TA lên. Chịu khó đọc. Từ giờ đến lúc thi, yên tâm đạt điểm pass.

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

tình hình là chờ mỏi mắt vẫn chưa thấy có chỉ tiêu cụ thể, vậy nên ko biết thi vào đâu nữa! cả nhà có ai đang như mình ko nhỉ
cả nhà rất nhiều ng giống bạn trong đó có tớ hì hì

D

dangvanbinh

Guest
16/5/13
3
0
0
33
thanh hóa

mình năm nay mới ra trường đến lúc đó thì chưa có bằng dùng bảng điểm có thi đc k nhỉ?

L

lenhuthuan

Guest
13/5/13
4
0
0
34
hà giang

đã có chỉ tiêu tỉnh Hà Giang, lấy có 46 thôi à. ít quá.
các bạn tư vấn xem đk vào phòng nào là ok nhất, sếp theo thứ tự ưu tiên nhé.
tk mọi ng nhiều.

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

Đồng cảm với bạn, mình cũng đang đợi chưa ôn vội. Chỉ đọc qua 2 luật BHXH, BHYT rồi để đó, chưa được gì vào đầu cả.

L

lenhuthuan

Guest
13/5/13
4
0
0
34
hà giang

mình năm nay mới ra trường đến lúc đó thì chưa có bằng dùng bảng điểm có thi đc k nhỉ?
mình cũng thế. đầu tháng 6 mới có bằng, đang lo k bít có kịp nộp hs ko :(

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

không biết bên BHXH có như thuế không nhỉ? xét điểm từ cao xuống cho đủ chỉ tiêu hay là xét điểm từ cao xuống theo vị trí đăng ký? nếu xét theo vị trí đăng kí thì thôi thi sao nổi.:((((

Năm 2011 là xét điểm từ cao xuống theo vị trí đăng ký nhé. Nên điểm cao chưa chắc đã đỗ, phụ thuộc vào may mắn nữa. Có người 170 đã đậu mà có người 280 còn trượt kìa. Hic. Mình vừa lội ngược 462 page của topic trước, thấy các bạn đã thi năm 2011 bảo vậy

Chưa có bằng thì phải có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời và bảng điểm nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA