Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
N

nhung42f1

Sơ cấp
10/5/13
9
0
1
36
Cầu Giấy - Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

huhu cứu tôi...đang bực mình quá..
cho mình hỏi với. ở đây có bạn nào thi thêm sở nội vụ hà nội ko ? mình ở hà nội nên đăng ký luôn . nhưng đúng là dân đen thứ thiệt.chẳng biết thời gian thi là bao giờ nữa. t không biết thi cái đó thì tài liệu ôn tập ở đâu, lến web cũng chẳng thấy có gì . bạn nào biết gì về kỳ thi này thì cho t biết thông tin với nhé . cảm ơn rất nhiều.

Mình cũng định nộp hồ sơ thi năm nay nhưng cũng tình trạng như bạn, không khá khẩm hơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

Mình cũng định nộp hồ sơ thi năm nay nhưng cũng tình trạng như bạn, không khá khẩm hơn.

cac ban oj, cac ban post ho mjnh so luong can tuyen cua cac Quan thanh pho HANOJ gjup mjnh vs. Djen thoaj cua mjh ko doc duoc fjle djnh kem, cu hoj hop the nay chac mjh dje mat. Cau xjn moj nguoj.

L

linh60

Trung cấp
18/7/12
50
0
6
Việt Nam

Nghệ an sao ko thây đăng tuyển gì hết m.ng nhỉ???????????????

M

meomeo901

Sơ cấp
20/12/12
9
0
0
33
Nghệ An

Nghe An co dang tuyen roi ma ban, 56 chi tieu do

T

thoaqk3

Guest
16/5/13
3
0
0
36
vĩnh tường - vĩnh phúc
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

Ở Vĩnh Phúc mình ko bít chỉ tiêu như thế nào nhỉ. Mình thi tay bo, ko thuộc con cháu các cụ j hết í, liệu có cơ hội ko nhỉ????

H

hyvongmongmanh01

Sơ cấp
15/4/13
6
0
0
thanh hoa

Hjsajjsaka jhaajj han ana jah hjah jah ah jaj

T

thoaqk3

Guest
16/5/13
3
0
0
36
vĩnh tường - vĩnh phúc

hôm nay 18.5. tớ vừa vào lại web của bhxh, đã có chỉ tiêu tuyển của từng tỉnh. Bạn vào mà xem nhé

NHư vậy thì bạn đc miễn thi Tin học rùi còn gì. Bạn vào lại trang của bhxh đọc lại phần tuyển dụng 2013 nhé.

Sửa lần cuối:
N

nhung42f1

Sơ cấp
10/5/13
9
0
1
36
Cầu Giấy - Hà Nội

cac ban oj, cac ban post ho mjnh so luong can tuyen cua cac Quan thanh pho HANOJ gjup mjnh vs. Djen thoaj cua mjh ko doc duoc fjle djnh kem, cu hoj hop the nay chac mjh dje mat. Cau xjn moj nguoj.

Ủa hơn 10 trang làm sao mà post lên đây được. Bạn vào website congchuc-vienchuc ý họ cũng post chỉ tiêu của các quận TP HN đấy. ở đấy bạn có thể đọc được trực tiếp mà không cần phải tải file đính kèm về.

H

hailongk44

Sơ cấp
22/9/10
47
0
0
35
vinh

hôm nay 18.5. tớ vừa vào lại web của bhxh, đã có chỉ tiêu tuyển của từng tỉnh. Bạn vào mà xem nhé

NHư vậy thì bạn đc miễn thi Tin học rùi còn gì. Bạn vào lại trang của bhxh đọc lại phần tuyển dụng 2013 nhé.
Bạn vào ở đâu vậy.trên trang bhxh vn mới chỉ có thông báo của 5 tỉnh thôi mà .

J

jetkans

Guest
15/1/13
2
0
1
35
Ninh Bình

Bạn nào có kế hoạch hay thông báo về chỉ tiêu tuyển công chức BHXH ở Hà nội thì thông báo cho mình biết với nhé. Mail mình là : dinhthanhhuyentc@gmail.com.
Thanks các bạn nhìu.

Mình nghe nói thời gian thu hồ sơ từ 20/5 đến 13/6. Mình chỉ mua được hồ sơ tuyển dụng ở Bảo hiểm TP Hà nội hay ở các quân cũng bán nhi các bạn. CHo mình ý kiến với nhé :(((

có bạn nào bik, khi nào thì có chỉ tiêu tuyển dụng BHXH của từng quận trên Thành Phố HN ko? hic hic :(( Biết muộn llieeuj có kịp nộp hồ sơ ko nhỉ?

Bạn ơi, cho mình cái link được ko? Mình vào công chức viên chức rùi mà ko thấy post chỉ tiêu của từng quận TPHN :(( Mình đang rất lo lắng, hic hic

Ủa hơn 10 trang làm sao mà post lên đây được. Bạn vào website congchuc-vienchuc ý họ cũng post chỉ tiêu của các quận TP HN đấy. ở đấy bạn có thể đọc được trực tiếp mà không cần phải tải file đính kèm về.

Bạn ơi, cho mình cái link được ko? Mình vào công chức viên chức rùi mà ko thấy post chỉ tiêu của từng quận TPHN ( Mình đang rất lo lắng, hic hic

Sửa lần cuối:
T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

Có ai biết về vị trí Giảng viên tại cơ sở đào tạo của ngành, mà BH Hà Nội đang tuyển không, mình đang phân vân mấy vị trí, thấy các bạn bình luận về các vị trí khác mà vị trí này thì chưa. Ai biết chỉ giúp mình với nhé.

bhxh hn tuyen may gjang vien vay ban, cu the chuc danh ntn?

H

hynchik

Sơ cấp
14/8/11
34
0
6
36
QN

Mọi người ơi, cho mình hỏi, huyện mình không có chỉ tiêu, mình đăng kí các chỉ tiêu ở huyện khác, sau này có khả năng xin về huyện của mình được không vậy?

Ai biết, trả lời giúp tớ với. :(

L

linh60

Trung cấp
18/7/12
50
0
6
Việt Nam

bác toàn - giám đốc bhxh nghệ an. đang tính bon chen để về vinh chứ đi làm ở trong sg này vất vả quá.

Mất bằng cấp 3 bạn có thể xin lại ở sở giáo dục của tỉnh bạn ấy. Nói chung là phải xin lại vì sau này có vào làm thì họ cũng có thể yêu cầu b cung cấp bằng cấp 3

cảm ơn bạn nhé, mình đang tính tuần sau xin lại nhưng ko biết có mất nhiều thời gian k. Ko kịp nộp hồ sơ thì khổ :(

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

Có trong thông báo tuyển dụng của BH Tp đó bạn, bạn định nộp vào vị trí này à

hjx, ban noj gjup mjh dc ko, dt cua mjh ko doc dc fjle djh kem, mjh dag xem xet thoj

N

Nhinzimanhin

Trung cấp
26/4/13
97
0
0
Bình Phước

Bạn nào thi năm 2011 cho mình hỏi chứng chỉ toeic 500 có thay thế được chứng chỉ B anh văn theo yêu cầu của BHXH không hả bạn?

K

kuctac

Trung cấp
24/2/13
66
0
0
Hải Dương

có ai thấy chỉ tiêu tuyển dụng của Hải Dương k ạ. hix. mình tìm mãi chẳng thấy có gì. sốt ruột quá đi mất.

quynhvu888

quynhvu888

Trung cấp
22/8/12
113
0
0
Hà Nội

hjx, ban noj gjup mjh dc ko, dt cua mjh ko doc dc fjle djh kem, mjh dag xem xet thoj

Tuyển giảng viên tại cơ sở đào tạo của ngành, tuyển các chuyên ngành kế toán, bảo hiểm, tài chính ngân hàng, sư phạm, kinh tế. Tuyển 5 chỉ tiêu
Mình thấy phòng TCCB nhiều chỉ tiêu nhất: 6 chỉ tiêu. Chỉ tiêu Thu ở các quận Thanh Xuân, Đống Đa cũng nhiều 5 chỉ tiêu. Giờ cũng khó chọn lựa nhỉ
Bạn tốt nghiệp chuyên ngành nào vậy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA