Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
N

Nhung 91

Sơ cấp
30/3/13
9
0
0
Da Nang
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

BẠN Ở Đn ah, bạn thi ở đâu vậy?mình thấy bên tiếp nhận hồ sơ rất vất vả nhưng lại ít áp lực
ừm, mình thi đn, mình k sợ áp lực, k pít là vị trí nào có cơ hội phát triển hơn bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lekimngan8782

Cao cấp
1/9/12
234
26
28
quang nam

ừm, mình thi đn, mình k sợ áp lực, k pít là vị trí nào có cơ hội phát triển hơn bạn
bạn tên Nhung ah,, mình tên Ngân có khi cùng phòng với bạn đó,,,mình nghe nói P thu là có cơ hội thăng tiến nhất nhưng áp lực,, nhưng nếu thu vượt chỉ tiêu thì có thưởng và nói chung là xếp nhận thấy năng lực của mình còn mình nghe bạn mình nói tiếp nhận hồ sơ(1 cửa) là việc nhiều nhưng ko bị dí,, xong việc về ko áp lực. bạn có số điện thoại ko cho mình rồi có gì trao đổi nhỉ,, vì chắc chắn mình ko phải đối thủ của bạn hehe số đt mình nè 0972.683.045

D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam

hihi cứ đỗ là sướng rồi, thăng tiến thì chưa vội

H

hoangyenhlu

Trung cấp
22/10/12
62
0
0
35
dong nai
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

gửi ngân hàng câu hỏi á?đợi chút, t gửi cho.

G

ginkokoro

Sơ cấp
17/1/12
6
0
1
hà nội

các bạn ơi, có ai biết hà nội thì tuyển bao nhiêu chỉ tiêu không nhỉ, nộp hồ sơ ở đâu nữa, mình định thi ở hà nôi nhưng có vẻ khó nhằn

H

hoangyenhlu

Trung cấp
22/10/12
62
0
0
35
dong nai

Cho mình hỏi....người ta yêu cầu bằng công nghệ thông tin.....bằng mình là kĩ sư tin học nganhg công nghệ quản lí có nộp được ko nhỉ?

X

xuanhuongnt

Trung cấp
17/8/12
91
0
0
39
Hà Nội

Cho mình hỏi....người ta yêu cầu bằng công nghệ thông tin.....bằng mình là kĩ sư tin học nganhg công nghệ quản lí có nộp được ko nhỉ?

bạn cho mình hỏi là thi CNTT thì phần thi nghiệp vụ chuyên ngành là thi kiến thức về bảo hiểm hay mình thì chuyên ngành của CNTT nhỉ?

L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang

dc hết bạn, tin học nhận hết ak

W

wilddaisies

Sơ cấp
26/2/09
27
0
0
36
ha noi

ôi, thi thuế xong chờ dài cả cổ, ko biết thi cái này xong giữa tháng 7 thì đến tháng mấy mới có kết quả ta? mà mình là liên thông đại học ko biết có nộp được hồ sơ ko ?

L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang

ôi, thi thuế xong chờ dài cả cổ, ko biết thi cái này xong giữa tháng 7 thì đến tháng mấy mới có kết quả ta? mà mình là liên thông đại học ko biết có nộp được hồ sơ ko ?
dc hết bạn ơi, chỉ cần bằng Dh chính quy là dc

ai ở hà nội,có coi cái đề cương anh văn bán tại TT.Nội vụ chưa zj, post lên cho a e tham khảo đi

W

wilddaisies

Sơ cấp
26/2/09
27
0
0
36
ha noi

Không biết bao h mới có kết quả, lại chờ đến tận nửa năm như cái thuế kia thì thật là kinh hoàng, ai biết chế độ lương thưởng ở bhxh như nào ko mọi người? m đang làm hồ sơ mà thấy phân vân giữa bhxh thành phố và bhxh quận, ko biết ở đâu thì hơn ta, cái thành phố thì cách xa chỗ m ở quá

M

manka

Sơ cấp
23/9/09
29
0
0
37
VN

mọi người cho mình hỏi. Câu 3 của đề cương BHYT hỏi: Chính sách BHYT tại VN được thực hiện dựa trên các nguyên tắc nào? Thì mình nên trả lời như Điều 3 trong Luật, hay Cả Điều 3 và Điều 4. Mọi ng trả lời giúp mình thanks :)

H

hoangly101289

Sơ cấp
10/5/13
8
0
0
34
Đông Anh - Hà Nội

Mấy file này của bạn rất hữu dụng,,... Bạn nào có câu hỏi trắc nghiệm nghiệp vụ chuyên ngành thì chia sẻ cho mọi người nữa nhé. Mail tớ là Hoangly101289@gmail.com ^^ Cảm ơn!!

đã làm đề cương r hả b. nhanh vậy ^^

V

vuongminhhue

Guest
16/7/10
1
0
0
35
Nghệ An

các bạn cho mình hỏi vs, bằng ĐH của mình là bằng liên thôg thì mình dùng chứng chỉ T.A và tin từ hồi học CĐ có dc ko nhỉ?

H

hoangly101289

Sơ cấp
10/5/13
8
0
0
34
Đông Anh - Hà Nội

tớ cũng đang phân vân, ....chắc nộp gần nhà cho thuận tiện đi lại.^^

Đc bạn ơi,..........................

H

hahien139

Sơ cấp
14/10/11
7
0
1
37
Hà Nội

Mình cũng muốn hỏi có bạn nào biết ở HN tuyển Bn chỉ tiêu không vì mình đọc trên trang bhxh VN không thấy có

Nhung BAV

Nhung BAV

Sơ cấp
7/4/13
38
19
8
35
Ha` Nam

các bạn hum nay đã có ai đi nộp hô` sơ chưa thế? không bít thủ tục có phức tạp k nhỉ? có bạn nao` nộp Ha` Nam k vậy?

D

dongduonghvnh

Sơ cấp
10/5/13
33
0
0
33
Thái Bình

Mình cũng muốn hỏi có bạn nào biết ở HN tuyển Bn chỉ tiêu không vì mình đọc trên trang bhxh VN không thấy có

http://ub.com.vn/threads/80422-HOT-...oan-quoc-nam-2013-20-05-10-06-2013.html/page5

chị ơi HN lấy 186 chỉ tiêu, chị vào đây mà đọc nè, e cũng đang định nộp hs vào HN ^^

các bạn hum nay đã có ai đi nộp hô` sơ chưa thế? không bít thủ tục có phức tạp k nhỉ? có bạn nao` nộp Ha` Nam k vậy?
đúng r đó, bữa nj có ai đi nộp chưa lên úp đết thông tin đi m.ng ới, xem thủ tục có gì để lưu ý k ?

K

kingofwar101

Guest
22/9/10
2
0
0
24
vzvzzvzv

Chào mọi người,
Mình ở Đà Nẵng và có người nhà làm ở BHXH 01 Trần Quý Cáp nên cũng nắm được khá nhiều thông tin khá sớm. Mình ôn từ tháng 02 đến nay. Đến bây giờ mình chỉ còn môn Quản lý nhà nước là vẫn đang ôn. 2 môn chuyên ngành đã ôn xong. Anh văn mình có Toiec 650 nên....khỏi ôn :D. Môn tin học mình cũng ko ôn vì IT là nghề tay trái của mình. Mình thi vào Quận Cẩm Lệ. Nên bạn nào có thi ở Cẩm Lệ thì nên cân nhắc. Mình nói vậy không phải để hù dọa, mình chỉ không muốn các bạn phí công phí sức không được gì vì năm nay mỗi vị trí chỉ có 1 chỉ tiêu. Mình tự tin có thể đậu năm nay. À, mình học chuyên ngành Quản trị kinh doanh.

N

Nga9387

Trung cấp
7/4/13
65
0
0
37
Hà Nội

Chắc mọi người đi nộp nhưng đông quá nên chưa ai về hihi
Chiều nay mình cũng đi nộp này, có thông tin gì sẽ chia sẻ với các bạn