Mỗi tuần một chuyên đề

Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ghen với khuatqthin đây nên đã thay lòng rồi. Thật đúng là:

Thương thay thân phận...
Lời rằng bạc mệnh cũng là lời chung.
tranchan79 nói:
Đi với em - dù biết mùa này có đi khắp HN cũng chẳng mua được cây tigon nào cả - anh cũng thấy vui lắm rồi! Em cho địa chỉ nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Ghen với khuatqthin đây nên đã thay lòng rồi. Thật đúng là:

Thương thay thân phận...
Lời rằng bạc mệnh cũng là lời chung.
Sao lại thế chị Tú Anh à theo em thì chẳng có gì là "thay lòng rồi" có phải thế không tranhung79?. Oh nhưng mà dù sao em vẫn ủng hộ bác vivavina.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Sao lại thế chị Tú Anh à theo em thì chẳng có gì là "thay lòng rồi" có phải thế không tranhung79?. Oh nhưng mà dù sao em vẫn ủng hộ bác vivavina.
Chết anh rồi! mới làm quen xong mà đã bị nhầm từ: "Chan" sang "Hung", chẳng gây được một chút ấn tượng ban đầu nào cả? sau này còn làm ăn được gì nữa chứ!
Tigon-ETC nói:
Yên tâm đi đường Hà Nội không có đá đâu mà sợ với lại kiếm đâu ra người để mà ném đá chứ. Chỉ sợ anh không đến thôi hiiiiiiiiiiiiiiii
Nếu anh không bận thì chiều thứ 2 (17h15') lúc đó em mới được nghỉ làm (đấy là còn trốn sếp đấy) anh qua công ty em, rồi anh em mình đi kiếm một cây tigon về trồng nghe.
So 32, ngõ 205 đường Giải Phóng
Nếu đến thì phone cho em trước: 0983283889
Thời gian như thế là thích hợp đấy! Nhưng là để đi uống cafe cơ! còn đi kiếm cây tigon về trồng thì?
Anh không hứa trước được là có đi với em được không. Hôm nay là thứ 2 mà còn là đầu tháng nữa, có nhiều việc phát sinh lắm. Nếu đi được anh sẽ gọi đt cho em trước 3h30 chiều.
sđt của anh: 0983031179

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Chết anh rồi! mới làm quen xong mà đã bị nhầm từ: "Chan" sang "Hung", chẳng gây được một chút ấn tượng ban đầu nào cả? sau này còn làm ăn được gì nữa chứ!

Sorry anh tranchan79 nhé, tại vì lúc đó sếp em gọi về giao việc lại đang tranh thủ vào web nên viết nhầm, thế là mất điểm rùi.
Ui anh ơi đúng là dân kế toán, chỗ nào cũng dùng từ "làm ăn" là lý làm sao?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ý kiến hay đấy! Nhưng chợ họp vào buổi sáng. Em thu xếp được lúc mấy giờ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Ý kiến hay đấy! Nhưng chợ họp vào buổi sáng. Em thu xếp được lúc mấy giờ?
Chứ không phải buổi chiều sao? thế anh "thu xếp được lúc mấy giờ". Nếu thu xếp được thì alo cho em.

V

Vinabanana

Guest
26/10/05
2
0
0
WKT
Ðề: Chào các thành viên WKT

Chào WKT, mình được giới thiệu nên biết WKT của các bạn, là TV mới, mình rất mong các bạn gíúp đỡ, chia sẽ khó khăn

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Tigon-ETC nói:
Chứ không phải buổi chiều sao? thế anh "thu xếp được lúc mấy giờ". Nếu thu xếp được thì alo cho em.
Trùi ạ! Họ hẹn nhau, họ chờ nhau....rồi một mai đón nhau v.......ì ...ì ....a
---------> Đề nghị lập topic "chuyện hai người" đê

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
trangHVTC nói:
Trùi ạ! Họ hẹn nhau, họ chờ nhau....rồi một mai đón nhau v.......ì ...ì ....a
---------> Đề nghị lập topic "chuyện hai người" đê
Tigon-ETC và Tranchan79 đã chuyển từ topic "độc thân" sang mục "chuyện hẹn hò" rồi đây!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chào các thành viên!
Mình là Van Chau thành viên mới! Xin lỗi, vào nhà, ngồi uóng nước rồi mới chào! ( nhưng ko biết thì không có tội, giờ mới thăm quan mới biết)

S

soundless

Guest
5/11/05
7
0
0
Ha Noi
Chào tất cả mọi người! Mình là soundless, mình mới gia nhập được 1tuần, xin lỗi vì hôm nay mới chào cả nhà WKT ( tại mình cứ lang thang đọc lung tung trên các diễn đàn nên z mới vô đến đây). Hì hì xin lỗi 1 lẫn nữa nha. Rất mong sự giúp đỡ của mọi người đó.
Thân ái.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hvtgroup nói:
Tigon-ETC và Tranchan79 đã chuyển từ topic "độc thân" sang mục "chuyện hẹn hò" rồi đây!
Bác ơi! bị ngược rồi, phải thế này cơ:
Tigon-ETC và Tranchan79 đã chuyển từ topic "chuyện hẹn hò" sang mục "độc thân" rồi đây!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Bác ơi! bị ngược rồi, phải thế này cơ:
Tigon-ETC và Tranchan79 đã chuyển từ topic "chuyện hẹn hò" sang mục "độc thân" rồi đây!
Ủa mình hẹn hò với tranchan hồi nào vậy?

Ừa mà nếu "hẹn hò" giờ này mình chẳng "độc thân" tranchan nhỉ?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Xin chào cả nhà!
Em gia nhập WKT khoảng hơn 1 tháng rồi, muốn chào gia đình WKT từ lâu nhưng không biết vô chỗ nào để cho mọi người biết mình. Nhưng giờ biết có cái mục này, vậy thì em kính chào cả nhà một lần nữa, mong cả nhà chỉ giáo cho em những điều em không biết. Thân.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Hì chào lại bác nha

Trời ạ thế chắc vào khoảng 1 năm mới chào khi đó chắc bác không biết chào ai nữa đúng không NHINHANH thế bác cứ đến khoảng 2 năm nữa lại chào luôn thể,hi`hi` đùa tý thôi mà chứ bác chào tui cũng chào lại:
Chúc mừng chúc mừng đại chúc mừng......
:1luvu:
Nhưng mà chưa có gì ra mắt WFC đó nha:dzo:

T

TROUBLE

Guest
24/11/05
1
0
0
43
Ở trọ trần gian
Em là thành viên mới, xin chào các anh các chị. Tuy là thành viên mới, nhưng em quen khá nhiều người trên Web.
Sau này mong được các anh các chị giúp đỡ nhiều. :0frown:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA