Mỗi tuần một chuyên đề

Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
D

drosophila

Guest
6/3/10
0
0
0
Việt Nam
Chào các anh chị và các bạn!
Em đang là sinh viên năm thứ 3 khoa kế toán, trường đại học dân lập Thăng Long, Hà Nội. Sau một thời gian thăm dò tỉ mỉ về trang web và diễn đàn, hôm nay em quyết định đăng ký làm thành viên. Rất mong các bậc tiền bối chỉ bảo và giúp đỡ !
Cám ơn mọi người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

DangBN

Guest
Chào các anh chị và các bạn!
Em đang là sinh viên năm thứ 3 khoa kế toán, trường đại học dân lập Thăng Long, Hà Nội. Sau một thời gian thăm dò tỉ mỉ về trang web và diễn đàn, hôm nay em quyết định đăng ký làm thành viên. Rất mong các bậc tiền bối chỉ bảo và giúp đỡ !
Cám ơn mọi người.

ĐẾN mức nào thế em he he ...tỉ mỉ là phải trong ngoài bít hết nhá ....:036:

D

daidang88

Guest
24/2/10
3
0
0
q7
chào mọi người

em mới zo ********* nen mong mọi ngươi giúp đỡ

C

Centic

Guest
5/3/10
3
0
0
46
Ho Chi Minh
Ra mắt

Chào cả nhà,

Mình mới gia nhập vào làng kế toán, có gì mong cả nhà giúp đỡ nha.
Cảm ơn cả nhà hi hi hi:1luvu:

R

Ruby182

Sơ cấp
17/6/09
2
0
1
Tp.HCM
Chào các anh chị
Em tham đăng ký thành viên đã lâu mà chưa có dịp làm quen với các anh chị, mong các anh chị giúp đỡ.
Cảm ơn.

M

meocon84159

Guest
các bạn ơi choi mình hỏi:
minh muon xin tạm ngưng đóng BHXH thì mình cấn làm các thủ tục gì? ming các bạn giúp đõ mình với. cảm ơn các bạn nhiều nha.

D

dohoangyen

Guest
24/3/10
0
0
0
34
dak lak
Xin chào các anh chị! Em là thành viên mới gia nhập vào diễn forum webketoan, Em tên là Yến, hiện đang là sinh viên ngành Kế toán năm 3. Rất vui khi được làm quen với tất cả các thành viên tham gia webketoan!:angel:

S

sky297

Guest
4/4/10
3
0
0
hà nội
Chào tất cả các mọi người trong diễn đàn. Em là thành viên mới gia nhâp, rất mong moi người giúp đỡ em nhe!!!!!!!!!!!!!!!!

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Giúp tớ với !!!

Chào các bạn yêu thích Webketoan!!!

Các bạn đang là SV, đang đi làm? Điều đó không hề gì, chỉ cần bạn có sở thích, mối quan tâm tới Kế toán, thì hãy vào đây tham gia cùng chúng tôi, giới thiệu bản thân để chúng ta hiểu nhau hơn, giúp đỡ nhau nhiều hơn.

Thủa ban đầu bao giờ cũng còn nhiều bỡ ngỡ, vấp váp nhưng hy vọng với sự tận tình đóng góp của các bạn, mỗi chúng ta sẽ tốt hơn trong chuyên môn, vui vẻ hơn trong tinh thần và Webketoan sẽ lớn mạnh hơn trong rừng biển các web.

:no Có rất nhiều bạn hỏi mình là ở đây toàn những người đi làm, có nhiều kiến thức thì họ có cái để nói, chứ còn chúng em là SV thì biết gì mà nói! Các bạn đừng thế, tiêu chí hàng đầu Webketoan đặt ra là cùng bàn bạc trao đổi trên tinh thần ai biết giúp đỡ người chưa biết, ai biết rồi học hỏi để biết tiếp. Vậy nhé, các bạn cứ yên tâm, vui vẻ trao đổi những gì mà mình thắc mắc, nghi ngờ, bối rối với mọi người trên web.

Hy vọng các bạn sẽ thấy bổ ích, thân thiện với WEBKETOAN !

:welcome: :w_v :dp

Em mới đăng ký là thành viên của diễn đàn .Em có gửi một số bài viết và bài trả lời. Nhưng......:wall::wall::wall: em không biết làm cách nào để tìm lại bài em đã viết hay trả lời cả:yo yo (31):Em mong các anh chị chỉ bảo giúp em,nếu có thể hãy gửi cho em qua email:th.hien80@gmail.com.Em xin chân thành cảm ơn.

N

Nguyen Quang Huan

Guest
13/4/10
1
0
0
Kon Tum
Chào các anh, các chị, các cô, các chú, các bác, các ông ( nếu có ) :D

Em là sinh viên đang theo cái nghiệp Kế toán, mần mò mãi mới tìm được nơi để trao đổi hay thế này, em chưa biết gì nên mong các bác chỉ giáo cho nhiều ạ. :)

K

kutee

Guest
30/8/09
1
0
0
Hà Nội
Đọc mấy bài này mới thấy mình vô duyên. Hình như lúc mình gia nhập WKT quên ko chào ai kả. :005: Chết thật.....Cả nhà cho e xin lỗi nhá???!!!

J

junly

Sơ cấp
23/3/10
12
0
0
thủ đức
Lời chào của thành viên mới

Chào các anh, chị!
Em là thành viên mới và cũng mới đi làm, em tìm thấy được rất nhiều thông tin bổ ích cho mình trên webketoan. Tuy nhiên em chưa có bài viết nào trên diễn đàn. Mong các anh, chị thông cảm. Sắp tới em sẽ cố gắng tham gia thường xuyên hơn. Cảm ơn các anh, chị rất nhiều. hihi :015:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chào các anh, chị!
Em là thành viên mới và cũng mới đi làm, em tìm thấy được rất nhiều thông tin bổ ích cho mình trên webketoan. Tuy nhiên em chưa có bài viết nào trên diễn đàn. Mong các anh, chị thông cảm. Sắp tới em sẽ cố gắng tham gia thường xuyên hơn. Cảm ơn các anh, chị rất nhiều. hihi :015:
Chào mừng bạn đã tham gia diễn đàn. Hi vọng bạn sẽ có nhiều bài viết bổ ích cho diễn đàn.
Chúc may mắn.:005:

E

emgaibatmuoi882

Guest
25/4/10
6
0
0
35
nam dinh
e mun biet muon hỏi cac anh chi thi phải lam sao.e mới vào nên k biết.chẳng biết câu hỏi này có đến được anh chị k nữa.huhu

E

emgaibatmuoi882

Guest
25/4/10
6
0
0
35
nam dinh
e mới được biết đến wkt.e chưa biết cách sử dụng thế nào.nhưng e thấy rất nhiều điều bổ ích.gia đình kế toán nhà ta thật đông vui.mong các anh chị dạy bảo e.hihi.
e muốn biết để hỏi và xem được câu trả lời của anh chị thì e phải làm thế nào.e gửi bài đi mà hôm sau vào e k biết vào đâu để tìm nữa.huhu.e gà lắm.nếu được mong các anh chị gửi lời dạy bảo vào hòm thư cho e,để e biết cách giao lưu trực tiếp trên cộng đồng nhà ta.hòm thư của em là: emgaibatmuoi882@yahoo.com
e xin cám ơn cả nhà

O

Ong VOVE

Trung cấp
8/5/10
132
0
0
U MINH
Lính mới, Xin chào các bạn. Có gì mong được giúp đở.
Cám ơn.
cuối cùng cũng vô được tới đây, không biết có gì hay không, cố học hỏi.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Đọc mấy bài này mới thấy mình vô duyên. Hình như lúc mình gia nhập WKT quên ko chào ai kả. :005: Chết thật.....Cả nhà cho e xin lỗi nhá???!!!

Hơ hơ ... mình cũng vậy
Chào cả nhà WKT nha!

K

konDzjt

Guest
9/6/10
0
0
0
38
Bình Dương
Xin gia nhập nhóm

Mình học chuyên ngành kế toán....nhà ở Bình Dương nhưng hiện đang học và làm tại Tp HCM...rất muốn tham gia nhóm kế toán ở Tp...kể cả onl và ofline...để có thể học hỏi thêm kinh nghiệm...nhóm nào có nhã ý và hok chê mình "gà mờ" thì thu nạp mình nghen...pm YH hoặc reply topic này cũng đc....mail của mình là: beyeucuaai@yahoo.com ....Mong sớm nhận đc hồi âm....:1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA