Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
S

Sao xanh

Guest
uh chào Ân nha, Cả nhà vẫn luôn zui zẻ hòa thuận mà chỉ tội tiền thì chưa thấy ai kiu là kiếm đc nhìu hix
:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
chào cả nhà !có ai làm kế toán ở hưng yên ko nhỉ cho mình làm quen học hỏi ít kinh nghiêm với mình mới ra trường mà

T

thuy dat

Guest
14/5/09
0
0
0
39
Đăk lăk
Thành viên mới ra mắt

xin chào tất cả các anh chị, cô bác trên Webketoan. Em là thành viên mới toanh của diễn đàn mới cả về nghiệp vụ chuyên môn lun.
Đọc các bài viết của các anh chị em cũng hiểu được nhiều về kế toán.
:007:
Sau này có gì các Bác giúp đơc em với nhé ! Hi

N

ninh73

Guest
3/7/09
3
0
0
bắc ninh
Chào ra mắt

Chào tất cả các anh chị và các bạn !
Ninh73 là thành viên mới của DD, hiện đang công tác trong 1 cty chuyên ngành về quản lí và sửa chữa đường bộ.
Mong được mọi người quan tâm giúp đỡ, nhất là những ai có cùng chuyên ngành.

Chúc các anh chị và các bạn luôn vui - khoẻ.:)

M

muathu2006

Guest
7/9/09
2
0
0
hưng yên
chào

xin chào các anh chị trong wkt. Em là sinh viên. Em cảm thấy trang w này rất hay. Em học kế toán nên có rất nhiều thắc mắc chưa giải đáp được. Rất mong các anh chị gjúp đỡ.:rolleyes:

E

Elena86

Guest
9/9/09
5
0
0
Kim Liên
Em mới chỉ tham gia diễn đàn này được một thời gian ngắn nhưng em nhận thấy được những lợi ích thiết thực mà diễn đàn mang lại.Tham gia diễn đàn, em đã học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ những anh chị đi trước.Thực tế bên ngoài so với những gì mình được trang bị trên ghế nhà trường thật khác xa nhau.Nên việc tham gia diễn đàn này đối với một người mới vào nghề như em thật cần thiết.
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến BQT Webketoan, các anh chị đi trước đã nhiệt tình chia sẻ những kinh nghiệm làm việc của mình cho những người mới vào nghề như em có cơ hội học hỏi.
Chúc Webketoan ngày càng lớn mạnh hơ n nữa để phục vụ ngày càng tốt hơn cho cộng đồng kế toán.

T

trunghaui90

Guest
11/9/09
5
0
1
Hà Nam
www.facebook.com
Hi! cả nhà WKT...em mới học kế toán...là con trai...hơi khó khăn...có gì thì anh chị bảo giúp em nha

H

hembit

Sơ cấp
13/6/09
13
0
0
36
ha noi
ối trời! WKT nhà mình thâm niên khủng quá đi mất. mà các bác trong DD cũng nhiệt tình thật đấy. hi, anh em trong nghề thì phải đoàn kết, giúp đỡ nhau chứ nhỉ. hi. em cả hai chân...còn ướt chuẩn bị bước vào nghề mà thấy lúng túng quá. chẳng biết thế nào! haizzzz...nhưng mà không lo, đã có WKT nhà mình rùi. nhờ diễn đàn em thấy yên tâm và yêu nghề hơn. hì. mong các anh chị giúp đỡ em và newmembers ah!

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hjhj thâm niên thế mà mình cũng chỉ mới biết gần đây thui ah. Xin ra mắt cả nhà kế mình nhé hjhj

T

TIENFALCON

Guest
28/8/09
3
0
0
41
Ha Dong
Thành viên mới chào các bạn

Chào cả nhà Webketoan, đây là mình thử thôi nhé
Mình vừa nhập thành công tài khoản.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
H

heineken2505

Guest
30/9/08
0
0
0
119
viet nam
Em vừa tốt nghiệp ĐH Kinh tế chuyên ngành Tài chính Ngân hàng, cần tìm việc tại Tp.HCM bác nào giúp em với. :015:
Thất nghiệp roài huhuuuuuuuuuuu

L

luuly1362007

Guest
20/8/07
16
0
1
Tp. HCM
Hehe, mình là Thành viên của WKT lâu rùi nhưng mà giờ mới vào topic này để đọc. Hôm nay cũng bon chen với mọi người vào đây ra mắt :004: chào hỏi mọi người. Thứ lỗi vì là thành viên cũ mà giờ mới ra mắt. Kaka.

N

nguyendung1609

Guest
2/6/09
2
0
0
Ha noi
Chào cả nhà

Hôm nay mới ra mắt cả nhà. Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tớ cũng bôn chen.... ra mắt lại cả nhà phát.............Chúc cả nhà luôn vui vẻ và Vui vẻ

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
39
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
thấy mọi người ra mắt rôm rả quá. mình củng xin được xem mắt. ^.^ mặc dù là thành viên cũ rích rồi...chúc mọi người mọi điều tốt đẹp

C

chau011985

Guest
5/3/06
2
0
0
39
TP HCM
New member!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình là thành viên mới. Mới ra trường được 2 năm. Mình rất muốn làm wen với các bạn. Nick của mình là lightgirl1985@yahoo.com. Các bạn add nick mình nhé. Nếu các bạn add nick của mình thì các bạn vui lòng cofirm các bạn là thành viên của web kế toán nhé.

B

banglangtimyn

Guest
11/1/09
28
0
0
Bac Giang
Em cũng vào WKT 1 thời gian rùi nhưng hôm nay cũng xin ra mắt với a:015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA