Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cái kiểu chào đó thì gặp tôi chắc là Ok :bia :bia :bia :bia
eo căm nguyenngoccuong !

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Xin ch*o các bạn, hy vọng các bạn thấy bổ *ch, vui vẻ với WKT

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chao chi chuot a, rat mong duoc noi chuyen cung chi, nghe cac ban trong wkt noi chi xinh gai lam, em to mo qua.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hic, em chào các bác các cô, đang ức chế đây này, chẳng đánh được tiếng việt để người ta hiểu mình đây này? Nhưng mà dù sao thì cũng rất vui vì có mọi người sát cánh va giúp đỡ, nếu mà có bia thi đã mời rồi, nhưng mà không có cho nên....chịu vậy.

Sửa lần cuối:
L

Le Ngoc Ha

Guest
25/8/04
5
0
0
Ha Noi
Chào tất cả các anh các chị các bạn trên trang web, hôm nay là lần đầu tiên đến với trang web có gì chưa rõ chưa hay về những con số những vấn đề đằng sau nhưng con số mong được mọi người chỉ giáo :)

L

lethihonglinh

Guest
Chao cac ban
Minh dang ky la thanh vien cua Webketoan.com nhung chua hieu lam ve dien dan nay mong cac ban huong dan gium
cam on nhieu

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào mừng ngọc hà và Hồng lĩnh đến với WKT

C

chuotneu

Guest
chao moi nguoi !
em la thanh vien moi ne!
sinh vien nam thu 3 khoa ke toan Dh Kinh te quoc dan
hy vong moi nguoi se giup em trong hoc tap ne!
thanks alot!

D

daquy

Guest
Chao tat ca, lau lam roi em khong vao dien dan. Moi nguoi van khoe ca chu?
Co ai dan Ha Tinh khong vay? Em o hoi xa nen chua co dip gap mat cac thanh vien cua Web ....mac du rat muon. Chuc moi nguoi luon khoe va tham gia dien dan tich cuc hon.

B

bao_le

Guest
Giao luu

Xin chao cac thanh vien WKT

Toi la Bao Le, hien dang song o Ha noi. Toi dang lam trong doanh nghiep nha nuoc duoc 3 nam.Toi rat mong muon duoc lam quen va tim hieu nhieu hon ve linh vuc tai chinh ke toan. Hy vong nhan duoc nhieu chia se ve linh vuc nay voi cac bac tien boi va cac ban.

Email cua toi:cao_ngo_bao_le@hotmail.com

G

giobac832003

Guest
Em ut moi vao khong hieu gi ca. Xin moi nguoi giup do. Xin chao cac anh chi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào tất cả mọi người ! rất vui khi các bạn gia nhập : webketoan

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cam to đâu nhỉ, hôm nào làm bữa offline rồi cùng nhau gặp cái đi, offline về mà vẫn nhớ he he he

X

xanhia

Guest
16/9/04
2
0
0
41
Vietnam
Vsem privet!!! Em chào các anh chị. Hôm nay xanhia mới biết trang web này, thật tiếc là em đã không biết sớm hơn, trang web thật là hay. Em là sinh viên chuyên ngành Finance&Credit. em rất mong được học hỏi về kiến thức kế toán từ mọi người Newcomer nên kém lắm ah! Em hỏi cái gì ngu ngơ mọi người đừng chê nhé, ah quên cứ chê nhiều vào thì xanhia mới biết để mà sửa ạ :). Spasibơ!!! À em quên chưa giới thiệu, em đang học ở Nga ạ!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào Xanhia ! bạn đang học ở chỗ nào vậy ? có gần Beslan không ?

Thế mà chẳng làm vài câu Rút xờ ki ie dứt cho anh em biết !

X

xanhia

Guest
16/9/04
2
0
0
41
Vietnam
dạ ko ah. Em học ở Saint Petersburg. Nghe tin ở Beslan thấy thương bọn trẻ con quá, ở bên này xem TV đưa tin và hình ảnh vụ đó nhìn thương tâm lắm. Anyway, vẫn phải tiếp tục sống thôi, ở chỗ em mọi hoạt động vẫn diễn ra bình thường, ngoài việc trên đường phố có nhiều cảnh sát hơn, vì thành phố em là thành phố du lịch nên nhiều người nước ngoài lắm, cũng e bọn khủng bố muốn lăm le ngó đến lắm, để gây sức ép quốc tế luôn mà, hôm vừa rồi cũng vừa nghe tin tìm thấy vũ khí và thuốc nổ trong 1 nhà hát, oé oé. Thôi cứ vừa học vừa niệm "in God we trust" vậy!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA