Thanh Hóa

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Chúc các bác, các anh, các chị, các em, các cháu cùng toàn thể những ai chưa xếp vào những đối tượng trên một năm mới An Khang, Thịnh Vượng!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoaptit

Guest
24/3/10
0
0
0
ha noi
em cũng ở THANH HOÁ nè, cho em gia nhập hội với, hiện tại thì em vẫn ở HÀ NỘI, nhưng chỉ hơn 1 năm nữa thui là em cũng trở lại với quê hương nè.

H

hoaptit

Guest
24/3/10
0
0
0
ha noi
em cũng mơ ước được làm kế toán ở 1 doanh nghịêp nào đó,nhưng em không biết sau này có làm nổi không,hy vọng các anh chị trong hiệp hội THANH HOÁ giúp em.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Xốc lại tinh thần Thanh Hoá tý, và cũng là lần cuối cùng, nếu không vực lên được thì đành chịu. Các bạn đăng ký member Thanh Hoá theo mẫu sau:

Nickname:.........................
Quê quán:........................ (huyện, thị xã)
Số điện thoại (nick liên lạc):.....................

(Nếu nhanh chóng thì gặp mặt, sau đó tính tiếp).

L

leminhhl

Sơ cấp
21/11/09
17
0
1
35
TP. Hồ Chí Minh
thanh hóa đi đâu cũng đông dữ ta. mình đi làm ở tp.HCM mà lòng nhớ quê quá.
chúc kế toán thanh hóa thành đạt nha

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
Xốc lại tinh thần Thanh Hoá tý, và cũng là lần cuối cùng, nếu không vực lên được thì đành chịu. Các bạn đăng ký member Thanh Hoá theo mẫu sau:

Nickname:.........................
Quê quán:........................ (huyện, thị xã)
Số điện thoại (nick liên lạc):.....................

(Nếu nhanh chóng thì gặp mặt, sau đó tính tiếp).

chào cả nhà.các bạn cho mình tham gia vào hội đồng hương với nhé
mình tên là : Hoàng Đức Thắng
quê quán : thị trấn tào xuyên hoàng hoá thanh hoá
nick name : tangemchiecxuongsuonthu7
e-mail : tangemchiexuongsuonthu7@yahoo.com.vn
mình rất vui vì cũng có 1 hội đồng hương để mọi người có thể tham gia.chúng ta gần nhau có thể thỉnh thoảng gặp nhau và trao đổi nghiệp vụ cũng như giao lưu vui chơi giải trí.biết đâu sau này sẽ là những người bạn thân của nhau thì sao nhỉ
trước đây nếu các bạn để ý thì mình cũng có đề ra ý kiến và cũng lập ra 1 thư mục và cũng có 1 số bạn tham gia.nhưng rồi vì 1 thời gian mình bận quá và máy mình bị hỏng nên không thường xuyên đăng nhập thành ra cũng hơi buồn tẻ.hôm vừa rồi vì muốn thông báo rộng rải cho mọi người biết nên mình gửi tin nhắn đồng loạt thành ra bị key xoá mất thư mục ấy.nếu có ai đã từng vào mục ấy của mình thì tiện đây cho mình xin lỗi.thông cảm cho mình nha

K

kutee

Guest
30/8/09
1
0
0
Hà Nội
hôm vừa rồi vì muốn thông báo rộng rải cho mọi người biết nên mình gửi tin nhắn đồng loạt thành ra bị key xoá mất thư mục ấy.nếu có ai đã từng vào mục ấy của mình thì tiện đây cho mình xin lỗi.thông cảm cho mình nha

Chời ạ, làm tui cứ nhắn tin lên BQT diễn đàn thắc mắc về kái thư mục đấy đi đâu mất tiêu. Tui bắt đền đấy huuuuuuuuuuuuu

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
Chời ạ, làm tui cứ nhắn tin lên BQT diễn đàn thắc mắc về kái thư mục đấy đi đâu mất tiêu. Tui bắt đền đấy huuuuuuuuuuuuu

hj hj minh xin loi nha
mình cứ tưởng là chỉ bị cảnh cáo nhe thôi ai ngờ là bị xoá luôn
buồn quá
cũng may là còn cái mục này để vào
chỉ tiếc là có một ông bạn nhờ giải thích từ " dan thanh hoá ăn rau má phá đường tàu ". mình đã giải thích rồi không biết ông bạn ấy đã kịp đọc chưa

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
mình thấy chuyện mọi người gặp mặt cũng là ý hay đấy nhưng có lẽ ai cũng bận cả nên có thể sẽ
hơi khó ,
ở đây có ai đã từng thi liên thông từ cao đẳng lên đại học không cho mình đề cương hoặc là đề thi các bạn đã từng thi với ( ở trường hồng đức thì càng tốt). mình sắp thi ở hồng đức mà trong tay chưa có tài liệu thi nào cả nên lo quá . các ạn giúp mình với được không. mình xin cám ơn và nhất định sẽ hậu tạ.
mọi người giúp mình với nhé. mình xin cám ơn nhiều

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
sao dạo này chẳng có ai nữa vậy
chán thế
lại lụi đi mất rồi

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Tớ cũng buồn lắm, bạn đang ở đâu. Hôm nào tui với bạn gặp nhau ôn nỗi khổ này vậy. Mời bạn đi ăn bữa nhể ? nhắn tin lại sớm ketoan1a nhé.

L

linhbb

Guest
7/10/09
3
0
0
hà nội
Mình cũng thanh hóa, xin gia nhập hội với các bác nhé.

N

nduc

Sơ cấp
4/11/09
8
0
1
41
Khu tập thể
Ối dào, tham gia từ ngày nào giờ với nhận ra đồng hương. welcome.

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
cả nhà ơi.tại sao lại vắng tanh như chùa bà đanh thế này.anh em sao chẳng thấy còn 1 ai vậy?chán quá.
à cả nhà ơi,hiện nay em đang cần gấp 1 đề thi liên thông từ cao đẳng lên đại học để ôn thi,nhà mình ai có cho em xin với được không.em xin chân thành cám ơn và hậu tạ

V

vannt116

Guest
8/10/10
14
0
0
35
cầu giấy hà nội
cả nhà ơi.tại sao lại vắng tanh như chùa bà đanh thế này.anh em sao chẳng thấy còn 1 ai vậy?chán quá.
à cả nhà ơi,hiện nay em đang cần gấp 1 đề thi liên thông từ cao đẳng lên đại học để ôn thi,nhà mình ai có cho em xin với được không.em xin chân thành cám ơn và hậu tạ

ui nhan tin tu hoi nào hòi nao giờ mới đọc được
hix hix..muốn gửi cho bạn đẻ nhận hậu tạ quá nhở
hyhhy...............

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
ui nhan tin tu hoi nào hòi nao giờ mới đọc được
hix hix..muốn gửi cho bạn đẻ nhận hậu tạ quá nhở
hyhhy...............
hix cuối cùng cũng thấy được vị cứu tinh. em lùng trên mạng không biết là bao nhiêu lần rồi.
mắt đã mòn , tay đã mỏi mà chẳng thấy. nay đọc được tin nhắn này của bác em cảm động vô cùng.
anh có thể gửi qua cho em được không.email của em là
tangemchiecxuongsuonthu7@yahoo.com.vn
em cám ơn và nếu như có dịp gặp nhau em sẽ đãi bác cafe thanh hoá nha

K

ketoan1a

Sơ cấp
16/3/10
16
0
0
35
thanh hoa
Thanh Hoá quê ta đâu mất rồi.mọi người có gì thì chia sẻ với nhau đi chứ sao lại chỉ vào nhắn có 1,2 cái tin rồi lặn mất tăm rồi. Diễn đàn của các tỉnh khác nhộn nhịp ,ồn ào lắm còn tỉnh mình có vẻ im hơi lặng tiếng hơi lâu rồi đấy.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hix cuối cùng cũng thấy được vị cứu tinh. em lùng trên mạng không biết là bao nhiêu lần rồi.
mắt đã mòn , tay đã mỏi mà chẳng thấy. nay đọc được tin nhắn này của bác em cảm động vô cùng.
anh có thể gửi qua cho em được không.email của em là
tangemchiecxuongsuonthu7@yahoo.com.vn
em cám ơn và nếu như có dịp gặp nhau em sẽ đãi bác cafe thanh hoá nha

Chị chứ không phải là anh đâu nhÁ :004:

H

hocvienlamgiau

Guest
1/10/10
5
0
0
37