Thanh Hóa

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Mình muốn xin một xuất đi "ném đá" được không? Mình thích trò ném đá dấu tay lắm! :D Hoa Thanh Quế có dòng Sông Mã, chảy qua cầu Hàm Rồng cũ và cầu Hoàng Long mới, lui lại về khu vực xi măng BS là về nhà mình rùi.
Chào bạn ở Hoằng Hóa. Bạn có thể để lại địa chỉ email. số điện thoại không ? Sắp tới sẽ có buổi offline tại Sầm sơn, bạn cố gắng tham dự nhá.

Á, hình như là Tự nhà Nha Đương đúng không hỉ? ( Hà Lĩnh chắc có mỗi Tự đó thôi, lúc đầu thấy ngờ ngợ nhưng không chắc). O Chung nha bà Dưỡng này, rứa vẫn làm ở Huyện ah,thế Khải học xong chưa ấy nhỉ, ít về quê mà về thì cũng vội nên ít xuôi Thiên Hòa.
rứa cũng coi như thêm 1 người nữa hỉ ? "O" tham gia được không ? Cho cháu số điện thoại đi ?!?!?!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Uh. Nếu hôm đó không đi Nghệ An thì O tham gia( để xem lại lịch xem đi hôm nào đã, mà đi thì ntn nhỉ), số của O 0979 650 699, có gì thì gọi cho O hỉ.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
à, ừm, vừa tìm hiểu ra, "O" phải kêu cháu bằng "anh" mới đúng. Cháu kêu bố "O" là chú, nếu mà kêu "O" bằng "O" thì 2 người bằng nhau à ?

Uh. Nếu hôm đó không đi Nghệ An thì O tham gia( để xem lại lịch xem đi hôm nào đã, mà đi thì ntn nhỉ), số của O 0979 650 699, có gì thì gọi cho O hỉ.
Nếu đi thì sang bên Offline đăng ký, sau đó chuyển tiền, gia nhập cùng với đoàn xuất phát từ HN. Tất tần tật sẽ có bên topic "offline tại Sầm sơn, thanh hóa" ngày 18 và 19/6/2011.

C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Á, 30 năm gọi không răng giờ lại dám bật ah. Nói chung là phức tạp lắm, cứ gọi như cũ đi cho lành. Mà đi thì đón đoàn từ HN ở TP hay là như thế nào ấy chứ, hay đoàn đi bằng đường mòn Hồ Chí Minh, nếu thế thì O mà đi buổi chiều O xuống thẳng Sầm Sơn luôn cho tiện.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Nhắc lại là Anh và Em; không thêm bớt chi nữa nhé. Lịch trình thì có post bên Offline em nhé.

C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Thì anh chứ có chi mô mà căng thẳng rứa, vì gọi theo như răng cũng được mà. Thôi stop ko tranh luận nữa.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Nhưng em tham gia hiệp hội webketoan tại Thanh Hóa nhé; để còn ghi danh ??

M

matbuon86

Sơ cấp
23/8/10
7
0
0
Hà Nội
Vào box cũng đc 9trang mừ, cứ từ từ mọi thứ sẽ ổn mờ :D
Tuy đang làm xa nhưng hội kế toán we Sông Mã lên tiếng offline thì thông báo nhé, vào cuối tuần thì tốt quá trốn việc về được :-"

C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Nhưng em tham gia hiệp hội webketoan tại Thanh Hóa nhé; để còn ghi danh ??

Dạ, tất nhiên là em tham gia rồi. Mà hôm off tới cho em đi ké với chứ đi mình tối về sợ...............ma, hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
Trốn sếp vào ngó nghiêng tý, mà bị tóm thì tiêu luôn................................................

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Dạ, tất nhiên là em tham gia rồi. Mà hôm off tới cho em đi ké với chứ đi mình tối về sợ...............ma, hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
Trốn sếp vào ngó nghiêng tý, mà bị tóm thì tiêu luôn................................................
Về tối anh cũng sợ.....ma lém. Thôi thì ở với anh, sáng sớm mai hết ma anh đưa về ?

C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Vào box cũng đc 9trang mừ, cứ từ từ mọi thứ sẽ ổn mờ :D
Tuy đang làm xa nhưng hội kế toán we Sông Mã lên tiếng offline thì thông báo nhé, vào cuối tuần thì tốt quá trốn việc về được :-"
Đọc bên topic off thấy bạn nói ở Khu Lai Thành ah, mình ở Khu Đình Hương. Có thể thì khi nào gặp nhau nhỉ.

H

hien90hvtc

Guest
6/6/11
0
0
0
hà nội
Các nhân thanh hóa đâu hết rồi?

mọi người cũng nhau vào đây làm quen đi. đồng hương nên chúng ta có thể giúp đỡ nhau dễ dàng hơn:024:

Vuongngoc1808

Vuongngoc1808

Sơ cấp
27/4/11
10
1
0
Hà Nội
Thanh Hóa quê mình ah, cho em gia nhập hội đồng hương với.
Hì. Chào các anh các chị, em sinh ra và lớn lên ở Thanh Hóa, hiện tại đang làm ở Hà Nội. Có anh chị nào làm kế toán ngoài HN ko nhỉ?

M

maihuongtiti

Guest
27/4/11
4
0
0
33
Thanh Hóa
hihi em cũng là dân thanh hóa nè. Em mới ra trường nên đang còn non nớt lắm các bác có gì chỉ bảo giúp em nha. Em đang làm ở tp Thanh hóa

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hihi em cũng là dân thanh hóa nè. Em mới ra trường nên đang còn non nớt lắm các bác có gì chỉ bảo giúp em nha. Em đang làm ở tp Thanh hóa

Tự đâu, Tự đâu ....
Hàng mới về nè, bắt nhanh, tóm nhanh cho vào rọ ..... :004::004::004::004::004::004::004:

M

maihuongtiti

Guest
27/4/11
4
0
0
33
Thanh Hóa
ai ở thành phố thanh hóa không?

mình là Lê Thị Hương mình đang làm cho 1 công ty TVXD ở Nam Ngạn
Quê Triệu Sơn Thanh Hóa hihi cho mình gia nhập hội nha
Mail:lemaihuongtiti66@gmail.com
bà con cô bác ai có gì hay gửi giùm cho biết cùng với nhé
Thank you. I love thanh hoa

Sửa lần cuối:
M

maihuongtiti

Guest
27/4/11
4
0
0
33
Thanh Hóa
HIhi có tui đây. Thế bạn đang làm ở đâu rồi. Mình là hương đang làm ở tp nè.

H

hoangha051088

Trung cấp
19/1/11
56
0
0
35
Ha noi
có tui nữa nè
mọi người ở đâu để lại sdt đc không

A

anhlong27

Guest
5/11/10
2
0
0
35
thanh hoá - hà nội
e chào các bác em.em lên các diễn đàn tìm mà không thấy thanh hoá que choa đâu.may hôm nay đang lang thang tìm thì gạp được các bác.rất vui được tham ra hội kt thanh hoá.
em xin giói thiệu em là long quê ở thiệu hoá thanh hoá .

N

nguyen thi le a

Sơ cấp
24/1/11
11
0
0
hanoi
hóa ra thanh hóa quê ta đây
thế mà mình không biết
có j mong tất cả moị người jup s đỡ ng cùng we nha
(((Thành viên mới trong gđ thanh hóa)))