Thanh Hóa

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ai ở thành phố thanh hóa không?

mình là Lê Thị Hương mình đang làm cho 1 công ty TVXD ở Nam Ngạn
Quê Triệu Sơn Thanh Hóa hihi cho mình gia nhập hội nha
Mail:lemaihuongtiti66@gmail.com
bà con cô bác ai có gì hay gửi giùm cho biết cùng với nhé
Thank you. I love thanh hoa

HIhi có tui đây. Thế bạn đang làm ở đâu rồi. Mình là hương đang làm ở tp nè.

e chào các bác em.em lên các diễn đàn tìm mà không thấy thanh hoá que choa đâu.may hôm nay đang lang thang tìm thì gạp được các bác.rất vui được tham ra hội kt thanh hoá.
em xin giói thiệu em là long quê ở thiệu hoá thanh hoá .

hóa ra thanh hóa quê ta đây
thế mà mình không biết
có j mong tất cả moị người jup s đỡ ng cùng we nha
(((Thành viên mới trong gđ thanh hóa)))

Cái cậu Tự đâu nhể ???
Hàng mới về nhiều thế này mà không chịu " bắt " cho vào rọ, thả nào phong trào không sôi động được là phải :004::004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen thi le a

Sơ cấp
24/1/11
11
0
0
hanoi
hôm nay nắng quá các bác ơi

chiều nay các bác có di đâu nhớ về sớm nha
mưa to đấy
...hjhjhjhj

Sửa lần cuối:
T

Thu LH

Sơ cấp
5/5/11
14
0
0
Hà Nội
Híc híc. May quá cuối cùng cũng tìm được quê hương rồi. Em ở Triệu Sơn mới đi làm kế toán được 2 tháng mong các bác giúp đỡ. Mà sao lâu quá các bác thành viên không tán gẫu với nhau vậy. Bận quá chăng?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Em dang ky tham gia hoi ke toan Thanh Hoa voi nhe!Hi

Bạn này đăng ký là thành viên lâu rồi mà vẫn viết bài không có dấu.

Đề nghị bạn lưu ý lần sau viết bài phả có dấu nha .
Thanks !

hoalantieu2030

hoalantieu2030

Money can't buy happiness
26/8/09
283
1
18
Nơi không có biển
Tớ ko phải là người Thanh Hoá nhưng ngày trước học ở HN chả hiểu sao lại chơi với lắm dân TH thế ko biết, nhưng từ ngày ra trường bị mất liên lạc với 1 số bạn. Mình muốn qua topic này xem có member nào biết thông tin gì về các bạn í ko thì giúp mình 1 tay nhé:
1. Hoàng Thị Sự SN 1980 (Bố là Hoàng Cao Chanh) ở Hổ Thôn - Định Hưng - Yên Định.
2. Nguyễn Thị Dung SN 1983 (Bố là Nguyễn Quốc Nhuận) Ở Thiệu Thịnh - Thanh Hoá.
Mong rằng "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ".

H

huongxu15

Guest
18/8/11
0
0
0
35
Quận 7
Hì hì, Thanh Hóa quê choa đây roài! Răng lâu nay mình ko biết nợ. Em là mem mới, mong cả nhà chào đón và giúp đỡ ạ!
Em tên Hương, ở Tĩnh Gia - Thanh Hóa ạ

N

nguyen thi le a

Sơ cấp
24/1/11
11
0
0
hanoi
những ngày ctuan mọi người chơi vui ko?thích wa.
trừi thì mát mẻ,rất chiều lòng người. hjhj

T

Thu LH

Sơ cấp
5/5/11
14
0
0
Hà Nội
Trời hôm nay buồn hắt buồn hiu. Nhớ mẹ quá! sắp trung thu rồi nhà mình ạ.

valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya
Oánh dấu phát để theo dõi Hoa Thanh Quế hoạt động như thế nào ha!

N

nguyen thi le a

Sơ cấp
24/1/11
11
0
0
hanoi
trung thu này tổ chứ hội kế toán đòng hương có quà ko vậy ta? Hjhjhjhj
Mà sao lâu nay chẳng có ai lên bài vậy .bùn quá ah

L

lunmap

Sơ cấp
Chào mọi người đồng hương, em muốn tham gia hội đồng hương quê mình lắm nhưng lại không làm ở Thanh Hoá nên chẳng dám í ới gì ag,
Hôm nay là trung thu đấy các bác, chúc các bác trung thu vui vẻ nha,
Hiii em đang cố gắng tìm việc ở Thanh hoá để được về gần hơn, nhưng hơi vất vả, híc không biết lúc nào mới được về nữa.
AH quên mất em quê ở Thọ Xuân - Thanh hoá đây, hiiiii em vào chào các bác 1 tí,

heothongminh

heothongminh

Sơ cấp
31/8/10
10
0
0
36
Thanh Hóa
Hjhj! chào cả nhà mình sinh ra ở Đông sơn TH ra trường đựợc 1 năm rùi, hiện tại mình đang làm tại tp hcm nhưng sắp tới mình sẽ về quê làm, rất vui được làm quen với mọi người, công ty bạn anh chị hay bạn nào có tuyển kế toán thì giới thiệu e về TH làm nữa nha.
mail của e là :anhsangsao_48@yahoo.com
Chúc cả nhà vui vẻ và topic ngày có thêm nhiều thành viên!

H

ha1987

Guest
11/9/11
0
0
0
thanh hoa
Mình cũng là dân gốc Thanh Hoá và đang làm kế toán tại TP Thanh Hoá đây, hội đồng hương mình hoạt động như thế nào vậy nhỉ? Có hay họp thành viên ko?

H

hoale0805

Trung cấp
4/8/11
73
1
0
36
từ liêm, hà nội
cái tiêu đề là thanh hóa lẽ ra phải cho tất cả các người con thanh hóa vào chung chứ? có thể giúp đỡ nhau để công việc ngày càng tốt hơn. rồi qua đó nếu ai làm việc ở thanh hóa thì có thể gặp gỡ nhau. trên đây là diễn đàn mà. nhưng chỉ mình làm việc ở thanh hóa liệu có bó hẹp quá không???

T

Thu LH

Sơ cấp
5/5/11
14
0
0
Hà Nội
Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn hoale0805. Dân Thanh Hóa mình phải hoạt động sôi nổi lên chứ nhỉ

L

lunmap

Sơ cấp
Hii mình cũng đồng ý với các bạn, Nhưng có lẽ mình sắp được về quê làm như mình mong muốn, hii lại còn chuẩn bị học liên thông nữa, có vẻ là hơi vất vả đây, haiz!!! hiii Nhưng vẫn có tranh thủ được thời gian để " chém gió " ví mí bác đấy a,
1 tháng nữa em về Thanh hóa làm rùi, các bác có họp hành gì thì thông báo ví em với nhé .
Mail của em nì : lethamcnd@gmail.com, hoặc le.tham36@yahoo.com.vn

C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa
Bác Tự chủ thớt đâu rồi ấy nhỉ. Lâu lâu ko vào box thấy cũng không có gì mới, hôm nào nhà mình gặp mặt nhau chứ nhỉ, mãi mà ko làm được........................

valentine1011

valentine1011

Củ Gừng
5/5/10
561
9
18
Bộ tộc Maya
Sắp tới off sinh nhật WKT tại Hà Nội, các mem Hoa Thanh Quế có ai tham gia không nào?

N

nguyen thi le a

Sơ cấp
24/1/11
11
0
0
hanoi
cái tiêu đề là thanh hóa lẽ ra phải cho tất cả các người con thanh hóa vào chung chứ? có thể giúp đỡ nhau để công việc ngày càng tốt hơn. rồi qua đó nếu ai làm việc ở thanh hóa thì có thể gặp gỡ nhau. trên đây là diễn đàn mà. nhưng chỉ mình làm việc ở thanh hóa liệu có bó hẹp quá không???
theo mình thì ko phải chỉ bó hẹp như thế đâu. vì đây là chuyên mục dàn riêng cho tất cả mọi người con của thanh hóa mà!
Dù là các bạn ở đâu và dag làm ở nơi nào , nếu là dân thanh hóa thì hãy vào báo danh nha

Sắp tới off sinh nhật WKT tại Hà Nội, các mem Hoa Thanh Quế có ai tham gia không nào?
Minh cũng muốn tham ja lắm nhưng chắc là ko đc rùi.
chuúc mọi người di chơi vui vẻ nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA