"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Thức dậy từ 5 giờ sáng, viết thư cho 2 chị. Hic, cảm động quá. Đọc thư của em xong SN thốt lên: "................". Suỵt..........Secret!. Hì, để xem xem có đúng hay không?!. :inlove: Sáng tiễn em ra sân bay, chiều lại tiễn SN---> lúc SG về thì lại không ai tiễn hết. Hu hu....bất công quá!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Secret_grasses nói:
Thức dậy từ 5 giờ sáng, viết thư cho 2 chị. Hic, cảm động quá. Đọc thư của em xong SN thốt lên: "................". Suỵt..........Secret!. Hì, để xem xem có đúng hay không?!. :inlove: Sáng tiễn em ra sân bay, chiều lại tiễn SN---> lúc SG về thì lại không ai tiễn hết. Hu hu....bất công quá!!!

Chị ba ơi, Út vô tiễn chị nhé hi hi

@"Chị em nhà mình": Sắp đến Valentine rùi, chúc chị hai hạnh phúc bên anh hai. Chúc chị ba và chị tư sớm tìm được nửa yêu thương của mình. Chúc Út sớm được đoàn tụ với...gia đình ngày tết. Nhớ nhà quá cơ

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
6h15: Reng...reng...
- alo! anh về đến nhà rồi
- Thế à? Anh về lúc nào?
- 5h30 sáng. Thế khi nào thì về?
- 28 cơ

6h25: Reng...reng...
- Cô à? cháu nè. Chừng nào cô về?
- Ừ 28, nhớ Nhóc quá

Hơ, thế là tết roài, nhớ cái gia đình thân yêu của mình thế. Một năm nữa trôi qua mình về nhà vào chiều 28. Mình thèm được về nhà vào lúc này thế...

S

SweetNovember

Guest
Chúc chị em nhà mình có một cái tết thật đầm ấm và hạnh phúc bên gia đình!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm qua Út gặp SG, CC, hôm nay gặp SN rùi (gớm cứ làm như là mới đâu lâu lắm k về ấy). Chúc 3 chị hay ăn chóng nhớn, sớm "chống lầy". Năm mới hạnh phúc và thành công. Dạo này các chị bỏ bê nhà cửa, chả chịu chăm chút gì (út ghi việc này vào sổ hôm nào xử lý he he)

@CC: Hôm nào gặp nhau nhá

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
"Có một mùa hoa cải
Nở vàng bên bến sông
Em đang thì con gái
Đợi anh chưa lấy chồng..."

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Không biết mình đang nghĩ gì nữa, buồn cười thật sao mình lúc nào cũng mâu thuẫn và mâu thuẫn như thế chứ.

Thời gian sẽ trôi qua, và cái gì đến sẽ đến. Hãy sống hồn nhiên như những ngày xưa Nhóc nhé.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Thời gian sẽ trôi qua, và cái gì đến sẽ đến. Hãy sống hồn nhiên như những ngày xưa Nhóc nhé.

Hãy sống hồn nhiên, vô tư nhưng đừng vô tư quá Út nhé. Chúc Út và CC luôn vui, hạnh phúc và có được...... một nữa của mình để đừng than như thế này nữa!!!.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Hãy sống hồn nhiên, vô tư nhưng đừng vô tư quá Út nhé. Chúc Út và CC luôn vui, hạnh phúc và có được...... một nữa của mình để đừng than như thế này nữa!!!.

Út sẽ ghi nhớ lời chị ba. Từ nay sẽ ráng không than như thế này nữa hi hi. Cảm ơn chị ba nhiều

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Romantic girls
Sến như con hến.
Tớ cứ tưởng khi yêu người ta mới sến chứ
Mấy người này giống như trên trời rơi xuống vậy.

Thế thì đã được gọi là Tiên!

Nhớ câu: "biết thì thưa thốt..."...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mấy chị ơi, dạo này thế nào rồi? Báo cáo tình hình Út xem nào.
Út sắp die roài, chán mớ đời

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Mấy chị ơi, dạo này thế nào rồi? Báo cáo tình hình Út xem nào.
Út sắp die roài, chán mớ đời

Chị ba cũng sắp die roài. Hi hi, làm gì mà bi quan và Út ?!. Chúc Út và Bé CC cuối tuần vui vẻ nha. 2 đứa ở ngoài đó, khi nào rảnh thì đi chơi chung với nhau cho thêm tình chị, tình em nha!.:flower:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chị ba cũng sắp die roài. Hi hi, làm gì mà bi quan và Út ?!. Chúc Út và Bé CC cuối tuần vui vẻ nha. 2 đứa ở ngoài đó, khi nào rảnh thì đi chơi chung với nhau cho thêm tình chị, tình em nha!.:flower:

Hu hu, chưa xong vụ này lại đến vụ khác. Điên cái đầu quá chị ba à. Xong đợt này sẽ "bắt" CC dẫn Út đi chơi chị tư nhỉ? hờ hờ.

Cố lên, cố lên

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Hu hu, chưa xong vụ này lại đến vụ khác. Điên cái đầu quá chị ba à. Xong đợt này sẽ "bắt" CC dẫn Út đi chơi chị tư nhỉ? hờ hờ.

Cố lên, cố lên

Em ơi, em cứ "mơ" đi , haha.

Đùa thế chứ thứ 2 tuần sau, chị em mình đi xem ca nhạc nhé. Hihi, cho Út đi chơi bữa,... (Tội nghiệp con bé :biggrinda )

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em ơi, em cứ "mơ" đi , haha.

Đùa thế chứ thứ 2 tuần sau, chị em mình đi xem ca nhạc nhé. Hihi, cho Út đi chơi bữa,... (Tội nghiệp con bé :biggrinda )

"Xúc động đậy" quá. Từ hôm chị ra mà chị chưa được gặp Út, chắc là nhớ lém nhỉ? Chị ba dặn Út rồi, CC ra ngoài này Út phải nhớ "chăm sóc" CC chu đáo, không là chị ba đánh đòn. Nên Út sẽ ráng "chăm sóc" chị thật chu đáo để chị ba còn thưởng cho Út.

Mở màn là Út sẽ đi chơi với chị CC vào tối thứ 2 tuần tới (CC thích nhà hi hi?

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Tigon-ETC nói:
Chị ba dặn Út rồi, CC ra ngoài này Út phải nhớ "chăm sóc" CC chu đáo, không là chị ba đánh đòn. Nên Út sẽ ráng "chăm sóc" chị thật chu đáo để chị ba còn thưởng cho Út.

Trùi ui, mấy đứa nhỏ này!. Chị nói hồi nào vậy hả Út?.

Uhm...chị hai ui, chỉ còn gần một tháng nữa thôi chị nhỉ. Nhưng mà em không biết có làm kịp cho chị món quà như đã hứa không nữa. Nếu ko kịp thì chị dùng cái sẵn có đi nha!. :biggrin: . Đừng trách em nha. Xương chị lắm đó!:ezpi_hear

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Một người theo chồng bỏ cuộc chơi. 3 đứa còn lại thì .. lăm le???D:Hihi, đến lượt chị rồi đấy.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trùi ui, mấy đứa nhỏ này!. Chị nói hồi nào vậy hả Út?.

Uhm...chị hai ui, chỉ còn gần một tháng nữa thôi chị nhỉ. Nhưng mà em không biết có làm kịp cho chị món quà như đã hứa không nữa. Nếu ko kịp thì chị dùng cái sẵn có đi nha!. :biggrin: . Đừng trách em nha. Xương chị lắm đó!:ezpi_hear

Ơ thế không phải chị ba dặn Út phải "chăm sóc" CC à? Thế thì chắc chị hai rồi, chết thật dạo này đầu óc Út cứ để đi đâu ấy, chị hai bảo thì lại nhớ sang chị ba. Chết thật đấy. Nhưng mà các chị k bảo Út vẫn "chăm sóc" CC chu đáo. CC nhỉ? hôm nào lại sang nấu ăn nhá

camchuong nói:
Một người theo chồng bỏ cuộc chơi. 3 đứa còn lại thì .. lăm le???D:Hihi, đến lượt chị rồi đấy

Chị Hai ơi, chưa bít mặt anh hai hu hu

@Các chị: Thằng bạn em đòi thăm "Biển hát"

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA