"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Hôm nay là ngày không mưa cũng chả nắng, âm âm u u như ngày Đường Tăng gặp phải Bạch Cốt Tinh... humh, giống hôm đi biển cách đây vài ngày.

Tối qua nằm mơ mình mặc cái váy cô dâu màu trắng rất tuyệt, nhưng mà không nhớ mặt chú rể cho lắm. Hình như là người quen.D:

Lâu rồi chả làm thơ/

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Tối qua nằm mơ mình mặc cái váy cô dâu màu trắng rất tuyệt, nhưng mà không nhớ mặt chú rể cho lắm. Hình như là người quen.D:

Tất nhiên phải là người quen rồi... chả lẽ em cưới người mình ko quen à :dance2:

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Tất nhiên phải là người quen rồi... chả lẽ em cưới người mình ko quen à :dance2:

humh, "người quen" ở đây là ở thời điểm hiện tại anh ơi. Chứ ai biết thời gian sau em mới quen người mới rồi thời gian sau nữa mới cưới.D:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sao Mod lại chuyển cái topic Biển hát chiều nay qua bên Thơ tình thế? Không hiểu nổi.

Đề nghị cho về địa chỉ cũ. Thks

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
hic hic, chẳng thà Smod xóa hẳn Biển hát chiều nay, còn hơn là nhét nó vào đây. Em không thích như thế này đâu ạ.

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Sao Mod lại chuyển cái topic Biển hát chiều nay qua bên Thơ tình thế? Không hiểu nổi.

Đề nghị cho về địa chỉ cũ. Thks

Mod rảnh nên thử tay nghề đấy mừ :028:

Cam chuong nói:
hic hic, chẳng thà Smod xóa hẳn Biển hát chiều nay, còn hơn là nhét nó vào đây. Em không thích như thế này đâu ạ.

Xóa đi để cho bị oánh méo đầu àh, mod nì khôn lém, hê hê:talk:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Không xóa được, không chuyển được. Ta xây nhà mới, tớ chả thích ở vùng "tái định cư" thế này. Ngán,

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà

Sorry em, anh không nắm rõ vụ này.
Khi rảnh, anh sẽ chỉnh sửa lại.
Hic, bản thân anh cũng thấy đây là sai lầm mà.
Đợi 1 chút thời gian nhé!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Ack, gì mà vắng hoe, chả thấy ai ra tiếp khách cả:wall::wall:hừ hừ về thôi:wall:

haha, vào nhà không gõ cửa, chủ nhà còn đang ngủ, sao biết mà dậy tiếp khách hả?:wall:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Nhà của các bác đã về hội tụ đủ chưa nhỉ? Ai ghé qua đánh dấu điểm danh nhé! Chúc chị em hội quán này luôn vui nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhà của các bác đã về hội tụ đủ chưa nhỉ? Ai ghé qua đánh dấu điểm danh nhé! Chúc chị em hội quán này luôn vui nhé!

Chị ơi! nhà em về đủ rùi!

Lại được về nhà rùi, thích quá. Quét mấy cái màng nhện này. Lau cái nhà cho sạch sẽ này, xếp gọn đồ đạc lại này... Ui, nhà mình đã sạch bong, sáng bóng.

Mở cửa đón khách nào....

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net

Lại được về nhà rùi, thích quá. Quét mấy cái màng nhện này. Lau cái nhà cho sạch sẽ này, xếp gọn đồ đạc lại này... Ui, nhà mình đã sạch bong, sáng bóng.

Mở cửa đón khách nào....
Lo dọn dẹp nhà không à, không nấu nước châm trà giề hết vậy? Thôi kiu cho chị ly nước mía tiếp khách xem nào.:003:
Lại thêm một nhà mới chuẩn bị tiệc hội tụ gòi.hihihi.:drummer:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Lo dọn dẹp nhà không à, không nấu nước châm trà giề hết vậy? Thôi kiu cho chị ly nước mía tiếp khách xem nào.:003:

Hic! Mời Biển bên này sang thăm Biển bên kia tám! Gấu chuẩn bị đón tiếp xôm xôm 1 tẹo nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Bong05 nói:
Hic! Mời Biển bên này sang thăm Biển bên kia tám! Gấu chuẩn bị đón tiếp xôm xôm 1 tẹo nhé!

Dạ, thay mặt các chị em, út mời 2 chị dùng :coffee:

Khi nào rảnh em ghé qua nhà các chị chơi hén.

Chúc tuần mới nhiều điều thú vị mới

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Tranh thủ ngồi đây chơi tám tý nha, chị Bông ơi, mời khách thì phải mời rôm rả tý, chứ đón tiếp xôm xôm mà lại có 1 tẹo là sao hả chị?:041:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tranh thủ ngồi đây chơi tám tý nha, chị Bông ơi, mời khách thì phải mời rôm rả tý, chứ đón tiếp xôm xôm mà lại có 1 tẹo là sao hả chị?:041:

Chị Gấu học nấu ăn đi nghen (nhớ làm mấy món ngon ngon để Gôn qua ăn hén hê hê)

S

SweetNovember

Guest

Mở cửa đón khách nào....

Chị Hai về đây. Nghe cái TG nó than bên GPEX mà thấy thương, nên chị vội vội vàng vàng :dogrun: bắt chuyến xe đầu tiên về ngay đây.
TG ới ời... dậy mở cửa cho chị vào! Sao mà thay cả ổ khóa nhà thế kia ko biết. Đã đổi địa chỉ giờ lại còn thay cả ổ khóa nữa... hichic

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chị Hai về đây. Nghe cái TG nó than bên GPEX mà thấy thương, nên chị vội vội vàng vàng :dogrun: bắt chuyến xe đầu tiên về ngay đây.
TG ới ời... dậy mở cửa cho chị vào! Sao mà thay cả ổ khóa nhà thế kia ko biết. Đã đổi địa chỉ giờ lại còn thay cả ổ khóa nữa... hichic

Nhà mình vừa rồi, do nằm trong khu vực giải phóng mặt bằng để lấy đất làm công trình mới. Bi giờ thì ổn roài. Gôn đã gửi địa chị cho các chị địa chỉ, và chìa khóa mới rùi mà.

Chị vô nhà xem có sạch sẽ không này

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA