Hoạt động Cafe club Hà Nội?

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Các bác cho thông tin cái sao dạo này hội cafe có vẻ im hơi lặng tiếng thế nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Dung day, sao dao nay CFC ngoai Bac lai chang thay tieng tam gi the nhi? Ma em Loang quang cung bien dau roi y the? chang thay ho hao nhu truoc kia?????
(xin loi, ko co font tieng Viet, nhung thay la la nen moi post bai)

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
tuanklkh nói:
hình như em loang quang sắp cưới hay sao í
Mặc dù không phải là thành viên của CFC HN nhưng nghe Tuanklkh đồn em Lăng Quăng lấy chồng...hic..hic..hơi bị choáng.Vì tính làm mai cho Lăng Quăng mà.. hic..hic.. hổng lẽ không được ăn đầu heo thật rồi sao???

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tuanklkh nói:
hình như em loang quang sắp cưới hay sao í
Bé ngần ấy mà đòi lấy chồng sao?!! không thể được.
Này Lang quang đâu rồi ra trình diện với các bác thông báo chính thức đi nào.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Mấy bác này có nhầm nhọt gì không thế? sao lại lôi chuyện cá nhân em lên đây bàn luận thế nhỉ?

Thôi tiếp tục bàn về CFC Hà Nội đi nhỉ? Hiện nay do mấy bác trong ban lãnh đạo của hội bận rộn quá (cuối năm rồi muh), nên hơi khó khăn trong việc đứng ra tổ chức các buổi gặp mặt như trước kia. Tuy nhiên, các thành viên trong hội vẫn liên lạc và gặp mặt nhau rất vui vẻ và đầm ấm. Nhưng không post nội dung lên diễn đàn, nên đúng là im hơi lặng tiếng thật.

Các bác có ý tưởng gì về hoạt động của CFC Hà Nội trong thời gian tới, đề nghị post bài lên đây nhé! Chúng ta lập ra một club để giao lưu thì không thể để cho nó die (như anhlaanh đã đề cập ở đâu đó) đúng không ạ? ...

H

hong hot

Cao cấp
Các bác dạo này đi vào chiều sâu quá, anh em ở vùng xa không có thông tin khổ lắm.

Trong 3 tuần nữa, chúng ta có nên làm "quả" CFC noel 2004 không nhỉ?

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Thôi, xin lỗi em loăng quăng nhé...

Ý kiến của bác hh cũng hay đấy nhỉ? bà con xem thế nào hưởng ứng chứ???

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cafe Noel? Đây cũng là 1 ý hay, các bác cứ cho thêm ý kiến nhiều vào nhé, chắc Cafe Đạo trong Nam sẽ "mượn" tạm các ý tưởng này đó, hi hi hi.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Cầu truyền hình thì làm như thế nào nhỉ. Cho mọi ngựời lên tivi hết a`. sắp Noel rồi nhanh nhỉ. nhưng trước khi noel có vụ cúp con hổ, có khi hội caphê nhà mình mua sắm băng rôn khẩu hiểu đi hò hét cổ vũ tí cho vui đê.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cầu truyền hình à ???? các bác cứ đưa em khoang 700-800$ em bán luôn cho đầu qua cực kỳ hiện đại ( chuyên làm hội nghị luôn ) đảm bảo đẹp như ở ngoài ! và có thể ghi lại nếu muốn!
Em nghĩ Noel họp cũng được đấy ! em xin đề nghị bác Tuanklkh làm ông già Noel còn có chị nào làm tuần lộc không nhỉ ????

M

Meg_Tina

Guest
Em xung phong làm tuần lộc được không ạ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ơ thế chúng ta chỉ có ông già Noel và tuần lộc thôi àh? Thế chúng ta không có.... cô già Noel hả các bác???

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Bác Tuanklkh nói có lý, hôm nào bóng đá anh em mình í ới đi cổ vũ bóng đá cho zui. Em thấy bác có ý tưởng hay nha, ccổ vũ bác lun....

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cổ vũ bóng đá?????? Vé, vé, vé,????? Vé ở đâu?
-----> nan giải?
Vụ Noel cho em hưởng ứng với, nhưng mà không làm bà già Noel, cũng không làm tuần lộc đâu nhé.
Lâu lâu không gặp CFC cũng buồn, hôm nào gặp nhau đi mọi người ơi.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA