Thiết kế logo và slogan cho CFC !

• Thread starter hong hot
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chị Nhung nói có lý đấy,khi nào em rảnh thử làm theo ý tưởng của chị xem sao! thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
mời các bác xem cái avar của em, liệu có đụng hàng ko, dù CFC có ra biểu tượng gì, em nghĩ avar của em cũng ko có ảnh hưởng gì chứ :D

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
em thấy cai lôgo cua bác nipvnn đẹp đấy chứ

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Em thấy cái logo của bác nipnn cũng đươc .Nhưng em xin có đề xuất thế này .Ở dưới bác có thẻ thay cái đĩa bằng 3 chữ WKT được không ? 3 chữ đó chạy dài ở dưới theo kiểu vẽ bóng đổ ý .Nó thể hiện rằng CFC nằm trong một WKT , thể hiện tình đoàn kết giưa các thành viên không chỉ trong CFC mà còn cả trong WKT nữa .

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
kehanhkhat nói:
Em thấy cái logo của bác nipnn cũng đươc .Nhưng em xin có đề xuất thế này .Ở dưới bác có thẻ thay cái đĩa bằng 3 chữ WKT được không ? 3 chữ đó chạy dài ở dưới theo kiểu vẽ bóng đổ ý .Nó thể hiện rằng CFC nằm trong một WKT , thể hiện tình đoàn kết giưa các thành viên không chỉ trong CFC mà còn cả trong WKT nữa .
Thêm 3 chữ wkt nằm trong à, chuyện nhỏ! nhưng cái quan trọng là ý kiến của mọi người hè hè!

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em thấy cái của bác nip đẹp đấy nhưng phải tội (theo thiển ý của em) hơi loè loẹt chút

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Vừa sáng ra có ý tưởng này các bác xem thế nào?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Bác nipvnn ơi bác là Mót của box này thì bác đặt cho em cái phiếu bình chọn cho mọi người xem rồi chọn cho dễ ( nhớ copy tất cả các Logo vào 1 chỗ ! )

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To Cam_to:

Các bác phải đưa logo lên sau đó BTC mới đánh mã số của từng logo để đưa ra bình chọn chứ. Có lẽ nên giới hạn thời gian nhận logo đến hết thứ 7 tuần này (11/12) và sẽ bắt đầu tạo bình chọn từ tuần sau nhé.
Để cho công bằng thì các bác có logo tham dự sẽ không được tham gia vào BTC cũng như không được bình chọn cho logo của mình. Không biết các bác thấy thế nào nhỉ ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Letrans đã gửi NIP đưa lên cho các bác logo này , các bác xem thế nào nhé

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
cái này hay đó . Vừa có cái riêng của CFC , đồng thời còn có cái chung của WKT . 2 cánh buồm tượng trưng cho sự đoàn kết + vơi ước muốn giao lưu chia sẻ và bay xa .Em đồng ý cái rụp với bác Letrans

gnurtel

gnurtel

Guest
Hoan hô mọi người thiết kế logo cho CFC, để cổ vũ phong trào tớ cũng xin gửi 1 logo. Mọi người xem thế nào

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
1. Y tưởng logo: 1 cốc cafe bốc khói (copyleft của Java) có kemg theo chữ WKT bên vỏ cốc, có thể bổ sung 1 vài người (cả nam và nữ) vây quanh cái cốc đó
2. Slogan: Relax & Relax!

Đơn giản thế thôi (ý nghĩa của cafe club cũng chỉ là relax thôi mà)

L
Quái lạ, chú kehanhkhat này hiểu anh ghê ? Còn mô tả được ý tưởng anh chú thế mới hay, rất khách quan ? Thanks . Thế là có đồng minh rùi, cạnh tranh giải thưởng với các bác đê....đ...ê....... he he hi hiiiiiiiiiiiiiiii

Chú thích thêm về đề tài: Hai cánh buồm như chú kehanhkhat nói còn là những bàn tay ôm ấp, chia sẽ và gần gũi (theo ý tưởng của chị Nhung đấy) , không phân biệt lứa tuổi, già trẻ lớn bé......

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cam_to đã nhận giải từ ban tổ chức rồi ! kết quả đã rõ các bác cứ bàn cãi làm gì !!!!
Thôi cứ thống nhất thế đã nhỉ !!!!!!!!!!!

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
hehe ... Chỉ cần bác letrans chia cho em một phần 3 giải thưởng thôi mà .

L
Ơ hơ, bà con thấy có lạ không ? Cuộc thi được công bố rộng rãi và riêng phần quan trọng nhất thì lại MẬP MỜ, bớ người ta, ở đây có vấn đề, bà con xúm tay vào giải quyết vụ này đê,.....
To Kehanhkhat: Chia ngay chứ nhưng trước hết phải thắng kiện vụ này đã.

Ah, trưởng ban tổ chức giải là các bác nào ấy nhỉ ? ( để còn biết viết vào mục BỊ ĐƠN cái nhỉ)

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Vụ này để đến 24 này sẽ nói cho bà con rõ hơn, cứ làm cho tốt vào !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA