Mừng sinh nhật Anh Khoqua!

• Thread starter benitino
  • Ngày gửi
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Happy Birthday to khoqua!

Chúc anh sinh nhật vui vẻ, may mắn, và hạnh phúc.Thêm một tuổi mới có nhiều thành công mới,và đạt được những gì mà anh mong muốn.Đêm sinh nhật vui vẻ, lãng mạn và hạnh phúc .....

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
hong hot nói:
Chúc anh Khổ quá một sinh nhật sung sướng.
Anh khổ qua( mướp đắng) nói anh ấy khổ quá là anh sẽ bị khổ thiệt đó nha honghot.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ông Khoqua-khổ đã qua nhưng sướng chưa tới- lặn đâu mất, không ra nhận lời chúc mừng của mọi người kìa. CHúc ôg SN kỳ này sướng tới luôn nha :lol:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chúc anh Khoqua sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc, thêm tuổi mới nhận được nhiều niềm vui "ngọt ngào", chứ không "đắng" như tên gọi của anh nhé !
Sau offline lần 4 của MN thì hình như anh ý cũng "tàng hình " luôn rồi hay sao ấy !

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Trời oi, chết tôi rồi, sướng quá hết khổ quá rồi bà con ơi. Vậy là khổ đã qua và bắt đầu sướng rồi đó.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Chúc nỗi khổ của bác không quay lại nữa.

Bác này có tội thật đấy, bác làm gì mà lặn mất tiêu làm anh em kiếm hoài không ra. Ngày mai anh Hoà lại vào đấy, bác có tham dự nữa không ?

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Một tô canh khổ qua nhồi thịt cho ngày sinh nhật của bác.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
tranvanhung nói:

Bác này có tội thật đấy, bác làm gì mà lặn mất tiêu làm anh em kiếm hoài không ra. Ngày mai anh Hoà lại vào đấy, bác có tham dự nữa không ?
To Khoqua: Anh Thắng ơi ai cũng kể tội anh hết kìa.Em không bênh vực nổi, những mà em tốt nhất trong tất cả rồi nha, vì không hăm dọa anh...em quá tốt luôn đó.Thấy chưa...hihih

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Khoqua cám ơn lời chúc của bà con nhiều lắm, khoqua rất hạnh phúc, sướng đến rồi đó Virgin à. Khổ qua thì không sao nhưng khô quá thì đúng là phiền lắm đó hong hot à. Chắc tôi xin dọn về sông Đuống với "hong hot" cho nó dồi dào cây lá mặc dù nghe tên thì hổng được hot lắm.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Dù mùa đông hay mùa hè em đều thích những thứ liên quan đến "khổ qua" (quả, xà bông....).
Chúc bác luôn vui vẻ va không phải luôn mồm kêu "khổ quá"

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, bác Khoqua này, sáng nay em cũng thấy lạ, nhìn xuống dưới bảng SN có tên bác mà sao mọi người lại.... im re, đang tính hỏi thì Benitino đã tạo thread này rồi. Thôi thì cũng tham gia chúc mừng SN bác vậy, chúc bác luôn vui vẻ, hạnh phúc nhé.
P/s: em là em hay để bụng lắm nhé, em vẫn không quên ... củ cà rốt bé tẹo bác đưa cho em dạo trước đâu... hi hi hi...

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
tranvanhung nói:

Khoqua đâu có lặn, chỉ vì thời gian vừa qua khoqua không ngoi lên nổi thôi, không gặp anh em buồn lắm chứ.

Vâng, nghe tin bác SUNF vào nam khoqua phải chào bác í chứ. Chưa kể đó là tin vui đối với khổ qua và có lẽ cho cả những người yêu Robert T. Kiyosaki nữa. mong được bác í cho chơi trò cashflow và truyền cho ta những kỹ năng làm sao thóat ra khỏi rat race cuộc đời.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Đêm nay ta làm sinh nhật ca hai đi, Khổ qua nhỉ :) Cho SUNF dự với chứ :) Chúc mừng Khổ qua nha.

nang

nang

Guest
fooly_kid nói:
Dù mùa đông hay mùa hè em đều thích những thứ liên quan đến "khổ qua" (quả, xà bông....).

Em cũng zậy luôn,
Chúc mừng sinh nhật bác! (bằng quả, và xà bông??!)
:)

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
"Khổ qua" là theo tiếng gọi của miền nam, miền bắc thường gọi là mướp đắng.
Loại quả này tuy trông bên ngoài không min màng cho lắm, khi ăn thì co vị hơi đắng. Nhưng lai lành tính, giải nhiệt, và chữa bệnh tiểu đường đấy.

Người ta thường noi "Người là sao của chiêm bao là vậy" không biết người có giống vậy hay không?

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
nhungpt59 nói:
tuy trông bên ngoài không min màng cho lắm, khi ăn thì co vị hơi đắng. Nhưng lai lành tính, giải nhiệt, và chữa bệnh tiểu đường đấy.

WKT phía Nam xác nhận rằng khoqua là một chàng trai rất ... mịn màng .... lành tính ... . Còn khả năng ... giải nhiệt và chữa bệnh thì .... không xác định được :cheesebur
Sao mọi người lại nghỉ khoqua là "khổ qua" nhỉ? Hãy hỏi Virgin thử xem ! :lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA