Tin MỪng ĐẾn TẤt CẢ CÁc ThÀnh ViÊn Wkt

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Vui thật nhỉ, tiếc là 18/12 tôi k về sg kịp, lại bỏ dịp vui với mọi người rồi. Chúc Thìn có đám cưới tuyệt vời + răng long đầu bạc + trai gái đề huề.

Chúc cả nhà đi đám cưới + đi chơi vui + khỏe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Không biết bữa đó có đi dự được không nữa đây, se cố gắng tranh thủ về lại SG sớm để đi, bữa trứơc đã không đi dự họp mặt rồi. Các bác có tin nhớ cho biết sớm nha. cám ơn hỉ.

L

logistics.Cay

Guest
3/9/04
27
0
0
47
TP.HCM
To Khuatqthin,
Chút mừng hai bạn trăm năm hạnh phúc.
Rất tiếc là minh không tham dự được tiệc cưới cùng các thành viên Webkt. Mình đã bận tiệc cưới của nhân viên chi nhánh tại Long Xuyên rồi. Hẹn gặp lại hai bạn ở Cafe Club nhé.
1 lần nữa trân trọng chúc mừng 2 bạn.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
OverAC nói:
Em chỉ đi tăng 2 nếu kéo được chú rể đi thôi. Nhưng không biết có kéo đi được không nhỉ
Còn 4mat chỉ đi tăng 2 khi kéo được cô dâu đi thôi, hihiih...

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Chúc hạnh phúc, an lành & lúc nào cũng là tuần trăng mật.!!!

C
Hom nay minh chinh thuc la thanh vien Wkt, xin tran trong chao hoi den tat ca cac thanh vien khac.
Tien day cho xin hoi: Ban nao ten Tuyet, hay Hung hoac Tam gi cung duoc, boi duy nhat 1 ly do: Minh co lien he Anh Tran Dong Son de muon dia CD chuong trinh MISA 7.0, nhung anh ay bao la dua cho chi Tuyet, Hung hay Tam, nay minh rat can va lien he toi anh chi nao con giu no, xin vui long gui tin cho dia chi hay so dien thoai den dia chi caophong1377@yahoo.com, hay hi sinh 1 it dien thoai cho minh 0909.233253 hay 08.7241685
Minh dang cho tin tot lanh
Xin cam on va neu co the minh se gap cac anh chi tai CAFE CLUB

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chào Caophong,
Trước hết, Webketoan và Cafe Đạo miền Nam xin chào đón bạn, mình đã cập nhật các thông tin của bạn vào danh sách thành viên Cafe Đạo, sắp tới có chương trình gì mình sẽ nhắn cho bạn. Hoặc bạn có thể vào đây để theo dõi thêm:
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=5251
hay http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=4110
Tuy nhiên, xin bạn lưu ý cho, sau này bạn nhớ post bài đúng với chuyên mục của nó.
Cám ơn bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA