Tin MỪng ĐẾn TẤt CẢ CÁc ThÀnh ViÊn Wkt

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Em la lan nguyen em moi ra nhap wkt thoi , nhung em mong va chuc anh chi hanh phuc , a ma con som co chau be nua chu

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Em thì không biết anh Thìn là ai. Nhưng em rất mừng cho anh chị. Chúc anh đã tìm thấy được một nửa của chính mình ! I wish you are always happy !

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Tặng những người chưa có người yêu...
... Tôi đi tìm em - vâng tôi đã đi tìm
Nhưng có lẽ trên đời này đâu đó
Em cũng đang tìm tôi như thế
Chỉ có điều chưa nhận ra nhau.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Wish the best of lucky in your future life.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
mừng hạnh phúc anh chị!

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Mừng hạnh phúc anh chị. Năm sau sẽ có thêm tin vui...

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
*** Chúc anh Thìn và bà xã trăm năm hạnh phúc ! ***
Huy vọng rằng sau ngày cưới anh Thìn sẽ có thời gian tham dự offline hoặc cafe club với tụi em, nếu đi một mình không được thì anh cứ mang theo cả cái " xà lim " theo anh nhé !!!

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Các bác này hay thật. Nãy giờ cứ lo chúc mà không ai có ý kiến gì về vấn đề dự tiệc của A Thìn cả. Vậy ai đi dự được nhớ đăng ký để A Thìn và gia đình còn liệu, tới đông quá không có bàn ngồi thì tội lắm, vừa khó cho những người đi dự mà khó cho gia đình A Thìn. Còn bác nào biết A Thìn ở đâu thì nhắn lại cho A Thìn và gia đình biết số người tham gia để còn chuẩn bị. Mong các bác sớm hồi âm.
hongtien xin chúc A Thìn vui vẻ hạnh phúc.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Em đúng thật là cập nhật thông tin chậm trễ, giờ này mới thấy thread này và vào chúc anh Thìn đây, hi hi, em chúc anh 1 lần bên kia rồi, nhưng vào đây thấy đông vui quá, cũng muốn chúc thêm 1 lần nữa: Chúc anh chị "Thuận vợ thuận chồng, tát cạn..... (gì nhỉ...à.... ) biển đông", hi hi hi.
To Hongtien: có thể là các mem trong Wkt sẽ tập trung lại 1 chỗ rồi đi cùng cho tiện đó bác, sẽ có thông báo cụ thể sau, bác hãy theo dõi thông tin nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Alô!!alô..
Ai đi thì đăng ký để còn tính chuyện đi ....tăng 2
(Về sớm làm chi nhỉ?)
1. Lão già
2...

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em chỉ đi tăng 2 nếu kéo được chú rể đi thôi. Nhưng không biết có kéo đi được không nhỉ

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bác Hoà ơi, em tính sơ sơ cũng được mấy người rồi: Bác, Em, Mina, Virgin, Cothant, Thao, ketoan4mat, OverAC, leloanbt, binitino (?). Chắc là đi tăng 2 được rồi bác à nên phải chuẩn bị kế hoạch nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To ketoangiachat: dạ, em cũng tính như vậy đó anh, hi hi hi...Nhưng chắc mình sẽ tạo 1 thread riêng, thông báo thời gian, địa điểm tập trung, đợi mọi người đến rồi đi chung 1 lần, sẵn tiện qua thread đó mình cũng biết là có bao nhiêu người sẽ đi để còn báo cho anh Thìn ("xí" chỗ trước), để anh Thìn có thể chủ động sắo xếp. Chuyện này hình như hôm qua anh Nam hay anh Hùng gì đó có nhận rồi ạ, cho nên em vẫn đang chờ tin của 2 người đó.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Xin chan thanh cam on nhung loi chuc cua tat cac ban.
va mong muon moi nguoi cung se to chuc dam cuoi som som mot chut . De anh Thin con lam sui nua cho.

Nhu da thong bao tu truoc voi cac thanh vien da danh rieng cho WKT 01 ban roi.
Rat mong duoc don tiep cac ban.
Tran trong,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA