Mỗi tuần một chuyên đề

Bình chọn Logo cho CFC

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi

Chọn logo của ai?các bạn hãy vote đi

• StonyheartMan

Bình chọn: 0 0.0%
  • Letrans

• Cam_to_80

• Hong_hot

• Số thành viên bình chọn
    0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Thôi bác dao đá ơi, đến phút chót rồi còn tranh luận quảng cáo với logo làm chi? Cái quan trọng là tinh thần của mọi người trong CFC để có thể duy trì được lâu dài thôi.

Còn giải thưởng ý hả? Bác không nhận thì ủy quỳên cho em nhận thay nhé!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
May quá, vẫn còn kịp các Pác nhở. một phiếu cho Camto80
To camto : vẫn biết một phiếu nhỏ bé của chị vẫn không giúp em nhiếu nhưng mà quan trọng vẫn ở tấm lòng em nhỉ?? nên có được giải hay không thì vẫn phải mời chị uống Caphê miễn phí nhé :p
Logo cua camto có thể hiểu theo nhiều cách khác nhau, đâu phải cái gì cũng phải nói ra đâu.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To vuminh: logo cua vuminh cung có cái hay, còn hay hơn cái logo của letrans, nói nhỏ bác đừng đánh em nhé ( trông lắm chữ quá ...đúng là biển quảng cáo hic , còn của Stony thì lại đơn điệu không nổi bật bác nữa cũng đừng đánh em.....hichic còn của bác Hóng hớt thì cứ như là người đi hóng hớt ý hic hic nếu có gặp nhau hôm 24/12 thì bác cũng đừng từ mặt em nha...

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Chắc sắp hết hạn rồi nhưng MS cứ góp thêm ý tưởng cho thêm phần vui vẻ. Chỉ là ý tưởng thôi chứ MS k0 biết vẽ.
Ý tưởng 1:
Rất đơn giản là chỉ cần vẽ thêm 1 tách cà phê nho nhỏ ở góc logo của webketoan (cái hình tròn chia đôi làm 2 cái mặt người í ạ) --> ý nghĩa là: thành viên webketoan uống cà fê thì chính là CFC, hì.

Ý tưởng 2:
Dựa theo logo của Storyheartman nhưng bỏ cái chén đi, chỉ để cái tách thôi và chữ WKT sẽ vẽ thành hình cái chén luôn, và dĩ nhiên là chữ WKT cũng bốc ít khói nữa.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tạm thời tổng kết đến 8h20 ngày 17

StonyHeartMan: 8 Reply
Honghot:5 reply
Letrans:3 Reply
vu_minh:3 Reply
Cam_to:1 Reply

Tỷ lệ reply và vote sẽ được đánh giá sau 9h ngày hôm nay!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ôi hoá ra mình được có 1 phiếu thôi à ! thật là đau khổ ! nhưng em cứ đề nghị ban tổ chức phải cho những người tham gia 1 cái giải khuyến khích động viên anh em, thế nó mới đúng kiểu của Việt nam ta chứ ! thôi em đề nghị bác STHM được 1 năm cafe miễn phí còn tất cả các bác còn lại được đồng giải khuyến khích ( giải thưởng là 1/2 năm Free ) thế nhỉ !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Cam to dạo này hay sợ thiệt quá nhỉ? trong CFC hình như cam to chưa đến mức phải đòi hỏi vậy chứ hè hè

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA