Bình chọn Logo cho CFC

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi

Chọn logo của ai?các bạn hãy vote đi

• StonyheartMan

Bình chọn: 0 0.0%
  • Letrans

• Cam_to_80

• Hong_hot

• Số thành viên bình chọn
    0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ờ tôi cũng vừa bỏ 1 phiếu cho STHM trông cái đó cũng đơn giản mà dễ hiểu

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tạm thời tổng kết:
StonyHeartMan:4 Phiếu
HongHot:5 Phiếu
Letrans:2 Phiếu
Camto Tạm thời đang khởi động

Trên đây là một số kết quả của phần bình chọn logo, Sở dĩ nip yêu cầu các bác reply để tránh tình trạng mình bầu chọn cho chính mình và những ai bình bầu phải đánh giá trực tiếp. Mong các bác thông củm!

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
em xin bỏ một phiếu cho letrans. Nhớ chia giải thưởng nhé . ( nói nhỏ với bác letrans có cần em đi vận động bên lề không ?) :D

H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
Em bỏ một phiếu cho bác StonyheartMan, vì em nghĩ cái nào đơn giản cũng tốt

L
kehanhkhat nói:
em xin bỏ một phiếu cho letrans. Nhớ chia giải thưởng nhé . ( nói nhỏ với bác letrans có cần em đi vận động bên lề không ?) :D

Chú này lạ, việc gì chú phải nói ở đây như thế. Anh em mình đã chẳng từng có lời hứa rồi sao???

To Nip: Ủa, thế thì cái biểu đồ trên không có ý nghĩa gì hả bác ???

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Alo alo, mọi người nhanh tay nhanh chân bầu đi nào. Tới hết ngày hôm nay là đóng hòm phiếu để kiểm phiếu rồi nhé.
Em bầu 1 phiếu cho bác Stony! giống ý tưởng của em về cốc cafe ý mà.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
letrans nói:
To Nip: Ủa, thế thì cái biểu đồ trên không có ý nghĩa gì hả bác ???
Chất lượng của biểu đồ phụ thuộc vào các bài reply, ai cũng đều vote được , nên căn cứ vào reply để thấy chất lượng của từng logo
cái quan trọng không phải là vote hay reply mà cái chính là tinh thần trong đó./

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Kính chào Ban Dám Khảo, các bạn thí sinh và các thành viên WKT, được sự chíu cố của Bác Nipvnn cho phép gởi bài dự thi hôm nay (thực tình thiết kế lâu rồi nhưng bận quá chưa gởi được..), mình đã nhờ bác Nipvnn post lên dùm rồi.

Dù hiện tại bác Nipvnn chưa post kịp, nhưng mình cũng xin trình bày ý tưởng của mình như sau:

1-Nền hình vuông màu xám nhạt: tượng trưng cho cái bàn để chúng ta cùng ngồi
uống cà phê mí nhau hay là cái công việc thường ngày với những số liệu luôn gây rắc rối cho chúng ta

2-Ba chữ CFC đặt trên cái nền đó với 3 màu cơ bản tượng trưng cho cuộc sống muôn màu muôn vẻ, cho sự năng động của CLB. Màu đỏ của tấm lòng chia sẻ, nhiệt huyết của các thành viên. Màu vàng lãng mạn. Màu xanh tuổi trẻ và hy vọng.

3-Bốn giọt cà phê sữa bắn lên được cách điệu hoá bằng 4 bông hoa. Mỗi bông hoa tương trưng cho sự hoà đồng của các thành viên gồm trai, gái, già, trẻ.

4-Tất cả điều thú vị trên xuất phát từ WEB KETOAN của chúng ta, với màu đen của cà phê đen nguyên chất

Đây chỉ là những ý thô thiển đóng góp cùng CFC. Mong các bạn ủng hộ.

Xin Cảm ơn!

PS: Bác Nipvnn đã nhận được file chưa ạ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Đây là logo của Vu_minh, tớ vẫn để nguyên kích cỡ,

Xin bổ xung thêm, Logo của Vu_minh, bác nào chọn thì cho bài reply !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Các bác vote nhanh nhé. trong sáng mai là lock topic rồi đó

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
ơ có 2 chú nào nhỡ tay tích chọn cho em ý nhở !!! đúng là cái đẹp thường có ít !!!
Ớ hờ hờ

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hong hot nói:
Cái này không phải là lô gô mà là ... biển quảng cáo
Cái nào là Biển quảng cáo thế hong_hot

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Bác Cam to ơi! bây giờ Bác có co chân phải lên, đồng thời co chân trái lên chạy sợ cũng không đuổi kịp Bác Hóng hớt nưa rùi. Khổ thân Bác ...Em chạy cũng Bác Stony trước đây.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hơ.... cái Signature của tớ thì vẫn thế, nó vẫn là nó mà? k hiểu hong hot nói gì hì hì, dù sao cũng nhanh lên bà con, mai close topic rồi, trong này có 4 logo , bác nào bầu chọn logo của ai thì nhanh lên nhé/

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
Logo và biển quảng cáo khác nhau ở chỗ nào các bác ơi??? Hãy cho ý kiến để phân biệt giữa logo và biển quảng cáo đê.

- Biển quảng cáo thường có cả Logo + Slogan.
- ....

Mà ko hiểu cái logo của Seagame 22 có chữ Seagame hay không các bác nhỉ?
Vậy logo của CFC có cần chữ CFC hay không nhỉ?

Cái logo của tớ giả sử có trúng đi chăng nữa thì giải thưởng xin nhượng lại cho tất cả CFC members đó. Miễn là các bác thích là được rồi.

Thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA