Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo về việc tổ chức kỷ niệm sinh nhật lần VI webketoan - Khu vực Tp.HCM

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mình tham gia diễn đàn này lâu rồi mà chưa tưng gạp mặt ai cả
đây cũng là cơ hội tốt để tham gia gặp mặt mọi người, ngày sinh nhật của wkt cũng là ngày sinh nhật của mình nên không có lý do gi không tham gia, cho đăng ký một suất tiền mình chuyển qua ATM thủ tục như thế nào nhỉ
williamvn2002
Bạn có thể của NH nào tiện thì bạn cứ chuyển tiền rồi thông báo lên topic số tài khoản (hoặc số thẻ mà bạn đã chuyển đến)

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hien78

Guest
19/10/06
4
0
1
Bắc Giang
Cho mình đăng ký một suất nhé, mình sẽ chuyển tiền cho Ms. Tham qua ATM.

trinhan

trinhan

Guest
13/10/06
272
1
0
tp.hcm
- Cho Trinhan đăng ký 1 suất nhé. Sẽ gữi Chị Thắm.

TranTien

TranTien

Đang học hỏi
em đăng ký dùm 1 vé nữa nha ,cho nick :doanhuyen
E sẽ chuyển vào VCB cho anh Nam. :two:

H

Hoài Thơm

Guest
EM cũng xin đăng ký một suất nhé. Lệ phí như thế nào em chẳng thấy đâu cả và những nội dung tương tự nữa... địa điểm...

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
EM cũng xin đăng ký một suất nhé. Lệ phí như thế nào em chẳng thấy đâu cả và những nội dung tương tự nữa... địa điểm...

Lệ phí 150 k bạn à.còn nôịi dung ngay trang đầu đó bạn

T

thu0905922

Guest
27/5/08
31
0
0
38
TP. HCM
Tự nhiên có người gởi cho mình tpic này, haha, mà hắn thì ko biết mình biết topic họp WKT ở miền Nam ngay từ đầu rồi, các bác đăng ký nhanh nhé, chắc ko tham gia được rùi, hix, buồn.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
EM cung đăng ký một suất.Tiền em sẽ chuyển cho chị thắm.Tới nơi đưa lun khỏi gửi.hiiiii

To Chị Thắm: Q 1 chị ở đường nào vậy? để em tới đó rùi alo cho Chị.

Địa chỉ nhà chị: 89 Bis, CMT8, Q1 - (Đọan Gần Sương Nguyêt Anh)- Em vào tiệm hình 89 Bis nói rồi alô cho chị cũng được. Chị sẽ nói người nhà nhận hộ.
Lúc này chị bân nên có thể sau 20h mới có mặt ở nhà.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Đã đóng tiền qua TK chị Thắm:

14/10/08 lúc 08:33 am, từ TK số 0101.15.55.25 (300k)

Chị đã nhận được tiền của em. Thanks

----------------
To Phantuannam:

Anh câp nhật danh sách: Một thành viên ở xa mà không văng mặt dịp SN web: anh Tôn Bá Tường -đăng ký 1 suất

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
phuong168

phuong168

Guest
Em đăng ký 1 suất, có thể đến sát giờ sẽ có thêm rơ móc, còn tiền thì anh "Cò thân yêu" sẽ bảo lãnh.

T

thibennghe

Guest
21/5/05
0
0
0
Tp HCM
Nãy giờ mình kiếm hoài vẫn không tìm thấy chổ nào ghi thông tin cụ thể chi tiết về: ngày giờ, địa điểm, lệ phí tham dự, và thể thức đóng tiền như thế nào nếu muốn tham gia ngày tổ chức SN lần thứ 6 của webketoan (tại TP HCM)cả? Mong bà con cô bác chỉ đường dẫn để mình kiếm nhé. Thanks

T

Tran Kim Thu

Guest
30/6/06
5
0
1
43
HCM
Thư đăng ký 2 suất Thư + Monica Nhàn. Thư sẽ chuyển tiền cho chị Thắm sau.

T

tructam

Sơ cấp
12/10/06
10
1
3
Daklak
Kính gửi các bạn thành viên !

Theo như thông lệ hàng năm, ngày 05/11/2008 sẽ là ngày kỷ niệm năm thứ VI họat động của webketoan và BQT cũng đã quyết định tổ chức 1 buổi lễ sinh nhật đánh dấu sự kiện này vào ngày 02/11/2008 (ngày chủ nhật). Sau khi bàn bạc, cân nhắc giữa việc tổ chức đi xa hay tổ chức trong nội thành thành phố, BQT đi đến thống nhất sẽ tổ chức sự kiện này như sau:

1. Thời gian tổ chức: Từ 17g00 đến 21g00 ngày 02/11/2008
2. Địa điểm: Vườn ẩm thực Hồng Ngọc - 177/9 Nguyễn Cửu Vân, P.17, Quận Bình Thạnh, Thành phồ Hồ Chí Minh.

Do đây là địa điểm ngay ngòai cửa ngõ thành phố, giao thông rất thuận lợi và hơn nữa là gần nên đa phần các bạn đều có thể tham dự vào buổi lễ này. Hi vọng là các bạn sẽ góp mặt đông đủ.

Chương trình chính của buổi lễ như sau

1. Từ 17h đến 18g30: Chương trình giao lưu giữa các thành viên, các trò chơi tập thể, thi tài năng webketoan, đố vui có thưởng với phần dẫn dắt của các MC chuyên nghiệp do BQT mời tham gia.

2.Từ 18g30 đến 19g00:
-Tóm tắt những chuyển biến wkt trong 06 năm qua-Trình bày Admin HaiTam.
-Cắt bánh mừng SN.
-Công bố giải thưởng cuộc thi "Tìm hiểu webketoan"

3.Từ 19h- 21h : Nhập tiệc sinh nhật với nhiều món ăn đặc trưng của vườn ẩm thực Hồng Ngọc do chính BQT lựa chọn.
Xen kẽ các trò chơi giao lưu và các tiếc mục ca nhạc cây nhà lá vườn.

34 Sau 21g: Kết thức buổi lễ, giao lưu tự do.

Để giúp cho BTC có thể tổ chức tốt buổi lễ kỷ niệm này chúng tôi mong rằng các bạn có thể tham gia vui lòng đăng ký sớm tại ngay topic này.

Do phải chuẩn bị công tác hậu cần, sắp xếp số lượng bàn tiệc, cân đối chi phí và tránh bị động cho BTC họăc các bạn đăng ký tham gia rồi hủy bỏ không thông báo nên BTC yêu cầu các bạn khi đăng ký tham gia chúng ta cũng sẽ đồng thời đóng luôn chi phí tham dự. Chi phí cho mỗi thành viên tham gia là 150,000/người, không phân biệt nam hay nữ.

+ Chi tiết các tài khỏan nhận tiền tham gia sinh nhật như sau:

1. Chủ Tài Khoản: Phan Thanh Nam
Số TK: 007.100.2717321 Nh Ngọai thương TP.HCM

2. Chủ tài khỏan: Bùi xuân Thắm
Số TK 0101.04. 3234 tại NH Đông Á
Số TK
11420351624011 tại Techcombank
Số TK
1700.2060.21239 Agribank - CN TPHCM

Các bạn lưu ý khi chuyển tiền cần ghi rõ tên họăc nickname của người chuyển, nội dung là: chuyển tiền sinh nhật

BTC hi vọng rằng đây là sẽ là một buổi lễ mang lại nhiều ý nghĩa và niềm vui cho các bạn thành viên
.

Trân trọng kính chào !

------------------------------------------------

Đây là sơ đồ địa điểm tổ chức:

T

thuy3010

Sơ cấp
2/10/08
40
1
0
36
binh duong
Minh cung muon tham gia, nhung thu tuc chuyen tien the nao nhi??/

bạn chuyển từ tài khoản của bạn qua tài khoản của mấy anh, chị đó hoặc đến ngân hàng nhờ họ chuyển trực tiếp qua tài khoản của mấy anh, chị. sau đó, thông báo lên topic cho chủ tài khoản biết.

em đăng ký một suất với nhé. em sẽ gửi tiền vào tài khoản chị Thắm sau. em định rủ theo bạn nhưng không biết rủ ai cả, mình em đến đó mà chưa lần nào gặp mặt các anh, chị nữa ngại quá. hix.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

NHO CHANH

Guest
19/11/07
33
0
6
40
Biên Hòa-Đồng Nai
ua ha, có ai đi mà từ Tân Hiệp Biên Hoà nhớ hú mình nghen.0986.992.536 hương

V

vu thi thom

Guest
17/5/05
2
0
0
41
bac ninh
em cung muon dang ky tham du nhung khong biet phai lam the nao ? anh chi nao biet chi em voi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA