Thông báo tới các mem Tp.HCM !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Tối thứ 7 tuần này (18/12) anh Thìn sẽ tổ chức tiệc cưới tại nhà hàng Kỳ Hoà 2 (Đường Lê Hồng Phong). Bạn nào thu xếp được công việc của mình thì hãy đi và chúc mừng cho hạnh phúc của bác Thìn.

Chúng ta sẽ hẹn nhau tập trung tại trước cổng nhà hàng Kỳ Hoà 2 vào lúc 19g00 (Không xài giờ dây thun nhé) sau đó sẽ cùng nhau vào dự tiệc.

Danh sách hiện tại đã có: anh Hoà, Thảo, Ngọc, Nam, Ân, Bình, Thuỷ, Loan, Việt.

Ngoài các bạn trên, bạn nào có thể tham dự nữa thì vui lòng lên tiếng để mọi người biết còn chờ nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
tranvanhung nói:
Danh sách hiện tại đã có: anh Hoà, Thảo, Ngọc, Nam, Ân, Bình, Thuỷ, Loan, Việt.

Ngoài các bạn trên, bạn nào có thể tham dự nữa thì vui lòng lên tiếng để mọi người biết còn chờ nhé.

Không thấy tên của tranvanhung nhẩy..!!!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
T

thao

Guest
Gì kỳ vậy? Sao tự nhiên cho tui nằm ở thế đã rồi vậy trời.Thảo bận việc rồi không đi được đâu. Mọi người cứ vui vẻ nhé, cứ vô... vô... dùm thảo vài chai bia để chúc bác Thìn nhé.....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hì hì, so-xờ-ry bác Hùng nhé, em có hứa em tạo thread này nhưng hôm qua em đi nguyên ngày, hỏng được đụng tới cái máy tính nữa, sáng nay tính vào làm ngay thì đã thấy bác tạo rồi.
Có thể (vâng chỉ là có thể), sẽ có 1 đứa bạn em (1 mem trong Wkt mà giờ này em mới biết) đi cùng, lần trước em rủ thì cô ta nói sẽ đi, để em hỏi lại lần nữa xem sao.
P/s: Chị Thảo lúc này có vẻ bận rộn, không thấy lên tiếng gì trên diễn đàn cả, hi hi hi....(hỏng biết bận thật hay....mắc đi chơi với anh nào ý nhỉ?!?)

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
ok, 19h 4mat có mặt. À, còn chuyện phong bì thì sao nhỉ? Hay là mem wkt để chung 1 phong bì, hay là để riêng, hay là mua quà, hay là .....

T

thao

Guest
To cothant: em oi dao nay chi bận rộn thiệt sự đấy, vừa lo việc nước vừa lo việc nhà, một người phụ nữ đảm đang như vậy kiếm khó mà ra đó nha . khà khà .... khà..
Nói chứ mọi người cứ vui vẻ đi chị tham dự được cuộc vui nào thì được còn không được thì hẹn qua dịp khác vậy, chứ gần tết chị hơi bị lu bu lắm. Chị lúc nào cũng ham vui lắm em à, an tâm đi, chẳng qua là không có tgian đi thôi chứ ăn chơi ở đâu là có mặt chị ở đó
. :flower:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Chị Thảo uống khoảng mấy chai, 4mat uống dùm cho nhé, hehehhe. Hi vọng bàn của wkt vừa đủ số lượng.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
thao nói:
To cothant: em oi dao nay chi bận rộn thiệt sự đấy, vừa lo việc nước vừa lo việc nhà, một người phụ nữ đảm đang như vậy kiếm khó mà ra đó nha . khà khà .... khà..
Nói chứ mọi người cứ vui vẻ đi chị tham dự được cuộc vui nào thì được còn không được thì hẹn qua dịp khác vậy, chứ gần tết chị hơi bị lu bu lắm. Chị lúc nào cũng ham vui lắm em à, an tâm đi, chẳng qua là không có tgian đi thôi chứ ăn chơi ở đâu là có mặt chị ở đó
. :flower:
Tuần trước Thảo bận đi tắm biển ở Vũng Tàu không biết tuần này đi tới đây ha ?

To ketoan4mat: Có lẽ là mỗi người 1 cái " " thì hay hơn đấy.

Bác Hoà ơi, tuần này em phải làm budget 2005 rồi nên tối thứ bảy cũng phải tăng ca làm cho xong báo cáo & kế hoạch để thứ 2 họp. Em tiếc quá nhưng đành phải chịu thôi. Em sẽ gọi điện lại cho anh Thìn để thông báo cho anh ấy biết.

Do trên thiệp ghi là 7 giờ sẽ nhập tiệc nên các bác cần đến sớm hơn 1 chút mất công mang tiếng xài giờ dây thun đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ơ, thế anh hẹn em tới đó bàn bạc, giờ em bàn với ai? Chắc.... bàn với 4mắt về chuyện....bia quá....

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Ủa, vậy anh Hùng ko đi hả? Tiếc nhỉ, anh ko thể dành 1 ít thời gian cho anh Thìn sao? Hay là đem Budget 2005 vào Hồ kì hòa 2 làm cũng được mà.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Anh Thìn dành cho WKT một bàn lận đó, các bạn nhớ đi đông đủ nhé chứ không thôi anh Thìn buồn lắm đó. Mina nghe hôm đó mọi người bàn bạc gì về CLB KTT mà nhưng mà mọi người không tham dự đủ thì sao nhỉ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Đám cưới anh khuatqthin

Vậy là cuối cùng cũng đến ngày cưới của anh Thìn, bà con Wkt chúng ta, có vài bác bận vào lúc chót nên không đi được. Cuối cùng còn được 7 người đi: Mina, Virgin, ketoan4mat, OverAC, leloanbt, hoangoclan, cothant. Cothant đi cùng leloanbt va hoangoclan tới, do phải hẹn hò với 2 female, và giờ đó xe cộ khá đông, nên 3 người đến trễ.... 20 phút. Tới nơi thì thấy Virgin, Mina và 4mat đã đứng đợi từ sớm (hix hix, Mina quát lia lịa vào mặt, cothant ... "vuốt mặt" hỏng kịp....:p....), sau đó mọi người "làm thủ tục" và bước vào nhập tiệc. Vào trong thì thấy OverAC đã ngồi đó từ lúc nào, hay nhất là mình cậu ấy ngồi nguyên 1 bàn luôn, bảo là dành sẵn chỗ cho Wkt.

Hôm nay cả chú rể và cô dâu đều rất đẹp, hi hi, anh Thìn mà nghe thì sướng lắm đây. Nghe nói cô dâu là 1 thực tập sinh của Công ty, và được anh Thìn trực tiếp hướng dẫn thực tập (bà con nghĩ sao ạ?!?, hi hi hi...). Bàn của Wkt có thêm 2 người bạn của anh Thìn, tổng cộng 9 người, ăn uống no nê, nhất là chú 4mat, hix, chú ấy cứ liên tục đòi uống ... 30 với cothant (chú thích: 30 của 4mat có nghỉa là.... cuối tháng, hết ly chứ hỏng phải 30%).

Giờ này mới thấy "tác động" chọn bàn của OverAC, cậu ta chọn bàn sát sân khấu, nhìn thấy cô dâu - chú rể rất rõ, hix hix, nhưng lại ... gần cái loa, bà con thì cứ lên phục vụ văn nghệ - văn gừng liên tục, nói chuyện không nghe được gì cả, thế là bàn của Wkt của chúng ta phải áp dụng 2 đức tính: kiên nhẫn và nhanh nhẹn (có nghĩa là khi nghĩ ra chuyện gì đó và muốn nói thì phải kiên nhẫn chờ đến hết bài hát và... nhanh nhẹn nói 1 tràng, hi hi hi).

Do có nhiều chuyện chưa nói, muốn ở lại nói cho hết, nên sau khi hết văn nghệ, bàn Wkt vẫn còn ở lại.... nói chuyện, được ghi nhận là 1 trong 2 bàn... về trễ nhất...

Cuối buổi mọi người có ra chúc mừng anh chị Khuất và chụp 1 tấm hình thật đep, hiện giờ anh chị ấy đang đi Honeymoon rồi, anh Thìn có hứa khi nào về sẽ upload hình ngay cho bà con Wkt chúng ta xem thử.

Vâng, 1 lần nữa, đại diện Webketoan, xin chúc anh chị TRĂM NĂM HẠNH PHÚC.

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Cothant ơi, Hôm đó Cothant có chở Leloanbt về đến nhà không mà sao hôm nay cũng chưa nghe Loan lên tiếng vậy. Cothant bị la la vì chơi giờ dây thun, hẹn 7h vậy mà .... vào bàn chỉ còn việc ngồi ăn là chính .....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, thì ra bữa đó chị Mina còn "để bụng" tới giờ kìa, bleu. À, nhắc mới nhớ, bữa đó sau khi biết Hoangoclan hỏng phải bạn gái gì đó của Cothant thì anh Virgin thay đổi thái độ hẳn, tốt đều với cả 3 cô, múc đồ ăn cho 3 cô liên tục, ga-lăng phết... Hix, chỉ tội cothant, bị anh Virgin dành hết phần... ga-lang nên đành.... cậm cụi ngồi ăn thôi ..... hi hi hi...
Leloan có lên tiếng rồi chứ chị, hix, nhưng chắc tại chị mải mê vận động tranh cử với "ai đó" nên chị hỏng thấy thôi, he he he

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
To chị Mina : Hôm đó mà cothant không chở em về tới nhà thì giờ này chắc cũng chẳng "dám " lên đây mà tường thuật lại cho bà con nghe đâu.....
To anh Virgin: Cho em hỏi nhỏ nghe, tối hôm ấy lúc đưa về nhà, chị Mina đã nói gì với anh thế, mà sao em thấy ngay ngày hôm sau anh vận động tranh cử "kinh khủng" vậy ???

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Troi dat oi, Cothant nay lam van nhu the la duoc diem 10 roi. Nhung hom do da co chup hinh dep khong the tap duoc mai se post len de ba con co bac thay dung nhan nhe.
NHo don xemmmmmmmmm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA