Happy new year to everybody !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Gởi tất cả các thành viên webketoan !

Một năm mới nữa lại đến, thay mặt BQT webketoan xin gởi lời chúc mừng năm mới đến tất cả các thành viên webketoan. Chúc các bạn sang năm mới sẽ có nhiều thành công hơn, thắng lợi hơn, vững bước trong sự nghiệp, hạnh phúc và đặc biệt là ngày càng gắn bó hơn với webketoan.

HAPPY NEW YEAR TO EVERYBODY!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Thay mặt bà con member WKT chúc BQT một năm mới an khang thịnh vượng!

K

ktnhatrang

Guest
9/3/04
4
0
1
Chúc mừng năm mới

Năm mới chúc các bạn trong diễn đàn chúng ta một năm mới vui vẻ, sức khoẻ dồi dào để duy trì cho diễn đàn chúng ta ngày càng vững mạnh
Happy New Year

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
lily_xu_nghe nói:
Thay mặt bà con member WKT chúc BQT một năm mới an khang thịnh vượng!

Trong đó có tui hông Lily_xu_nghe, chắc là có đầy đủ hè! Vậy tui khỏi phải lặp lại lời chúc. Thanh-sờ.
:beer:
Happy new year! * 2005

Tết đến rồi các Bác nhỉ, nhanh thật đấy . Em là thành viên tương đối mới nên cũng chưa đóng góp gì cho diễn đàn( mà thật ra em chẳng biết gì về kế toán để đóng góp cả) . Em chỉ là dân kinh doanh thôi. Chính vì vậy em xin gởi tặng trang WEBKẾTOÁN một bài thơ do các Doanh Nhân sáng tác vui nhằm chúc nhau vào dịp Tết. Mời các Bác bỏ thời gian xem qua tí ạ :
Happy New Year
Busy in Work
Funny life
Lucky in Game
Crazy in Love
Strongly in Bed
And Money in Pocket
Never Sad,...always Fun !
Hãy sống và nếm thử vị đắng của cuộc đời, Bạn sẽ cảm nhận được vị ngọt trong nó.

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Cảm ơn doanh nhân Khanhdoan nhiều! Hy vọng bạn sẽ yêu thích địa chỉ này.

Chúc bạn bước sang năm mới nhiều sức khoẻ và luôn thành công trong việc kinh doanh.

Hỏi nhỏ: bạn kinh doanh về cái gì ạ?

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Happy New York!
hihi...
Chúc moi người trong wkt có nhiều niềm vui mới (à, mà người yêu thì ko nên mới nhé)
To cothant: Ân nè, 4mat fải đi ĐLạt rồi, vụ nửa két bia chắc lại ko có mình. Chúc vui.

N

NTV

Guest
Chúc mừng năm mới, chúc WKT phát triển mạnh mẽ, chúc các thành viên an khang thịnh vượng.

Chào bác [U]Vu Minh[/U] ! Em rất thích cách nói chuyện của trang Web này và hy vọng em sẽ có thời gian để truy cập và nói chuyện với bác dài dài, bác nhỉ.
Bác muốn biết em kinh doanh gì thì bác phải mời em đi uống cafê thì em mới nói cơ. Được ko ạ ?

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
KHANHDOAN nói:
Bác muốn biết em kinh doanh gì thì bác phải mời em đi uống cafê thì em mới nói cơ. Được ko ạ ?
Cuối năm đoán thử, bạn kinh doanh phần mềm? Nếu đúng thì đỡ tốn tiền!. He he!

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
tối nay là giao thừa rồi.Chúc WKT ngày càng phát triển vững mạnh.
Chúc mọi người năm mới an khang ,thịnh vượng, vạn sự như ý.
nhớ "lì xì " cho em nhé hihi

nang

nang

Guest
Để chị Nắng lì xì bé cao trước nhé.

Uh, chưa bao giờ có nhiều không khí năm mới đến thế. Thật tuyệt! Cảm ơn năm cũ đã cho Nắng biết WKT này.

Xin chào năm mới!!!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Ôi,thế là hết năm rồi các bác nhỉ?
Chúc các bác trong BQT và tất cả các mem trong WKT một năm mới sức khoẻ dồi dào,gặp nhiều may mắn .

Q

quocsu4594599

Guest
30/10/03
17
0
0
Chúc mừng năm mới BQT WKT !
Xin được bày tỏ lòng cám ơn chân thành về những cố gắng nỗ lực của BQT trong năm qua để chúng tôi có một sân chơi bổ ích và lý thú.

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Một năm mới nữa lại đến! Ta háo hức đón chờ những bất ngờ sẽ đến với ta... :)

Chúc các ông, các bà; các bác, các cô, các chú; các dì, các cậu, các mợ; các em, các cháu...Ba Mẹ và các bạn thân yêu của ta - những người bạn ta đã - đang cũng như những người bạn ta chưa quen một năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ !

Và khuyến mãi một lời chúc đặc biệt cho những thành viên WKT nữa: Năm mới vui vẻ, sức khoẻ dồi dào, và...tiền vào ào ào...

Hãy tự tin để đón năm mới nhé !

Sẵn sàng... (*_*)

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
nang nói:
Để chị Nắng lì xì bé cao trước nhé.

!
ah thích quá, chị hứa nhé.
to leloanbt:chị cũng húa với em rồi đó nhé,ko biết chị còn nhớ ko nhỉ?

L

longngaloi

Guest
16/12/04
1
0
0
43
Kiên Giang
:flower1:
NTV nói:
Chúc mừng năm mới, chúc WKT phát triển mạnh mẽ, chúc các thành viên an khang thịnh vượng.
Kiên Giang đất lạnh lòng cô quạnh
Rượu uống mềm môi chẳng thấy say

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA