CFC tổ chức họp mặt đầu năm!

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
CFC Hà nội sẽ có chương trình gặp gỡ đầu năm, trước khi các bác đón tết Nguyên đán,kính mong các bác lên tiếng.

Gặp gỡ trước tiên là chúc sn các thành viên trong tháng đầu năm này, tới nữa là những hoạt động của CFC trong thời gian qua, tổng kết lại những cái được và mất trong năm 2004.

Vì vậy mong các đồng chí hãy lên tiếng cho buổi gặp này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Thời gian và địa điểm cụ thể bác hãy choanh em biết nào. Quá tam ba bận lần này tôi nghĩ rằng mình chắc chắn sẽ gặp được mọi người. Tôi hoàn toàn ủng hộ. Hãy lên kế hoạch đi nào, mọi người ơi.

deepblue

deepblue

Guest
22/7/04
182
1
0
45
Mù Cang Chải
Trời đang lạnh thế này mà cafe thì tuyệt đấy, tớ đồng ý cả hai tay

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chúng ta lấy ngày giữa tháng làm trọng tâm, vì thế ngày 14 hoặc 15 /1, lần này chúng ta sẽ nhẹ nhàng, ngồi ở một nơi ấm cúng, ý các bác ra sao?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Một số đồng chí muốn gặp mặt càng sớm càng tốt, vì vậy chúng ta sẽ quyết định tối thứ 6, ngày 07.01.2005
thời gian : 19h30 tại Corner Cafe - 12 Điện Biên Phủ -Hà nội, trên tầng 2 nhé bà con. Chúng ta sẽ ngồi tại đó, tổ chức nhẹ nhàng, và vẫn theo tục lệ của CFC, sẽ có chương trình phụ.
Kính mong sự có mặt của các đồng chí./

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Họp à, cho em đi cùng để giải đen cái, mỗi tội năm nay thấy tủi thân quá vì mọi việc chẳng như ý muốn của mình gì hết, buồn thật.
Năm mới sẽ tốt hơn, em hy vọng như vậy.
TO PHluộc: có đi họp thì "trả nợ" cho em nhé, không thì tiếp tục tính lãi đó.hehe

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
PHL dạo này bức xúc gì mà... vậy em? cố gắng lên đi
Bà con hôm tới hăng hái lên chứ hì hì!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Nedved hụt mấy lần rồi, tiếc thật.

to Maco:í, ngoài đảo dạo này cũng văn minh fết nhỉ? cố gắng về sớm nhé,chắc là về kịp thôi./

Sửa lần cuối:
H

hathu

Trung cấp
30/9/04
74
1
0
43
Ha Noi
Oh, anh nedved đi Lào Cai à? Anh nhớ mua quà nhé. Hay là em đi họp thay anh và đánh chén 2 suất nhỉ?

L
90 % I không đi được vì vẫn phải trực chiến đấu chưa xong nhưng nếu thu xếp được thì vẫn có thể ghé qua đấy nhé.
10% không quá nhỏ đâu?
Hẹn gặp lại bà con - Thứ 6 nhỉ ?!!! :)

L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
Các bác ai cũng có lý do chính đáng nhỉ? Hôm đó em đăng ký 2 xuất nhé! Mong gặp lại các bác! Mà các bác ko được " giờ cao su " đâu đấy!

nang

nang

Guest
Mỗi ngày, CFC lại họp xa Nơi sư tử mặc áo lụa 1 chút. Mỗi ngày, trời lạnh thêm 1 chút
--> mỗi ngày Nang lười đi thêm 1 vài chút. Hìhì...

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
CFC cho đăng ký 1 suất được không ạ

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
CFC luôn thể hiện là một tập thể thân thiện, vì thế X-Men cứ Okie đi
hathu, letrans,Nang. Hãy bớt thời giờ để đi nhé, thanks

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Letrans! Dạo này Bác có vẻ bận rộn quá, hi vọng 10% của Bác lớn hơn 90%, Bác ơi cố lên...

W

WhoamI

Cao cấp
nipvnn nói:
Một số đồng chí muốn gặp mặt càng sớm càng tốt, vì vậy chúng ta sẽ quyết định tối thứ 6, ngày 07.01.2005
thời gian : 19h30 tại Corner Cafe - 12 Điện Biên Phủ -Hà nội, trên tầng 2 nhé bà con. Chúng ta sẽ ngồi tại đó, tổ chức nhẹ nhàng, và vẫn theo tục lệ của CFC, sẽ có chương trình phụ.

Kính mong sự có mặt của các đồng chí./
Giờ này, phút này em lại đang "chìm, nổi" ở trong phòng thi mới chán chứ! nhưng nếu đi thi về mà còn sớm thì cho em xin một suất nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA