Mỗi tuần một chuyên đề

Cà phê Đạo - Phía Nam !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

be_yeu84

Guest
17/4/07
3
0
0
39
hcm
www.cncaptech.edu.vn
đi cafe chủ nhật...

ok, chủ nhật chắc chắn đi cafe À oi :coffee:phải không mọi người ơi?vậy em "đăng ký" đi với nha. Mong pà con cô bác đi đông đông cùng lên "phá" wa'n người ta đi....Sau càfe sẽ là gì nhi? hay là....:beer:(có ai ủng hộ em không vậy?):cool2:

N

NGUYỄN THỊ NGỌC BÍCH

Guest
huhuhu.......e nghe đồn cn này lúc 9h đi uống cafe nhưng k bít địa điểm nèo ...........huhu......bác Hùng gửi địa chỉ giúp e với nhé, mấy vụ ăn chơi e hơi bị nhiệt tình .......tham gia đấy ạ........mong bác hồi âm e sớm nhé

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
:) hihi, CN này chắc đi cafe xong mình qua cổ vũ đội bóng "gà nhà" cái nhỉ!!!

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Hehe, có phantuannam xung phong đón anh rồi, xong cà phê thì chắc đến hậu cà phê anh nhỉ:alcon:
Cái vụ hậu Cafe nay hay à nha, Cho A New Day đăng ký 1 suất. Hihe

Khách quí tới thăm mà em biết trễ quá, anh Nam dành phần đón anh mất rồi, thôi thì anh Nam đón anh đi cafe, em đón anh đi cổ vũ đá banh vậy, anh chịu khó chạy sô tý anh nhé, điêug quan trọng là chủ nhật anh vào ko đc quên quà của em.

To: Quang Kim Son: Ko được quên quà của A New Day nữa đấy. Nếu ko thì.....biết tay em.
To Mai Trinh: Chia quà cho chị. hì hì:pepsi:

M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất
Hậu cafê á? Em đề nghị đi ăn trước rồi mới tính tiếp. Ai biết quán nào có món ngon mà rẻ, xin mời giới thiệu.

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Chuẩn bị ngựa đi uống cafe nào.:inlove:
Pác nào còn chưa biết thì nhanh chân lên nhé:bigok:

Địa điểm sẽ là quán À Ơi 176/9 đường Lê Văn Sỹ (chạy vào cuối hẻm, cùng hẻm với quán Tuấn Ngọc và Sapa).

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sáng nay cafe, ra về quên chào a QKS, TT chúc a ở lại SG vui vẻ nhé!

Ps: đề nghị a CT ko khôi fục bài đã xoá! :p

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Sáng nay cafe, ra về quên chào a QKS, TT chúc a ở lại SG vui vẻ nhé!

Chẳng hiểu?! Sao vậy ta?! Rõ ràng là sáng nay ra khỏi cửa báo cáo với Gia đình là đi uống cafe muh, sao mọi người cứ hỏi mình say chưa nhỉ?!

Trinh nghĩ TT để ý sâu thêm 1 chút nữa là hiểu anh dark moon muốn nói tới điều gì đấy.

ketoan314

ketoan314

Guest
31/10/06
127
0
0
TPHCM
Hôm nay là lần đầu tiên mình đi offline (uống cà phê) với wkt. Thấy thật vui. Tiếc là mình có việc phải về sớm, nếu không mình sẽ ớ lại chơi tiếp rồi. Hy vọng sẽ có nhiều dịp như vậy nữa.hi. Vui thật đấy.

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
:) hihi, CN này chắc đi cafe xong mình qua cổ vũ đội bóng "gà nhà" cái nhỉ!!!
hic hic
xạo pà kố
uống cafe xong có thấy mặt mũi đâu. bên này đá banh xong qua hội họp tăng 2 ở bên đó. đá xong rùi gọi phone qua, ai ngờ tăng 2 bên đó cũng xong rùi. cả nhóm đành tự mình thực hiện tăng 2
hic hic

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
hic hic
xạo pà kố
uống cafe xong có thấy mặt mũi đâu. bên này đá banh xong qua hội họp tăng 2 ở bên đó. đá xong rùi gọi phone qua, ai ngờ tăng 2 bên đó cũng xong rùi. cả nhóm đành tự mình thực hiện tăng 2
hic hic

Hơ hơ, người ta vẫn bảo: mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên mừ... hehe.
Nhưng bù lại, theo lời Phantuannam, mọi người đã tham gia cổ vũ rất nhiệt tình đội banh ở ... quán Karaoke mà :cool2:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
:) em sợ tổ chức cafe thì ko có ai đi cổ vũ bóng đá đó chứ, nên đang chờ xem mọi người đá bóng mấy giờ đây.

L

levy

Guest
:) em sợ tổ chức cafe thì ko có ai đi cổ vũ bóng đá đó chứ, nên đang chờ xem mọi người đá bóng mấy giờ đây.

uống cafe xong kéo qua cổ vũ đá banh lun cũng đựoc muh. Như thế sẽ đông và vui lắm nhỉ?

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Đã có lịch đá bóng rồi đó anh: 09 giờ sáng chủ nhật( đá 1 tiếng)!
Nếu được thì anh tổ chức caphê 08giờ ( hoặc 10 giờ) sáng chủ nhật tại : Vườn Nhà Ai- Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận ( cạnh SVĐ mình đá). Vừa cafe vừa cổ động!!:mrstraetz

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Đã có lịch đá bóng rồi đó anh: 09 giờ sáng chủ nhật( đá 1 tiếng)!
Nếu được thì anh tổ chức caphê 08giờ ( hoặc 10 giờ) sáng chủ nhật tại : Vườn Nhà Ai- Hoàng Minh Giám, Phú Nhuận ( cạnh SVĐ mình đá). Vừa cafe vừa cổ động!!:mrstraetz

Cực kỳ hợp lý. Đề nghị chú Cò thán thông báo ngay. Nhưng không biết có kịp thời gian k nữa?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hihi, thế thì cafe lúc 10h hen các bác, đá banh xong, cafe, rồi còn.... nữa chứ :dance2:

P

Phan Kim Thu Luong

Guest
Cực kỳ hợp lý. Đề nghị chú Cò thán thông báo ngay. Nhưng không biết có kịp thời gian k nữa?

Cho đăng ký 1 xuất tiền vệ. sáng cn có mặt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA