Mỗi tuần một chuyên đề

Cà phê Đạo - Phía Nam !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ở đâu cũng được cả, miễn như là trong nội thành. Cothant đâu mất rùi???Hội trưởng gì mà lặn mất tăm thế????

Bác thông cảm, em còn phải đi kiếm cơm nuôi xấp nhỏ ở nhà chứ, tối em mới online được :)
Hi, mọi người ơi, thế là thống nhất Chủ Nhật này (ngày 15/7) mình đi cafe nhé, và thời gian sẽ là 9h sáng (mình không nên hội họp buổi chiều trong mùa mưa này, như kinh nghiệm lần trước chỉ có... 5 người tham gia, hix :wall:)
Địa điểm sẽ là quán À Ơi 176/9 đường Lê Văn Sĩ (chạy vào cuối hẻm, cùng hẻm với quán Tuấn Ngọc và Sapa)

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất
Trời ơi! 9h người ta còn ở trên giường (Chủ Nhật mà). Không biết dậy nổi không đây.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Trời ơi! 9h người ta còn ở trên giường (Chủ Nhật mà). Không biết dậy nổi không đây.
Vì cuộc vui, chịu khó dậy sớm tý đi bạn, ham vui còn thích ngủ nướng nữa:wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Bác thông cảm, em còn phải đi kiếm cơm nuôi xấp nhỏ ở nhà chứ, tối em mới online được :)
Hi, mọi người ơi, thế là thống nhất Chủ Nhật này (ngày 15/7) mình đi cafe nhé, và thời gian sẽ là 9h sáng (mình không nên hội họp buổi chiều trong mùa mưa này, như kinh nghiệm lần trước chỉ có... 5 người tham gia, hix :wall:)
Địa điểm sẽ là quán À Ơi 176/9 đường Lê Văn Sĩ (chạy vào cuối hẻm, cùng hẻm với quán Tuấn Ngọc và Sapa)

Anh cothan tìm giúp cho em 1 anh để em có thể quá giang, chứ ở xa thế này em chẳng biết lối mà đi đâu anh ơi.:bigok:

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập

Trời ơi! cothant chọn 9h sáng thì trùng giờ đá bóng của anh em rồi sao?:wall::wall::wall: lấy đâu ra người vừa đi cổ động vừa đi uống cafe đây? :wall:

X

xulongnhim

Guest
26/6/06
28
1
1
HCM
Hôm trước nhím mới chạy xe ngang wa quán Ầu ơ dí dầu... tự nhiên thấy nhớ web nhà mình wa, chắc đợt này phải tranh thủ ra gặp mặt mọi người và tranh thủ xem lại mặt ông kiểm toán mình quen wa (cái này nói riêng). :D

S

stephen

Guest
16/10/06
3
0
0
40
HCM
Anh cothan tìm giúp cho em 1 anh để em có thể quá giang, chứ ở xa thế này em chẳng biết lối mà đi đâu anh ơi.:bigok:

Anh chở em hen:inlove:
Chủ nhật này anh đi mà bé:drummer:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Anh chở em hen:inlove:
Chủ nhật này anh đi mà bé:drummer:

Cảm ơn anh đã có nhã ý nhưng chủ nhật tuần này em bận rùi, không thể tham gia đc.

M

mingoan

Trung cấp
9/4/07
57
1
6
Trái đất
Trời ơi! cothant chọn 9h sáng thì trùng giờ đá bóng của anh em rồi sao?:wall::wall::wall: lấy đâu ra người vừa đi cổ động vừa đi uống cafe đây? :wall:

Đúng rồi! Cothant ơi, anh chọn giờ khác đi! Hehehe...!
:cool2: :dance2: :friend:

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM

OK, thống nhất 9h tại À ơi dí dầu nhé

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
OK, thống nhất 9h tại À ơi dí dầu nhé

:error:Muốn đi lắm, nhưng chủ nhật này mình bị đau bụng nên chắc không đi được .... Cothant, Darkmoon và mọi người uống cafe vui vẻ nhé :dance2:

Q

Quang Kim Son

Cao cấp
21/7/06
223
0
16
Thủ đô của Resort
Cho Quang Kim Son tham gia với nhé. Chủ Nhật này mình định vào SG nhưng ... chưa biết về đâu :wall:.
Mình không rành đường, có ai giúp mình không vậy?:friend: Hậu tạ = :dzo:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
:error:Muốn đi lắm, nhưng chủ nhật này mình bị đau bụng nên chắc không đi được .... Cothant, Darkmoon và mọi người uống cafe vui vẻ nhé :dance2:

Nam này, anh nghĩ em đừng nên làm MOD nữa, chuyển qua ngành THẦY BÓI đi. Biết chủ nhật này mình bị đau bụng mới ghê chứ.:wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Anh Nam ơi anh có đi nhầm ngành không ý nhỉ?hôm nay mới có thứ 5 mà anh đã biết tới chủ nhật bị đau bụng rùi mới ghê chứ?::angel:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Cho Quang Kim Son tham gia với nhé. Chủ Nhật này mình định vào SG nhưng ... chưa biết về đâu :wall:.

:1luvu:Trước sự "quan tâm" của mọi người nên em nghĩ chủ nhật này em sẽ khôgn bị đau bụng.... Với lại có kháhc quý như anh QKS thì đau cỡ nào cũng đi...

Em đón anh QKS nhé... nhắn tin cho em địa chỉ em tới đón... :1luvu:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
@QKS: :cool2:

:1luvu:Trước sự "quan tâm" của mọi người nên em nghĩ chủ nhật này em sẽ khôgn bị đau bụng.... Với lại có kháhc quý như anh QKS thì đau cỡ nào cũng đi...

Em đón anh QKS nhé... nhắn tin cho em địa chỉ em tới đón... :1luvu:

Hic, TT định đăng ký đi đón a QKS mà PTN dành mất rồi! Tiếc thật! :lol: :dzo:

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM

Hehe, có phantuannam xung phong đón anh rồi, xong cà phê thì chắc đến hậu cà phê anh nhỉ:alcon:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Khách quí tới thăm mà em biết trễ quá, anh Nam dành phần đón anh mất rồi, thôi thì anh Nam đón anh đi cafe, em đón anh đi cổ vũ đá banh vậy, anh chịu khó chạy sô tý anh nhé, điêug quan trọng là chủ nhật anh vào ko đc quên quà của em.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
hic hic, anh QKS được các nem miền Nam ưu ái quá, em muốn bon chen vào để "nhận quà" miền Bắc mà chắc hết phần rồi nhỉ!!!
Thôi thì Mai Trinh có quà nhớ chia cho Thúy với nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA