Hướng dẫn lập Báo Cáo Tài Chính

• Thread starter phanhonghanh243
  • Ngày gửi
N

nga kien

Guest
Ðề: Hướng dẫn lập Báo Cáo Tài Chính

em chào cả nhà, em mới đi làm chưa có kinh nghiệm, em rất mong sự giúp đỡ của cả nhà, lí do là thế này, công ty bên em là công ty CP làm về thương mại điện tử( về thiết kế website) nhưng chứng từ ít, do chị kế toán củ chưa bàn giao sổ sách, năm nay sổ sách còn tồn đọng mà BCTC lại chuẩn bị nộp, em muốn hỏi cả nhà muốn làm được BCTC em phải làm gì?? em rất cần sự hướng dẫn của cả nhà, em xin chân thành cảm ơn, em muốn đi học để làm BCTC cuối năm có ai nhận không ạ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhsuktnn

Sơ cấp
21/9/10
11
1
0
TP HCM

em chào cả nhà, em mới đi làm chưa có kinh nghiệm, em rất mong sự giúp đỡ của cả nhà, lí do là thế này, công ty bên em là công ty CP làm về thương mại điện tử( về thiết kế website) nhưng chứng từ ít, do chị kế toán củ chưa bàn giao sổ sách, năm nay sổ sách còn tồn đọng mà BCTC lại chuẩn bị nộp, em muốn hỏi cả nhà muốn làm được BCTC em phải làm gì?? em rất cần sự hướng dẫn của cả nhà, em xin chân thành cảm ơn, em muốn đi học để làm BCTC cuối năm có ai nhận không ạ???

Bạn nhắn tin vào địa chỉ thanhsuktnn@yahoo.com.vn cần gì mình giúp đỡ

T

thaolinhkt06

Sơ cấp
20/12/12
5
0
0
Nam Định, Việt Nam

Sao bạn không đi học một khóa thực hành kế toán? mình nghĩ cứ mò mẫm như thế bị phạt chả bõ, năm ngoái mình được bạn giới thiệu đến Cty Hải Linh học, học xong thấy tự tn hẳn xứng đáng với đồng tiền bát gạo lắm bạn thử tới đó tìm hiểu xem sao, được học thử nữa đấy mình vẫn còn số của chị trưởng phòng đây 0988690996 chị ấy tên Quỳnh bạn nhé

Chị sẵn sàng giúp miễn phí có gì alo cho chị theo số 0968.52.87.88 em nhé

N

ngant8840

Guest
28/2/13
2
0
0
tay mo - tu liem -ha noi

các bác cho em hỏi chút xui được không a?. Em lên BC để nộp rùi nhưng lại chưa làm giá vốn được vì thiếu đầu vào từ năm 2010. Phải lam sao đây ah? Giúp em nha. Cám ơn các bác nhiều

T

thanhanht

Guest
17/2/14
37
1
8
tp hcm

Cảm ơn chị nhieu bai viết rất hưũ ích

T

thanhanht

Guest
17/2/14
37
1
8
tp hcm

Anh chị cho e hỏi là vấn đề nữa nhé!
công ty em mở 2 tài khoản VND và USD, khi e hoạch toán ở sổ phụ ngân hàng,trên tờ sao kê tài khoản,loại tiền bằng USD thì có phát sinh tiền ra tiền vào,nhưng trên tờ đó không có tỷ giá tại thời điểm đó,anh chị cho em hỏi là vậy emlên mạng dò tỷ giá mua của ngân hàng vào ngày đó rồi mình quy ra tiền VND được ko ah,mong anh chị giúp đỡ ah

N

NguyenThiLe2703

Guest
19/7/13
6
0
1
33
Thăng Bình- Quảng Nam

Chào cả nhà.
Liên quan đến chủ đề này, mọi người cho em thỉnh giáo một chút.
Em đã làm sổ sách theo hình thức nhật ký chung của anh Chu Đinh Xinh gửi và cũng muốn thay đổi chút chút cho phù hợp với công ty. Tuy nhiên, em cần sổ cái tk 156 mà lại không chuyển được. (Em đã thử chuyển tk 242 thành 156 nhưng không được). Vì theo em cái tài khoản đó năm trong bảng HTTK mà em lại không tìm được bảng này để sửa. Mọi người giúp em với. Cảm ơn mọi người lắm lắm.

http://www.mediafire.com/view/3byedbl0m56xrbx/Thang_3-2014.xls

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA