Bạn chuẩn bị Tết đến đâu rồi?

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
MINA nói:
Mina luôn mong mình được lười hơn nữa đó Bác Hùng ơi (tại vì dạo này thiếu ngủ trầm trọng rồi huhhhuuh)
Thân chào MINA,

Bạn viết bài lời văn rất dễ mến. Phantuannam cũng được chỉ dẫn cuả chị MINA rất nhiều.
Bạn đã là thành viên tích cực lưới biếng nghe thấy cũng hay hay.

Cũng như các nick name của Bác ketoangiachat, ketoan 4 mat nghe thấy hay hay sao đó. Do làm kế toán có khi phải già chát trước tuổi nữa và sớm muộn gì cũng phải 4 mắt thôi.

Chắc mình cũng xin đổi lại nickname luôn : mắt yếu tay run (matyeutayrun) thay vì phải đề tên tộc.

phantuannam nói:
Chào chú Trí.
Cháu cứ ngờ ngợ ai dè là chú thiệt. Thôi lần sau chú cháu mình cứ lên thẳng đây và nói chuyện thì có lợi đôi đường chú nhỉ?
Đợt này hình như WKT tổ chức buổi họp mặt cuối năm, mong rằng chú cháu mình tỉ tê với nhau chú hỉ?
Mình nhanh trí biết là Bác Nam ngay thôi.
Hoan nghinh Bác phantuannam vào trang Webketoan này. Mình nghĩ bạn rất trẻ và tương lai rộng đường thênh thang. Mọi khúc mắc trong công tác, bạn cứ mạnh dạn trao đổi cùng Ban Quản Trí và các thành viên trong Webketoan.
Bạn có thấy chị MINA thành viên tích cực lười nhất của Webketoan còn hướng dẫn giúp được bạn kể cả Bác tranvanhung mãi tít trên Biên Hoà.
To : tranvanhung
Bác Hùng rất nhanh, mát tay và sẵn sàng có mặt trên mọi tần cây số để phục vụ cho gia đình chúng ta ngày một lớn mạnh.

Xin cám ơn tất cả.
Lê Minh Trí
mắt yếu tay run (matyeutayrun).

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
phantuannam nói:
Chú Trí đổi nick rồi thì sau này coi bộ người quen vào Web Ketoan thì thật là khó nhận dạng.

Mình vẫn chưa đổi mà Bác Nam, chỉ dự tính thôi. Vì mình thấy các bác khác tên rất dễ thương

Lê Minh Trí

matyeutayrun

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA