Mẫu BCTC 2009 theo QD48

• Thread starter vuphuongdung
  • Ngày gửi
K

khanhlytvc2

Guest
23/2/10
8
0
0
quang nam
trả lời

Bạn nào có mẫu BCTC theo QD 48 của năm 2009 thì cho tớ với nhé,
Cảm ơn

Bạn vào HTKT ấy, trong đó có hết, vào trong này làm không sợ sai mẫu hay không đúng, sai biểu mẫu gf hết.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhtulip

Guest
23/3/10
1
0
0
Tp. HCM
mìh cũng mới làm kế tóan nên cũng ko biết gì nhiều, bữa giờ tranh thủ trên webketoan để hiểu thêm, mà cho mình hỏi nhé, nghe nói là khi nộp BCTC thi mình sẽ nộp 1 bảng cho cục thuế(bảng này làm đúng theo qui định kế tóan), nhưng cty cũng nên làm thêm 1 bảng BCTC nữa với số liệu đẹp hơn tí xíu để tham dự các hồ sơ thầu, vì nghe nói ko ai lại đi nộp BC KQHĐKD lỗ cả, vì nó cứng tỏ cty làm ăn lỗ, nên về mặt tài chính là ko được đẹp, vậy thi mình co được fép làm như dậy ko?

T

tunnim

Guest
7/4/10
9
0
0
hà nội
BCTC theo QD48

theo QD48 thi BCTC có bat buoc phai có Báo cáo lưu chuyển tiền tệ không?

A

anphuoc

Sơ cấp
14/5/09
5
0
0
Lê Quang Định
Bang CD Tài Khoản khong can

Cả nhà ơi giúp e một tí với, e không biết tại sao (bảng cân đối tài khoản) của e khong chịu cân, e đa len chử T rồi cũng khong thấy gì, chỉ thấy thiếu ngay phần chênh lệch tiền gởi ngân hàng nhưng không biết mình thiếu nghiệp vu nào nữa. Có lẽ nghiệp vụ của e nó yếu quá hay sao ấy.... Các AC xem và cho e xin ý kiến nha. E rất là gấp. E cảm ơn AC rất nhiều.
có thể mail cho e qua thrish9999@yahoo.com.vn

Đính kèm

• CD TAI KHOAN.xls
    27 KB · Lượt xem: 40
  • NKC.xls
    28.5 KB · Lượt xem: 33
Sửa lần cuối:
A

alngkhtrung

Sơ cấp
30/8/09
9
0
0
37
Đà Nẵng
Em mới vào làm kế toán công ty xây lắp điện chưa có kinh nghiệm gì anh(chị) nào có bảng mẫu kế toán và mẫu BCTC, Báo cáo thuế cho công ty xây lắp cho em xin 1 bản theo QD 15 nếu được thì xin luôn mẫu QD 48 (có hướng dẫn cụ thể thì quá hay). nếu có thể thì hướng dẫn giúp em cách vào sổ trình tự thế nào luôn nha:005:(gửi qua mail: alngkhtrung@yahoo.com.vn) Em xin cám ơn:015:

D

do thi loan

Guest
25/1/10
1
0
0
thanh hoa
theo minh đuọc biết thì chỉ hoạch toan theo che độ 48 thôi
BCTC la theo QD15 ma?

V

vicam20

Trung cấp
3/11/09
106
0
16
thaibinh
Em mới vào làm tại công ty, khi em xem bảng cân đối kế toán theo quyết định 48 mà anh kế toán trc làm em thấy anh ấy làm sai, em so sánh ở bảng cân đối tài khoản thì tiền mặt và tiền gửi ngân hàng là 111.024.000 thế nhưng trong bảng CDKT em thấy ghi tiền và tương đương tiền là 833.925.000 mà còn nhiều cái sai nữa như chi phí xây dựng cơ bản dở dang ở bảng cân đối tài khoản ko có nhưng bảng CDKT lại có 92378587. BCTC đã nộp rồi, bây giờ sai như vậy rùi thì em phải làm sao ạ? Anh chị chỉ cách giúp em với ạ?

namehgr

namehgr

Sơ cấp
15/4/10
48
0
0
35
Hà Nội
Nếu bạn nào có gửi cho minh xin 1 bản với
địa chỉ mail của mình là : tam_vt88@yahoo.com.vn
cảm ơn nhiều

B

babytrang69

Sơ cấp
1/4/10
25
0
0
Từ Liêm Hà Nội
sao link nào cũng chết down hoài không được :(( Bác nào gửi vào mail e với e cần bản thuyết minh BCTC hix mail e là dungpt@fhd.com.vn

F

FlowerNguyen

Guest
2/11/10
2
0
1
Quảng Ninh
em cũng mới làm mà điên đầu quá
em ko biết phải làm BCTC như thế nào nữa hjc
có bác nào rỗi chỉ cho em với hjc

B

babytrang69

Sơ cấp
1/4/10
25
0
0
Từ Liêm Hà Nội
Bạn ơi mình làm rồi ở trong phần mềm kê khai thuế có mà mình chỉ cần làm thêm bản thuyết minh BCTC và bảng cân đối số phát sinh thôi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA