Chúc mừng sinh nhật bé Mai !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Nhân dịp sinh nhật của em, anh gởi tới em những lời chúc tốt đẹp nhất đặc biệt là vượt qua kỳ thi cuối khoá, thực tập và thi tốt nghiệp đạt kết quả cao.

Happy birthday to Mai.

.

Đính kèm

18.2 KB · Lượt xem: 75
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Phải công nhận bác Hùng nhà ta tích cực thật, sáng ra là canh me trước mọi người để chúc mừng Mai. (Không bíết cái romooc của ông có biết vụ này không ta ??)

Nhân dịp SN Mai, Virgin xin chúc bạn dễ dàng, nhanh chóng vượt qua ải thi cử cuối cùng và gặp nhiều điều may mắn nhé (chẳng hạn: đi thi có quay nhưng giám thị không thấy......)

Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ui đến sinh nhật của Bé Mai rồi àh. Mình thật là sơ suất chứ không là hôm qua bé Mai đã có quà rồi. Hôm qua anh dùng dằng mãi không biết có nên rủ em đi uống cafe với anh không nhưng cuối cùng phải quyết định không đi vì sợ mất thời gian em học bài thi.

Vậy sinh nhật rồi anh chúc em mọi điều may mắn nhé và Ăn tết vui vẽ nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chúc mừng Sinh nhật Bé cao. Bạn là người hạnh phúc nhất khi các anh chị trong WKT quan tâm như vậy có thể trong nhày sinh nhật sẽ có rất nhiều anh chị, bạn bè rủ bạn đi đâu đó; do đó Nam không thể rủ bạn đi đâu được (mừng quá đi mất) nhưng khi qua Tết Mai sẽ nhận được món quà tooooooooooooo ơơơiiiiiiiiiiiii là toooooooooooooo.
Sinh nhật vui vẻ Mai nhé.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
OverAC nói:
Hôm qua anh dùng dằng mãi không biết có nên rủ em đi uống cafe với anh không nhưng cuối cùng phải quyết định không đi vì sợ mất thời gian em học bài thi.

Vậy sinh nhật rồi anh chúc em mọi điều may mắn nhé và Ăn tết vui vẽ nhé.

OverAC cứ "dùng dằng" kiểu đó coi chừng "người ta" không tập trung học bài thi được đấy!

Chúc bé Mai một sinh nhật vui vẻ!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha ha, không ngờ các bác nhà ta chu đáo phết, nhất là bác Hùng ấy.
Mà này, bác Hùng ơi, sao SN bé Mai, không chịu tặng bánh, mà tặng 1 cái vương miện là sao thế?
Hi hi hi, chưa kể OverAC nữa nè, cũng biết SN bé Mai luôn, còn tính dắt đi cafe nữa chứ, hay thiệt. Còn mình thì giờ này mới biết.
À, phải chúc Sn thôi, hi hi, chúc Bé Mai thêm 1 tuổi, ngày càng xinh hơn, để năm sau các anh trong Wkt....sắp hàng dài mời đi cafe nhé....hi hi hi
P/s: Khanhdoan à, hình như em quên mất 1 chuyện đó, :p, em quên... chúc Sn rồi, chỉ mãi lo nói chuyện với bác Hùng không hà. Lại còn đòi quà với bánh nữa chứ, hi hi hi.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Chúc em sinh nhật vui vẻ, trẻ đẹp và đạt được thành tích cao trong kỳ thi sắp đến nha.Hôm nào rảnh chị dẫn em đi ăn kem...:)
Bé Mai nè, cẩn thận "Rờ moooc" của anh Hùng đấy nha...hehhe

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Trời ơi, sao mọi người lại phản công tôi dữ vậy ? Mình có ý tốt thôi mà chứ có gì đen tối phía sau đâu nhỉ.

To KHANHD0AN : Tới sinh nhật em anh sẽ tặng 2 cái bánh luôn ha.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, anh Hùng ơi, nhớ lại đi, tại hồi đó, mỗi lần em làm cái gì, cũng chỉ là có ý tốt thôi, mà anh đã suy nghĩ đen tối và chọc ghẹo em ỳ xèo.
Cái này người ta gọi là "gieo gió thì gặt bão" đó anh, hi hi hi hi.
(Oài, cũng may mình chưa "gieo gió" trên đây... hi hi hi)

Bác Hùng hứa tặng em 2 cái bánh luôn phải không ? Nhớ phải là hiện vật đấy nhé hi hi
Vậy bây giờ em qua phe của Bác nhé.
Mọi người đừng chọc Bác Hùng nữa nhé , đến ngày đó nếu có bánh em sẽ chia cho mỗi người một........................tấm hình chụp lúc em đang ăn bánh............. he he
To Cothant:Ham ăn là bản chất khó thay đổi của em đấy anh ạ , anh ráng tập giống em thì chắc chắn sẽ có thân hình như Bác SUNF thôi. Cố lên nhé.....hi hi....
To Benitino:Công nhận là Ben dịu dàng ghê nhỉ
To OverAC:Làm việc gì cũng không nên dùng dằng anh ạ . Anh không nên e ngại các đối thủ cạnh tranh trong WKT , đá banh vào khung thành phải có thủ môn mới vui anh ạ. Em sẽ cổ động cho : OverAC cố lên.......cố lên.......hi hi

N

nguyenxuanthuy

Guest
3/1/05
8
0
0
43
Ha Noi
Chuc be mai mot tuoi moi niem vui moi va hanh phuc nhe!
minh cung la Fan cua wkt do.
chao than ai va vui ve.

Bé Mai ơi , công nhận là Bé Mai có nhiều đồng minh quá nha , mình chưa kịp chúc Bé Mai mà bị Cothant nhắc nhở hoài à. Vậy hôm nào rảnh thay mặt cothant mời Bé Mai đi uống coffee nhé hi hi ( cothant và OverAC đừng nổi giận nha)
Chúc Bé Mai sinh nhật vui vẻ, năm mới an khang, cả làng hạnh phúc......hi hi

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
KHANHDOAN nói:
To OverAC:Làm việc gì cũng không nên dùng dằng anh ạ . Anh không nên e ngại các đối thủ cạnh tranh trong WKT , đá banh vào khung thành phải có thủ môn mới vui anh ạ. Em sẽ cổ động cho : OverAC cố lên.......cố lên.......hi hi
Rất cám ơn Khanhdoan đã nhiệt tình cỗ vũ nhưng quả thật OverAC không dám nhận sự cổ vũ đó.

Ghi chú: Hiện OverAC đã ăn chay.....

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
To OverAC: Ăn chay mà có ngủ mặn giống Camto không vậy OverAC ????
Chúc bé Mai sinh nhật thật hạnh phúc, thêm 1 tuổi luôn tươi trẻ, vui vẻ và đặc biệt luôn được các anh trong webkt "chăm sóc" đấy nhé !!!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc bé Cao ngày càng xinh xắn, đáng yêu hơn...

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Chúc bé Mai thêm một tuổi mới với nhiều niềm vui mới, thành công mới.
(Mình chưa hân hạnh được biết bé Mai nhưng có lẽ một lời chúc mừng sinh nhật thì cũng không quan trọng đã gặp dỡ hay chưa đâu nhỉ) :dzo:

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Mình muốn kèm theo Smiles nhưng ko được. Có ai chỉ giùm không?

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Happy birthday baby Mai

Anh Trí thấy ai ai cũng đón và chúc mừng sinh nhật Baby Mai đầy tình cảm và long trọng ghê. Nhất là Bác Hùng nhà ta còn gửi bánh tặng cho Bé Mai của gia đình chúng ta nữa. Anh Trí cũng muốn có phần không biết Bé Mai có share cho các anh chị mình không nhỉ. "Hột muối chia làm 5 làm 7, còn bánh sinh nhật kia chắc Bé Mai quên các anh chị rồi hé"

Anh Hùng đã gửi quà cho Bé Mai rồi, anh Trí bắt chước gửi theo nhe.

Một chiếc xe BMW cho Bé Mai đi học cho khoẻ, vì truớc sau gì cũng phải lấy bằng lái xe chi bằng mình lấy bằng lái xe hơi oai hơn xe môtô 2 bánh. Mỗi người chỉ đăng ký một chiếc xe môtô 2 bánh nên có muốn mua thêm xe môtô 2 bánh nữa thì rất khó, do vậy mình chuyển qua mua xe 4 bánh thì Nhà nước không cấm mình (Vận dụng Pháp luật, Sống và làm việc theo pháp luật).

Chúc Bé Mai luôn tươi trẻ, đầy nghị lực và nhiều thành đạt theo ý nguyện.

Vài hàng thăm Bé Mai.

Lê Minh Trí.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA