Chơi Chứng Khoán kiếm tiền

• Thread starter Lazy_girl
  • Ngày gửi
L

Lazy_girl

Guest
Chào Các Bạn !

:welcome:
Các bạn có quan tâm đến Thị trường Chứng Khoán không ?
Các bạn có cho rằng sẽ làm giàu trên TTCK không?
Các bạn đừng bỏ lỡ cơ hội làm giàu bằng chính tư duy, và sự hiểu biết của mình. Hãy đến với Chứng Khoán, và khám phá, nghiên cứu cùng www.vnbourse.com. .
Đầu tư chứng khoán hôm nay vì lợi ích ngày mai , cho cá nhân bạn, cho doanh nghiệp và cho đất nước.
Thay mặt www.Dautuchungkhoan.com hân hạnh chào đón các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Bạn quảng cáo nghe hấp dẫn quá. Để mình vào tham quan thử !!! :f_o :f_o

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Em cũng thấy bạn Lazy_girl quảng cáo thật hấp dẫn, có vẻ như của một người quản lý trang dautuchungkhoan. Em cũng vào chơi tý xem sao. :chuoi :chuoi :chuoi

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, mình đã nghe cái này rất nhiều lần từ một năm trước, song chẳng có thời gian mà chơi... :lol :sorry

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Dung hon la chua co thoi gian di hoc 1 khoa DTCK. Fai biet nguyen tac co ban moi choi dc. Con VN minh chi choi theo ... ngau hung. Thay moi nguoi ban thi ban theo, mua thi mua theo. Nen gia ca khong chinh xac.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Vualua cũng chơi chứng khoán, option vì có cơ hội . Nhưng nếu như hiện tại Vualua không bao giờ chơi CKVN cả . Đầy rủi ro ! Lời khuyên khá chân thành đó . Trước đây VL bán option của công ty chỉ sau một anh sếp còn lại cao nhất công tỵ

Có mấy trang này mời các bạn vào thăm đã, có gì muốn hỏi cứ liên lạc với mình nhé

Http://www.asx.com.au ;Http://www.baillieu.com.au (Trang broker) ,

Http://www.thestreet.com ;

Nói chung nếu KD chứng khoán hãy tạo cho mình một danh mục CK và kiểm soát rủi ro của porfolio này . Kiếm tiền qua kỳ vọng giá CK chứ đừng kỳ vọng vào cổ tức của nó .Cũng cần có thêm hiểu biết về tài chính nữa

Hãy đọc lại câu chuyện về Nick Nelson mà VL lấy làm chữ kỵ Ai nói tên này không giỏi nảo Vậy mà thất bại như thường

L

logitics

Guest
Là dân nhà kế - tài, mình cũng rất quan tâm lĩnh vực nạy Nhưng hiện nay, TTCKVN còn tiềm ẩn nhiều rủi ro. Mình ớn lắm.
:cool :cool

M

matnai

Guest
4/1/04
4
0
0
Em có chơi thử chứng khoán ảo trên mạng mà thua từa lưa hạt dưa luôn .Hichic .. . :il

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hôm trước một admin của diễn đàn www.vnbourse.com giới thiệu sẽ hướng dẫn, chỉ bảo cho tất cả các thành viên mới bắt đầu tìm hiểu về thị trường chứng khoán. Bạn nào có nhu cầu hãy tham gia vào diễn đàn và liên lạc với nick Hoangthanh hoặc YIM : vnn1088

:thank

V

Vodanfone

Guest
13/10/06
1
0
0
30
tp Ho Chi Minh
mình ko thể chơi trò này

mình vô dây chỉ toàn thấy hội thảo chứ ko tím thay trò chơi như monh muốn.Cac bạn làm ơn chỉ mình làm sao vô chơi

N

nguyenlinhvl

Guest
11/12/06
25
0
0
36
ĐỒNG NAI
Lazy_girl nói:
Chào Các Bạn !

:welcome:
Các bạn có quan tâm đến Thị trường Chứng Khoán không ?
Các bạn có cho rằng sẽ làm giàu trên TTCK không?
Các bạn đừng bỏ lỡ cơ hội làm giàu bằng chính tư duy, và sự hiểu biết của mình. Hãy đến với Chứng Khoán, và khám phá, nghiên cứu cùng www.vnbourse.com. .
Đầu tư chứng khoán hôm nay vì lợi ích ngày mai , cho cá nhân bạn, cho doanh nghiệp và cho đất nước.
Thay mặt www.Dautuchungkhoan.com hân hạnh chào đón các bạn.
thank lazy_girl
linh se vao tham khao xem sao, dao nay nghe noi nhieu ve thi truong chuong khoan chu chua hieu ve no nhieu.
linh chi moi gia nhap wkt thoi nen co gi bo qua dum nhe! :thanx:

L

lonely_cat

Guest
29/1/07
6
0
0
36
HA NOI
hihix,minh cung dang muon hoc mot khoa chung khoan nhung thay chi phi con hoi dat voi sinh vien va cung chua duoc biet thong tin chinh xac ve cac khoa hoc hay la cho nao day co chat luong nhat hien nay o ngoai bac

H

hocdoilamketoan

Guest
12/12/06
43
0
0
hà nội
em có vào trang www.bsc.com.vn Chơi trên đó.Nhưng thành tựu thu được là ít lắm.Một thằng nó hack chơi xấu lắm. Bác nao thích vào đó thử xem.Nó trang bị cho ta 100tr đầu tiên đấy. Chơi bét nhè đi.hi hi.:wall: :dance2:

D

dungha

Guest
21/1/07
41
0
0
ha noi
Xời! ko ngon ăn đâu. Nếu chơi thực sự thì phải nát đầu ra đấy, còn ăn theo nói leo thì......... chết có ngày. Nếu xác định chơi thực sự thì phải có một khoản tiền đầu tư vào CK mà khoản tiền ấy coi như là ko có, nếu mà kỳ vọng ở nó thì có ngày nhảy lầu đấy. Tui sợ lắm mặc dù tui làm ở FPT nhưng vẫn gai gai. Nghèo thì lâu chứ giàu thì mấy chốc

L

lonely_cat

Guest
29/1/07
6
0
0
36
HA NOI
hocdoilamketoan nói:
em có vào trang www.bsc.com.vn Chơi trên đó.Nhưng thành tựu thu được là ít lắm.Một thằng nó hack chơi xấu lắm. Bác nao thích vào đó thử xem.Nó trang bị cho ta 100tr đầu tiên đấy. Chơi bét nhè đi.hi hi.:wall: :dance2:
minh co vao roi ma chua hieu gi ca ^^cu mua bua mot chung khoan thoi hixhix,ban co biet trang web nao day chung khoan co ban khong?

H

hocdoilamketoan

Guest
12/12/06
43
0
0
hà nội
lonely_cat nói:
minh co vao roi ma chua hieu gi ca ^^cu mua bua mot chung khoan thoi hixhix,ban co biet trang web nao day chung khoan co ban khong?
Mình rất hay chơi ở trang đó. Tại đó mình có đầy đủ số liệu cũng như tình hình tăng trưởng thực tế ở các Công ty. Bạn vào phần chứng khoán ảo. Sau đó chọn chứng khoán mình muốn mua. Xem thông tin của chứng khoán đó ( đang tăng hay giảm, vì sao lai có sự biến động đó ) ssau đó bạn quyết định xem có mua hay không. Khi nào có lãi thì ban thử bán ra xem. Minh chơi lần này là lần thứ 2 rùi. Lần trước thua bét nhè.:wall: Lsần này thì khá khẩm hon rùi. :flower1:

L

lxcl

Guest
15/1/07
8
0
0
xứ Thanh
matnai nói:
Em có chơi thử chứng khoán ảo trên mạng mà thua từa lưa hạt dưa luôn .Hichic .. . :il

Không phải " chơi chứng khoán " mà là đầu tư ! bạn cứ đâu tư thất mới thấy hấp dẫn và sẽ học được nhiều .

R

richlady

Guest
15/1/07
12
0
0
37
Ha Dong- Ha Tay
Hic, tớ chơi chứng khoán ảo cách đây 1 năm rùi, nhưng mà chẳng thu được lời lãi gì, chán! Xem ra hổng có tương lai trở thành nhà đầu tư chứng khoán, hihi. Thui, cứ làm, à, mà sẽ làm kế toán là được rùi. Sau này thích thì kinh doanh cái gì đó cho zui. Hihi. Mọi người ui, sắp đến ngày VA LINH TINH rồi đấy. Chúc mọi người vui vẻ, hạnh phúc bên người thương mến ha. Nếu ko có ai thì đi 1 mình cũng có sao đâu nhỉ, hihi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA