Thăm dò seminar về ERP

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi

Bạn muốn tham gia buổi hội thảo về ERP không?

• Muốn tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không tham dự

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Hi all,

Còn nhớ trong buổi gặp mặt cuối năm, rất nhiều thành viên cứ thắc mắc hỏi FAT : ERP là cái gì nhỉ ? nghe mà buồn 15'.

Như đã trao đổi FAT này muốn tổ chức buổi seminar : "ERP - Quản trị doanh nghiệp và các mối liên quan giữa ERP với quản trị tài chính" cho gia đình WKT

Các mem có hưởng ứng không? Cho mình biết ý kiến với. Nếu Ủng hộ thì theo các mem thời gian nào là thích hợp. Mình cho rằng khoảng đầu tháng 3 là hay nhất ( dự kiến vào 4/3 hoặc 5/3 tức thứ sáu hoặc thứ 7 để khỏi ảnh hưởng đến công việc ở cơ quan)

Yukos, erpvn và VNGreek và các Mod có ủng hộ không ? Tổ chức với FAT này nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em hoàn toàn ủng hộ chuyện này. Nhưng thời gian của em thì hơi bị hạn chế...Thích hợp nhất cho em là tối thứ 6, ban ngày thứ 7 hoặc chiều tối chủ nhật. Còn lại là thua em không tham dự được.

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Về cái vụ này thì anh Tuấn quên chưa nói rõ về địa điểm phải không ạ? Theo như anh nói thì bọn anh tổ chức seminar ở SG rồi.
Hay các anh chịu khó phân thân một chút, chẳng hạn FAT thì chịu trách nhiệm ở SG còn Yukos thì chịu khó làm 1 chuyến vào HN chia sẻ kinh nghiệm cho bà con với ạ. Hay ở HN này Vnacc và Stony tổ chức đi ạ.
Đọc bài viết của các bác nhiều nhưng em vẫn chẳng hiểu 1 chút xíu gì về A, B hay C của ERP cả.
Nếu được thì tháng 3 này dù bận thế nào em cũng xin làm vịt nghe sấm một buổi :D

H

highland

Guest
Em tham gia với, nhưng mà thời gian thế nào vậy anh? Em chỉ rãnh tối thứ 7 thôi, còn tối thứ 6 thì đi học mất rồi. Nhớ thông báo rõ tgian nha!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
VNgeek ủng hộ hoàn toàn.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
@ cũng ủng hộ nhiệt liệt.

Mà như Nguyen Hang nói ấy, nhân tiện khi nào đó Yukos ra HN cả Yukos, Stony, va Vnacc tổ chức cho Mem HN đi, ra mắt cái ERPA cái nào.....
@ sẽ đi và... không ngớt vỗ tay........ hì hì.....

K

khongthichyeu

Guest
Các Bác ơi em cũng rất muốn tìm hiểu về ERP , em nghe các Bác nói rất nhiều nhưng thật tình em cung chưa hiểu hết về nó các Bác ạ. Cho em đăng ký tham gia với nhé. Khi nào tổ chức các Bác nhớ thông báo nhé

Ui nghe các Bác nói có Seminar về ERP em vui mừng khấp khởi . Các Bác vui lòng cho em đăng ký một chân tham gia nhé, em cũng muốn được mở mang tầm hiểu biết đây ạ. Nhớ thông báo ngày giờ và địa điểm cho em nhé các Bác. Cảm ơn các Bác nhiều ạ.

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Hay quá nhỉ, lần ra HN sau nhất định yukos và các mem HN sẽ tổ chức một buổi seminar nhé. Bác yukos nhớ cho em biết trước kế hoạch 2 tuần để còn làm cái Poll thăm dò và mời các mem+tổ chức.
Chúc bác PAT thành công, chắc là đông lắm đây.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Cám ơn các bạn hưởng ứng. FAT dự tính tùy theo số lượng mem tham gia mà lựa chọn địa điểm. Dự kiến là hội trường hội tin học TP(79 Trương định - Quận 1) hoặc phòng họp của VCCI khu vực phía nam (đường Võ thị Sáu). Nếu thân mật thì tìm cái quán như SUNF đã làm hôm tổ chức seminar về sự nghiệp cá nhân thì càng ấm cúng. ( Địa chỉ trên ở HCM đấy nhé - Đừng nhầm bay ra Hà nội thì chết cả lũ)

MINA và NguyenHang thân mến. Chúc mừng sinh nhật nhé - Hơi muộn nhưng thông cảm nhé. Hôm nọ định chúc rồi nhưng ngượng ngập nhút nhát quá nên không dám (già rồi nó khổ thế đấy)

to MINA : rất hạnh phúc với đề nghị của MINA. Thế lúc nào anh em mình gặp nhau và bàn về khâu tổ chức đi. Phôn cho FAT : 0903944850

Các bạn có thể nêu các câu hỏi ngay từ bây giờ để FAT chuẩn bị cái present cho nó "Hoành tráng"

Yukos và erpvn đâu rồi nhỉ. Cùng với FAT làm cái này đi để biến ERP thành ngô khoai sắn cho mọi người . Ketoangiachat đâu rồi ??

FAT

T

toyota

Guest
16/9/04
63
0
8
54
HCM
thử đếm xem có bao nhiêu bạn tham gia, mình sẽ tìm chỗ

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Em cũng xin đăng ký một suất ạh.

P

pmark

Guest
Cho em tham gia voi nhe. Em nghe noi nhieu ve ERP va cung da doc mot so tai lieu nhung ve thuc te thi chua biet nhieu. Khi nao dien ra thi thong bao cho em nhe.

Lần sau nhớ viết bài có dấu nha bạn, nếu không sẽ bị xoá đó!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
To PAT
Laõ gia bận bịu với lũ trẻ một tí, không biết là anh PAT đã khởi động

Lão gia xin một chân trợ giảng của trợ giảng đấy ạ

Các bạn đăng ký nhanh lên để anh PAT là luôn trong cuối tháng 03 nhé.

yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
Phải qua tháng 4 thì mới làm được - Bác PAT quá bận với công việc. Mọi thông tin chi tiết sẽ có vào đầu tuần sau. Mong các bác thông cảm và chờ thông tin mới nhất.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
đây là cơ hội để học tập mà,làm sao mà bỏ qua được. Các bác cho em xin 1 suất nhé!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Chọn ngày cho seminar ERP

Hi all,

yukos, erpvn đang cân nhắc lựa chọn ngày 11/4 - vào thứ 6 hay 12/4 tức thứ 7 để tổ chức seminar.

Mọi người cho biết ý kiến nhé để đi đến quyết định cuối cùng

PAT

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đăng ký tham dự seminar

To Club ERP
Sự học bao la - học mãi tới già vẫn còn dốt. Vậy cho mình xin 1 suất tham gia với các bác ạ. Quên người đầu bạc này chăng ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA