Chúc mừng chị Mina thăng chức

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
hi`hi`. Các bác bình tỉnh nào!
Vui cả thôi!

Nhà em không bình tĩnh được
cơ hội ăn khao, cơ hội giao lưu với các tiền bối trong miền nam cuối tháng này
nếu ko làm sao nhà em có cơ hội được tiếp kiến các tiền bối chứ.
hu huhu!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Một cây làm chẳng nên non - Ba cây chụm lại nên hòn núi cao

Đầu thư chúc mừng chị MINA cùng bác Tranvanhung

phải khao thôi, cả chị MINA lẫn anh tranvanhung

Mình thật không duyên với chị MINA nhà ta rồi. Hôm qua Bác PAT mời chị cùng dùng café Trung Nguyên - hàng xanh. Trong bụng mừng thầm là sẽ diện kiến nhung nhan của chị thế rồi sao đó chị bận gì đó mãi tít trên Cộng Hoà không xuống được với bọn này. Thất buồn và chết muốn chết cho được. Hu hu huuuu

Nhân dịp này cũng chúc mừng chị nhe.

Các bạn này có cái gì mà to thế. Mình nghĩ các bạn phải khao MINA mới đúng.
Bởi vì mình thấy rằng trong diễn đàn thì làm member là sướng nhất: các bạn thích thì vào không thích thì thôi, vào thì thoải mái xem thông tin, post bài cũng thoải mái hơn, ...

Admin - MOD - SupMOD thì được gì ? Ngày nào cũng phải vào, lâu không vào là có chuyện ngay. Nếu gặp những lúc không có thời gian nhiều thì khi vào mãi lo chuyện hậu cần, sắp xếp trật tự rồi thì không còn thời gian để tham gia thảo luận. Khi post bài thì phải cân nhắc từng câu chữ thế mà vẫn bị hiểu lầm, trách móc này nọ.

Mình nói thế chắc là làm post này mất vui. Xin lỗi OverAC nhé!
Mình chỉ muốn nói rõ thế để các bạn hiểu, không khéo lại có người phân bì "chức tước" này nọ.

Mình luôn thích làm con nít hơn là làm người lớn. Ngày xửa ngày xưa gì đó mỗi lần đến Tết cả lũ nít (trong đó có mình và các bạn hiện nay) đều mừng rỡ nào là được ba mẹ mua áo quần Tết, cô bác lì xì.... Nay khi ở độ tuổi này mỗi độ xuân về mình trăn trở sao ấy, nào là tiền mua sắm cho con, quà biếu xén thân hữu,...
Và công việc cũng tương tự như thế đó các bạn, làm lớn với ý thức trách nhiệm cao và chỉ 1 quyết định không lường trước hệ quả của nó cũng mang tác hại vô phương.
Do vậy, Trí nghĩ đã là CỘNG ĐỒNG SỨC MẠNH thì mọi người hãy cùng sát cánh hơn nữa để chúc và hỗ trợ cho ban Quản Trị của chúng ta hoàn thành tốt nhiệm vụ hơn.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Tại sao hai bác này cứ từ chối khao mọi người nhỉ.
Hongtien mới làm một cuộc thăm giò bỏ túi và đưa đến kết luận:
Thể theo lời yêu cầu của 7093 thành viên WKT( không phải 7095 tại thời điểm này vì phải trừ hai bác ra như vậy mới đúng phải không hai bác) hai bác hãy chuẩn bị vào một ngày nào đó khao mọi người đi, như vậy mới vẹn cả đôi đường.
Các mem khác thấy sao nhỉ? Cho ý kiến đi nha.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Lê Minh Trí nói:
Đầu thư chúc mừng chị MINA cùng bác Tranvanhung
Bác Trí chúc mừng em là quá muộn rồi, nếu bác chúc mừng em cách đây mấy tháng thì em cũng mừng lắm còn bây giờ thì k có gì rồi.

Mà kể ra cũng lạ, tự nhiên cái tên OverAC này lại lôi mình vào vụ này nhỉ ? Anh hỏi em nhé, không lẽ bây giờ anh lại bắt em tổ chức lại sinh nhật khi mà nó đã qua mấy tháng rồi. Thôi, để khi nào làm Admin anh sẽ khao nhé.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình phát hiện ra tranvanhung mới làm supmod của một diễn đàn khác mới có mấy ngày thôi. Vậy mình chúc mừng để hùng khao nhé ?

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
VNgeek nói:
Mình phát hiện ra tranvanhung mới làm supmod của một diễn đàn khác mới có mấy ngày thôi. Vậy mình chúc mừng để hùng khao nhé ?
Ôi trời, bác cũng biết nữa nhưng chuyện nào phải tách biệt chuyện đó chứ, không thể lẫn lộn từ bên này qua bên kia được.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình sẽ qua đó chúc mừng để được Hùng khao bên đó đâu có lẫn lộn vô đây.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Ha ha ha chuyến này thì anh Hùng nhà mình hết đường chạy thóat, anh VNgeek ơi, cho các mem đường link đó đi.
Cám ơn Admin đã có lời nói giúp cho Mina, thôi để khỏi mất hào khí của mọi người để hôm nào Mina sẽ khao mọi người (chắc có lẻ trong dịp sermina của bác PAT...). Thôi chuyện này Mina nghĩ nên dừng ở đây không thì to chuyện lắm....

Sửa lần cuối:
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
tranvanhung: Cậu tính quả này sao đây ? Mình nghĩ là trong đây có nhiều người khác biết đấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA