Mỗi tuần một chuyên đề

Kêu gọi tham gia MOD.

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Xúc động quá trời luôn.
Anh t6am , Em gio tả 2 tay 2 chan de ủng hộ. mà Em đang ở BOX Kế toán trưởng
Vậy đã là MOD rồi còn gì nữa đúng không.
Nh6an dịp này em đề nghị tháo bỏ Password CLB KẾ toán trưởng nhá, Bà con không vào rồi em làm với ai đây, bài viết đã viết quá trời rồi mà vẫn chưa thấy ma nào tham gia.
Buồn quá.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em không hiểu tại sao vào Box Kế toán trưởng khó đến thế? Em chưa được rõ thể lệ để vào tham gia là như thế nào.

Em nghĩ cũng nên cho bà con không được viết bài thì vào coi một chút xem nó hay cỡ nào vì cái đẹp phải cho mọi người thưởng thức chứ!

Em ủng hộ việc bỏ password, còn được quyền vào tham gia đến đâu của từng thành viên là do các bác Quản trị mạng mà - em không phản đối.

khuatqthin nói:
Xúc động quá trời luôn.

Anh t6am , Em gio tả 2 tay 2 chan de ủng hộ. mà Em đang ở BOX Kế toán trưởng
Vậy đã là MOD rồi còn gì nữa đúng không.
Nh6an dịp này em đề nghị tháo bỏ Password CLB KẾ toán trưởng nhá, Bà con không vào rồi em làm với ai đây, bài viết đã viết quá trời rồi mà vẫn chưa thấy ma nào tham gia.
Buồn quá.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Box Câu lạc bộ Kế toán trưởng đã được tháo bỏ password, tuy nhiên về lâu dài anh Thìn cần lập danh sách thành viên để người có trách nhiệm (admin) chuyển nhóm user nhằm xác định quyền viết bài tại box này.

W

WhoamI

Cao cấp
Nguyen Tu Anh nói:
Em không hiểu tại sao vào Box Kế toán trưởng khó đến thế? Em chưa được rõ thể lệ để vào tham gia là như thế nào.

Em nghĩ cũng nên cho bà con không được viết bài thì vào coi một chút xem nó hay cỡ nào vì cái đẹp phải cho mọi người thưởng thức chứ!

Em ủng hộ việc bỏ password, còn được quyền vào tham gia đến đâu của từng thành viên là do các bác Quản trị mạng mà - em không phản đối.
Đúng đó các bác ơi! Mấy hôm, em thấy có chủ đề rất hay trong Box KTT nhưng em click vào mà bác í cứ đòi password, nghĩ mà tủi thân lắm! Vì em tưởng các bác chẳng cho kế toán quèn bọn em vào dòm một tí để học tập! Em chẳng có tham vọng post bài đâu ạ, nên em không quan tâm đến quyền post bài. Em chỉ cần dòm xem các bác trao đổi gì ! rồi em vận dụng thôi! Vì em nghĩ những gì các bác trao đổi rất hữu ích và có tính thực tiễn rất cao, chứ không như việc học ở các trung tâm?! mà chờ cho đến khi thực sự làm KTT để có kinh nghiệm thì biết chờ đến bao giờ!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cám ơn các bác trong Ban quản trị mạng đã luôn mở rộng vòng tay cho mọi người.

Nào bà con hãy tham gia vào cho box của chúng ta thêm rôm rả, kẻo bác Thìn lại buồn và phải kêu gọi lần nữa thì khổ thân bác ý quá.

Mai em mới vào được và sẽ nhăm nhe xem có bài nào hay để gửi lên. Các bác hãy hồi hộp chào đón bài của em nhá!

khuatqthin nói:
Xin mờpi vào Box KTT cứ tham gia viếtt bài nhá.

Đã có một vài bài trên đó rồi nhưng đang chờ mọi người tham gia.

vậy Xin mời vào.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Em cũng rất muốn lắng nghe các bác Kế toán trưởng chuyện trò.

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
Vãn bối xin được làm mod.
Có được không ạ?
Nếu được làm mod, vãn bối xin cam đoan sẽ cố gắng cùng các mod khác, làm tròn phận sự của mod, góp phần tạo sân chơi bổ ích lý thú cho các thành viên.
Xin cám ơn!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Rất cảm ơn BaThanh, bác vui lòng gửi tin nhắn cho mình hoặc VNGeek một số thông tin cá nhân, sau khi bàn bạc cụ thể Ban quản trị sẽ có câu trả lời với bạn.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ban quản trị đã xem xét và đề cử bác Bathanh đã chở thành MOD của chuyên mục hỏi đáp thắc mắc, mong bác hoạt động thật tích cực, hẹn gặp bác trong một ngày gần nhất.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nguyen Tu Anh nói:
Cám ơn các bác trong Ban quản trị mạng đã luôn mở rộng vòn tay cho mọi người.

Nào bà con hãy tham gia vào cho box của chúng ta thêm rôm rả, kẻo bác Thìn lại buồn và phải kêu gọi lần nữa thì khổ thân bác ý quá.

Mai em mới vào được và sẽ nhăm nhe xem có bài nào hay để gửi lên. Các bác hãy hồi hộp chào đón bài của em nhá!

Chào bạn Tú Anh
Tôi là mem mới, tôi đọc nhiều bài viết của Tú Anh. Tôi rất có ấn tượng về kiến thức của bạn, cũng như sự nhiệtt ình của bạn.

Tôi thử vào CLB Kế Toán trưởng rồi, nhưng vẫn hỏi Password. Mong bạn hướng dẫn tôi phải tham gia vào bằng cách nào?

Tôi không có tham vọng làm MOD, nhưng tôi cũng muốn chia xẻ với các bạn, bằng cách khi cần VB Pháp luật nào thì tôi sẽ gửi đến diễn đàn

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Rất cảm ơn bạn XuanTham, để vào được Box Kế toán trưởng thì bạn phải là Kế toán trưởng và đăng ký tham gia câu lạc bộ, thông tin của Club được bảo mật để hội hoạt động hiệu quả và có ý nghĩa hơn.

V/v bạn cung cấp thông tin cho diễn đàn thì Ban quản trị luôn luôn hoan nghênh bạn, rất mong bạn giúp đỡ.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
To HyperVN:
Mình là KTT. Làm thế nào để tham gia CLB KTT nhỉ? Rất mong được tham gia để học hỏi thêm kinh nghiệm. Bạn hướng dẫn mình thủ tục với. Xin cảm ơn trước!

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
HyperVN nói:
Ban quản trị đã xem xét và đề cử bác Bathanh đã chở thành MOD của chuyên mục hỏi đáp thắc mắc, mong bác hoạt động thật tích cực, hẹn gặp bác trong một ngày gần nhất.

hihi, bắt chước phong cách Tú Anh, bới bèo ra .. ký sinh trùng trên bọ, bới vào những chỗ không cần phải bới hihi, bới chút cho đời nó xì trum bác nào xoá hộ bài em cái em cảm ơn ..

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Chị Việt Hương, chị có thể gửi thông tin cá nhân của chị đến cho em hoặc tranvanhung, tụi em sẽ cugn cấp password cho chị.
Thân

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
HyperVN nói:
Rất cảm ơn bạn XuanTham, để vào được Box Kế toán trưởng thì bạn phải là Kế toán trưởng và đăng ký tham gia câu lạc bộ, thông tin của Club được bảo mật để hội hoạt động hiệu quả và có ý nghĩa hơn.

Cảm ơn HyperVN. Vâng, mình cũng là Kế Toán Trưởng, và để đăng ký tham gia CLB thì mình cần gửi những thông tin gì?

Mình đang tìm nơi làm khác thì có đăng ký tham gia CLB KTT được không?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
xuantham nói:
Cảm ơn HyperVN. Vâng, mình cũng là Kế Toán Trưởng, và để đăng ký tham gia CLB thì mình cần gửi những thông tin gì?

Chị xem tiêu chuẩn tham gia CLB Kế toán trưởng ở đây nhé!

http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=7582

xuantham nói:
Mình đang tìm nơi làm khác thì có đăng ký tham gia CLB KTT được không?

Sao chị thật thà thế? Một trong những tiêu chuẩn là "đang" đó. Thôi thì đăng ký và có password xong hãy chuyển công tác, chị nhé! Hì hì hì...

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Sao chị thật thà thế? Một trong những tiêu chuẩn là "đang" đó. Thôi thì đăng ký và có password xong hãy chuyển công tác nói:
Hú hồn ! Mình vẫn còn "đương kim Kế toán trưởng". Cảm ơn Tú Anh nhé

Vẫn đòi password Tú Anh ơi

Sửa lần cuối:
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113