Mỗi tuần một chuyên đề

Kêu gọi tham gia MOD.

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Viet Huong nói:
Chị Thắm ơi!
Email cho cái ông này lẹ hơn nè!
thinkq@phuongnamvh.com
xuantham nói:
Cảm ơn Hương nhe! Đã mail cho ông này rồi. Wait & c

Cái ông này chưa lên lão đâu! Ông ý là Trưởng CLB này đấy! Các chị mà gọi ông ý như vậy là "Thôi xong!", cơ hội vào CLB khó lắm.

Nếu không vào được thì em sẽ nhờ đại ca của em một tiếng. Đảm bảo sẽ vào được ngon lành! Phải không hả đại ca khuatqthin?

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nguyen Tu Anh nói:
Cái ông này chưa lên lão đâu! Ông ý là Trưởng CLB này đấy! Các chị mà gọi ông ý như vậy là "Thôi xong!", cơ hội vào CLB khó lắm. !

Gay nhĩ! Thì mình hãy xem là ông này là ông Bụt đi. Ông này sẽ gửi câu: " Vừng ơi hãy mở cửa" dưới dạng password cho mình thôi.

Bạn ơi hãy tin tưỡng!

M

mature102

Trung cấp
25/7/05
50
0
0
47
Hà Nội
Viet Huong nói:
To HyperVN:
Mình là KTT. Làm thế nào để tham gia CLB KTT nhỉ? Rất mong được tham gia để học hỏi thêm kinh nghiệm. Bạn hướng dẫn mình thủ tục với. Xin cảm ơn trước!
Tôi cũng vậy, làm thế nào để tham gia được.
mature102@yahoo.com
0912466969.

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
Ban điều hành - Có phải càng "lên chức" càng ít post bài???

Hi AM, SM, M....

Tôi là người mới vào, hôm nay mới thử vào mục Ban điều hành để xem các quan chức nhà ta là những ai (vì rất ngưỡng mộ những người đã điều hành forum này). Các Admin thì làm việc tuyệt vời, vừa phải lo việc "hậu cần" của trang web, vừa trả lời các thắc mắc như bài viết này của tôi :). Một số Mod, SMod thì rất tích cực viết bài trả lời các mem mới, trả lời các thành viên khác, khuấy động phong trào,v.v... Phải nói là không có họ, diễn đàn trở nên rất buồn tẻ. Nhưng thật là lạ, sau khi tôi xem các bài viết chúc mừng "lên chức" của các SMOD, Mod thì thấy hình như các New SM, M đều là những người tích cực. Còn các SMod, Mod cũ như ko có 1 bài nào trong gần đây thì phải (Tôi có xem tất cả các bài của SMod, Mod cả cũ mới đủ cả - cũng ko mất thời gian lắm để tìm ra quy luật). Hy vọng là các SMod, Mod mới sẽ không .... chìm đi như thế (mặc dù thỉng thoảng có vào web để...xem có gì mới không). (Nếu nói là họ bận KD, bận công việc thì Lêu Lêu , ai cũng bận cả thôi. Còn nếu không có điều kiện để vài Internet thì...làm SM, M làm gì)

Tớ biết, sau bài này có thể mọi người "bênh nhau" mà nói là họ làm việc âm thầm (move bài chẳng hạn,...), họ bận, v.v... nhưng Mod, SMOd mà mấy tháng trời ko có 1 post nào liên quan đến nghiệp vụ do mình quản lý thì còn gọi gì là SM, M nữa.

:biggrin:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
BQT xin ghi nhận ý kiến của bạn. Thực tế thì có 1 số bạn trong ban điều hành do bận công việc hoặc họ có lý do riêng nên không thể thường xuyên online cũng như viết bài. Chúng tôi đang tiến hành cơ cấu lại ban điều hành và sẽ có sự thay đổi trong thời gian tới cho phù hợp với tình hình thực tế của diễn đàn.

Tuy nhiên chúng ta không thể phủ nhận những đóng góp cho diễn đàn của các bạn đã từng tham gia diễn đàn, các bạn vẫn sẽ là 1 phần không thể thiếu của diễn đàn này. Mặc dù có thể các bạn đó sẽ không tham gia trực tiếp điều hành diễn đàn đi nữa thì mọi người chúng ta cũng cần phải luôn luôn trân trọng các bạn đó.

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Dear Chủ tịch CLB kế toán trưởng,

Mình cũng đọc tiêu chuẩn vào câu lạc bộ kế toán trưởng ở đâu đó trong diễn đàn này rồi, Mình cũng có đơn xin gia nhập CLB nhưng không hiểu gửi cho ai.

Mình thì có bằng kế toán trưởng của Bộ Tài Chính cấp hơn một năm rồi (nhớ máng máng thôi)

Còn công việc hiện tại ở công ty mình là Chức danh kế toán trưởng. Tuy nhiên mình lại cũng ít tham gia vào công việc kế toán hàng ngày. Vì mình hay đi công tác và thiên về chịu trách nhiệm kiểm toán nội bộ của công ty và kiểm soát tài chỉnh của cty thôi. (do cty mình có nhiều chi nhánh và nhiều nơi). Vì mỗi nơi đều có trưởng phòng kế toán (cviệc xem như kế toán trưởng mỗi nơi)

Không biết như vậy có đủ điều kiện tham gia kế toán trưởng không? Nếu được có thể cho tôi tham gia và cần điều kiện gì.

Xin gửi cho tôi địa chỉ thuongn@dotico.com.vn hoặc haithuonglanong@yahoo.com

Xin chân trọng kính chào và chân thành cảm ơn

AC3K

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Giờ mới thấy em lên tiếng đấy! Thế đã chuẩn bị dành thời gian cho WKT chưa?

Cho letrans một lá phiếu của chị nhé! Hì, nhưng không chắc có tác dụng đâu nha.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hihihi, dạo này các Mod, SMod quan tâm đến diễn đàn quá, thành viên như Bim Bim cũng cảm thấy vui & hứng khởi hơn rất nhiều.^_^

N

new_man

Guest
15/11/05
9
0
0
43
Hà Nội
Tôi thì học kế toán nhưng chưa từng làm kế toán , vì thế nên cũng chẳng biết đóng góp được gì, tui đang làm kinh doanh các thiết bị tin học, tui có hiểu về phần cứng . Hy vọng những điều tôi biết có thể đóng góp chút gì đó cho wedsite , Nếu cần sự đóng góp của tôi thì anh em cứ lên tiếng, tôi sẵn sàng . Thank !

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
letrans nói:
Oái, vào nhìn lại MOD của Kế toán ngân hàng thấy toàn các đại gia:

ketoangiachat, MINA, hat, Bathanh, PHIHUNGVN

Ôi thôi, ....
Letrans ơi, Mina chỉ là dân kế tóan ở công ty bé tí thôi, nghiệp vụ NH cũng không nhiều (Bạn nói vậy hổng chừng mọi người tưởng thiệt thì khổ lắm!). Rất vui khi bạn đã đóng góp cho diễn đàn nhiều.

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
new_man nói:
Tôi thì học kế toán nhưng chưa từng làm kế toán , vì thế nên cũng chẳng biết đóng góp được gì, tui đang làm kinh doanh các thiết bị tin học, tui có hiểu về phần cứng . Hy vọng những điều tôi biết có thể đóng góp chút gì đó cho wedsite , Nếu cần sự đóng góp của tôi thì anh em cứ lên tiếng, tôi sẵn sàng . Thank !
Bạn ơi, mình thân mời bạn tham gia bài viết này với bọn mình nhé http://webketoan.com/forum/showthread.php?t=10960 Mình rất vui được làm quen với bạn

I

ijaccounting

Guest
23/11/05
40
0
0
ENTECH
www.entech.com.vn
Đề nghị làm MOD

Gửi BQT
Tôi vừa tạo một thread mới trong mục phần mềm.(Xây dựng công cụ lập tờ khai thuế)
Tôi muốn có thể quản lý được các bài của cái thread này vì lý do :
-Tôi muốn thread này dễ đọc, nội dung tốt. Trong diễn đàn nhiều thread viết lung tung, bài trả lời chẳng có nội dung thông tin gì cả hoặc thiếu tính nghiêm túc. Đọc rất chán.
Mong sớm nhận được trả lời.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bạn có thể dẫn mọi người theo ý kiến của mình nếu như bạn thật sự tâm huyết với đề tài và có khả năng dẫn dắt. Tất cả các Mod của diễn đàn đều được xem xét kỹ càng trước khi quyết định chứ không phải vì 1 bài hay 1 vài đề tài là có thể quyết định. Bạn cứ tiếp tục đề tài của mình và BQT sẽ cử người hỗ trợ bạn.

Tôi muốn thread này dễ đọc, nội dung tốt. Trong diễn đàn nhiều thread viết lung tung, bài trả lời chẳng có nội dung thông tin gì cả hoặc thiếu tính nghiêm túc. Đọc rất chán.

Đây là vấn đề của hầu hết các diễn đàn chứ không riêng wkt. Mong các bạn chú ý nội quy để tránh bớt hiện tượng trên.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Bác ơi! em làm mod được ko?

Nếu có box thơ văn hay "thanh toán" thì em xin tình nguyện (em khoái phần thuế lắm nhưng hình như đã có chị Tú Anh làm rồi)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
dangkhoaquan nói:
Bác ơi! em làm mod được ko?
Ban quản trị WKT xin hoan nghênh tinh thần xung phong của em! Nhưng để được xét làm Mod, Ban quản trị sẽ căn cứ vào nhu cầu của box và sự đóng góp của thành viên đó dành cho diễn đàn.

dangkhoaquan nói:
Nếu có box thơ văn hay "thanh toán" thì em xin tình nguyện (em khoái phần thuế lắm nhưng hình như đã có chị Tú Anh làm rồi)
Nói riêng nha! Box Ứng dụng pháp luật thuế, ngoài chị còn có thêm 6 anh chị nữa tham gia điều hành đấy!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA