Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Không muốn nghe thì kệ em. Không hơi đâu hò với hét
mèo vẫn hoàn mèo,thì phèo vẫn hoàn phèo!hem thay đổi được bản chất cục cằn,khô cứng của mìn!tuổi còn nhỏ nên tập 1 chút lãng mạn đi cưng!coi chừng bị ế xiệt đóa:004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
mèo vẫn hoàn mèo,thì phèo vẫn hoàn phèo!hem thay đổi được bản chất cục cằn,khô cứng của mìn!tuổi còn nhỏ nên tập 1 chút lãng mạn đi cưng!coi chừng bị ế xiệt đóa:004:

He he, có dư lãng mạng để đưa em lên mây. Có đứa mắc bệnh ế, đồi vào hội độc thân chằm chặp mà đòi nói xấu người khác

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
He he, có dư lãng mạng để đưa em lên mây. Có đứa mắc bệnh ế, đồi vào hội độc thân chằm chặp mà đòi nói xấu người khác

ủa vào hội độc thân là ế hả? vậy trên thế gian này cũng có khối người bị ế đấy nhỉ??? :004:hum bữa có người mún vào hội độc thân ................... :036:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Vào hội độc thân để tìm hiểu,khảo sát quần chúng trong hội vì sao lại ế.rùi giúp giải quyết vấn đề thui!qua cách nói chiện của you thì khảo sát của tui cho thấy:quá khứ,hiện tại và tương lai của you cũng mang tên"ế nặng" mà thui!:004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
ủa vào hội độc thân là ế hả? vậy trên thế gian này cũng có khối người bị ế đấy nhỉ??? :004:hum bữa có người mún vào hội độc thân ................... :036:

Chứ còn gì nữa, không ế thì làm gì có hội độc thân. Ai nói mún vào hội vậy ta. Nobody thì không bao giờ. Biết rồi, Bích Chi chứ gì.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Chứ còn gì nữa, không ế thì làm gì có hội độc thân. Ai nói mún vào hội vậy ta. Nobody thì không bao giờ. Biết rồi, Bích Chi chứ gì.
Con trai ko nên chối cãi những việc trước mà mình đã nói....ko tốt!ko tốt!rùi còn đổ woa cho chui nữa chứ!:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà

ko những mắt mờ, tay run mà còn bị bệnh kém trí nhớ nữa ta ui. thoai ko chấp mí người như thía :004:
Hội độc thân có nghĩa là người ta còn 1 mình chứ ko phải là người ta bị ế, cách giải thích của ấy nghe hơi bị có vấn đề rồi đó. :004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Từ Việt đoàng hoàng àh nha!ở đây ko có từ nào là từ Hán cả àh nha!đi đo mắt lại đi nha!

Thế chỉ giáo là từ gì hỉ. Về học lại tiếng việt em ơi. He he

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Dù gió có trút xuống vườn chiều,
Bước chân ai đang lang thang về cô liêu.
Chốn xa xôi kia bao nhiêu kỷ niệm cũ,
Anh đã quên hay là vẫn mang theo?

Dù cho bên em hôm nay không còn nữa,
Biết chăng trong con tim em vẫn hằng nhớ...
Người yêu nay anh đã bỏ ta đi,
Sao anh nỡ bỏ ta đi mãi?

Lối cũ ta về sỏi nghiêng gót giày,
Chiều nghiêng mắt nắng vừa chợt tóc mây.
Lối cũ ta về dừng chân trước thềm,
Chợt nghe trong gió mùi hương ngọc lan.
Chợt nghe trong gió mùi hương ngọc lan!

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Thế chỉ giáo là từ gì hỉ. Về học lại tiếng việt em ơi. He he
Chỉ giáo là từ rộng,có thể nói là dạy dố hoặc so tài cao thấp!Người tế nhị và tri thức người ta dùng từ đó cho tế nhị!hiểu hem cưng?:004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Chỉ giáo là từ rộng,có thể nói là dạy dố hoặc so tài cao thấp!Người tế nhị và tri thức người ta dùng từ đó cho tế nhị!hiểu hem cưng?:004:

Ai chả biết, nhưng ai thích dạy dỗ hơn em ạ. Dừng đánh trống lảng. Về thôi, bai bai, mai rảnh nhảm tiếp

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày Tháng Năm
đã hết 1 ngày rồi, thời gian trôi qua nhanh thật, hum nay lo nhảm với biết blog mà quên mất giờ về, lại về trễ, hix nhìn ra ngoài trời vẫn còn mưa, chán, lạnh lại ko muốn dắt xe ra về. ước gì ........................

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Mỗi mùa thu qua đời ta già xêm 1 chuổi,mỗi mùa thu woa đời ta tổn thọ 1 lần.Và cứ như thế...ta vẫn phải vui,ta vẫn fai ....
Còn mấy ngày nữa là ta chòn 23 chuổi,lại có xêm 1 nếp nhăn nữa roài! :wall:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Mỗi mùa thu qua đời ta già xêm 1 chuổi,mỗi mùa thu woa đời ta tổn thọ 1 lần.Và cứ như thế...ta vẫn phải vui,ta vẫn fai ....
Còn mấy ngày nữa là ta chòn 23 chuổi,lại có xêm 1 nếp nhăn nữa roài! :wall:

23 chuổi mà nhìn già thế hả em. Ế thật roài

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Sao quan tâm đến chiện của chui thế nhỉ?thít chui rùi hả?:004:

Thcích thì sao mà không thích thì sao. Ế mà chảnh hả em. 22 cái xuân xanh mà bày đạt gọi anh là cưng hẻ.

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Thít thì bị thất tìn mà ko thít thì khỏi thất,gọi cưng cho cưng xèm chơi zậy a'?lamg gì nhau?:angel:

He he, em tự cao quá roài, anh thích nhiều lém, không em này thì có em khác thế. Cưng mà thèm khỉ mốc gì. Muốn đá dính zách không. Nhóc con hỉ mũi chưa sạch

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA