Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
He he, em tự cao quá roài, anh thích nhiều lém, không em này thì có em khác thế. Cưng mà thèm khỉ mốc gì. Muốn đá dính zách không. Nhóc con hỉ mũi chưa sạch
Hỉ mụi hem sạch nhưng cưng tin la ta có thể làm cưng điên đảo vì ta hem?:004:chí phèo mà cũn tự tin ghê ta,chắc là toàn phà với đao mới yêu chứ ai yêu phèo!:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ăn trưa luôn đi chứ ăn sáng nỗi gì nữa

ăn sáng hay ăn trưa gì thì kệ ta đi, liên quan gì đến hòa bình thế giới đâu. Ngươi có vẻ thix chọc gậy vào chiện của người khác nhỉ??????????????? :004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Hỉ mụi hem sạch nhưng cưng tin la ta có thể làm cưng điên đảo vì ta hem?:004:chí phèo mà cũn tự tin ghê ta,chắc là toàn phà với đao mới yêu chứ ai yêu phèo!:004:

Không tin, ngon làm thử đi, làm đê

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Thui,ta hem có hưng thú với Chí Phèo,xấu lẫn trong ra ngoài có bố thì ta cũng hem làm(chui nói hay thì thank cái nha bà Ngạ):004:

Thôi đi bà 8, chỉ đuọc cái mồm, nói thì quang quác chứ có làm đuọc trò trống gì. Kiu viện binh hả, chấp thêm 10 Lương Quyềnh Nga nữa đấy

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Thôi đi bà 8, chỉ đuọc cái mồm, nói thì quang quác chứ có làm đuọc trò trống gì. Kiu viện binh hả, chấp thêm 10 Lương Quyềnh Nga nữa đấy
Chưa thử sao cưng biết ko làm được gì ?Ta mà đã làm thì.....tại ta ko có hứng với cưng thui!1 mình ta thừa sức để đối phó với cưng,cần gì viện binh!chỉ là gọi bà Ngạ cổ vũ để có hứng.....xôi!:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
đề nghị 2 bạn ko được đổi tên của Tui dưới mọi hình thức, nếu ko tui del bài ráng chịu :004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Chưa thử sao cưng biết ko làm được gì ?Ta mà đã làm thì.....tại ta ko có hứng với cưng thui!1 mình ta thừa sức để đối phó với cưng,cần gì viện binh!chỉ là gọi bà Ngạ cổ vũ để có hứng.....xôi!:004:

Chỉ nói mồm. chẳng căn cứ, nói thế ai chả nói được

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ngày xưa,anh đưa tôi qua đò chiều anh hứa bao điều mãi đợi chờ nhau.Nhưng mà sao anh lại quên?anh quên câu yêu thương,ta đi xa quê hương nay lại về.Mà người xưa bỏ bến đi rồi....
Gọi Đò ơi!!!!!!!
Gọi Đò ơi!!!!!!!
Ai đưa ta qua đò?
ơi hỡi đò ơi!!!!!!!!

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
ngày xưa,anh đưa tôi qua đò chiều anh hứa bao điều mãi đợi chờ nhau.Nhưng mà sao anh lại quên?anh quên câu yêu thương,ta đi xa quê hương nay lại về.Mà người xưa bỏ bến đi rồi....
Gọi Đò ơi!!!!!!!
Gọi Đò ơi!!!!!!!
Ai đưa ta qua đò?
ơi hỡi đò ơi!!!!!!!!

Đưa bà này qua chắc lật đò, chết chùm cho coi

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Cưng hem có vinh hạnh để đưa chi woa đâu!đừng ngồi đó mà mơ nữa:004:

Không có vinh hạnh đưa anh qua đò đâu em ơi, anh phải nhờ người khác dịu dàng, xinh đẹp hơn cơ. Ai thèm lũ Thị Nở ế nặng

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Không có vinh hạnh đưa anh qua đò đâu em ơi, anh phải nhờ người khác dịu dàng, xinh đẹp hơn cơ. Ai thèm lũ Thị Nở ế nặng
Con gái Huế hem dịu dàng thì ở đâu ra mà có dịu dàng?còn ta hem xinh chẹp nhưng nhìu người phải điêu đứng!Ngươi hem thấy vẽ đẹp man rợ của ta đó hở?25t vẫn còn là con nít!gọi chị đi là vừa:004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA