Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nga sao ngày này hiền thía chời?bùn woa'

tại hum nay phải làm Lương cho cty nên thời gian nhảm sẽ bị hạn chế, nhưng vẫn ngồi theo dõi diễn biến câu chiện của 2 người :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
tại hum nay phải làm Lương cho cty nên thời gian nhảm sẽ bị hạn chế, nhưng vẫn ngồi theo dõi diễn biến câu chiện của 2 người :004:
Có cần tui làm giùm hem?sổ sách gì gửi woa đây làm giùm lun cho:004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Con gái Huế hem dịu dàng thì ở đâu ra mà có dịu dàng?còn ta hem xinh chẹp nhưng nhìu người phải điêu đứng!Ngươi hem thấy vẽ đẹp man rợ của ta đó hở?25t vẫn còn là con nít!gọi chị đi là vừa:004:

Nhìn thấy kinh quá nên chết đứng chứ gì, ở đó mà điêu đứng.

Ơi cô gái Huế dịu dàng
Cô đeo kính cận như là cá trê
hai hai tuổi đầu mà hơi bị hỗn.
Em mà còn láo anh táng vẹo môm (huyền)

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Nhìn thấy kinh quá nên chết đứng chứ gì, ở đó mà điêu đứng.

Ơi cô gái Huế dịu dàng
Cô đeo kính cận như là cá trê
hai hai tuổi đầu mà hơi bị hỗn.
Em mà còn láo anh táng vẹo môm (huyền)
Anh tán vẹo môm là gì chời?

Huế... ơi!... ta nhớ muôn đời
bóng trăng hồ sen trong Hoàng Thành
tiếng chuông từng đêm Thiên Mụ buồn
Ta nhớ muôn đời...
Người con gái Huế quá... xinh
Tóc mây ngang lưng trữ tình!
Nghe bài đó chưa cưng?đeo kính cho nó xinh xêm 1 tý xôi,có người thít đeo kính mà hem được nên ganh tỵ hả ta?tại chí phèo nói chiện như con nít,làm sao chui hem hỗn được:004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Anh tán vẹo môm là gì chời?

Huế... ơi!... ta nhớ muôn đời
bóng trăng hồ sen trong Hoàng Thành
tiếng chuông từng đêm Thiên Mụ buồn
Ta nhớ muôn đời...
Người con gái Huế quá... xinh
Tóc mây ngang lưng trữ tình!
Nghe bài đó chưa cưng?đeo kính cho nó xinh xêm 1 tý xôi,có người thít đeo kính mà hem được nên ganh tỵ hả ta?tại chí phèo nói chiện như con nít,làm sao chui hem hỗn được:004:

Ạc Ạc
Mấy cô gái Huế rởm đời
Thơ này mà đọc giống là văn xuôi
Văn xuôi thì làm đại văn xuôi
Lại còn bày đặt "ngang lưng trữ tình"

Trông như cá trê mà bảo xinh. Mù nghệ thuật

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
WKT, ngày trong tháng, tháng trong năm, năm trong thập kỉ, thập kỷ trong thế kỷ, thế kỷ trong thiên kỷ, thiên kỷ trong thiên cổ ....

Hôm nay gặp cô gái Huế cá trê. Mồm rộng giống cá trê thiệt. Xui quá đi

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Ạc Ạc
Mấy cô gái Huế rởm đời
Thơ này mà đọc giống là văn xuôi
Văn xuôi thì làm đại văn xuôi
Lại còn bày đặt "ngang lưng trữ tình"

Trông như cá trê mà bảo xinh. Mù nghệ thuật
haha,trước khi nói fai hỏi bài nay thơ hay gì nhá!em xin thưa với anh đây ko fai là văn xuôi hay thơ gì hết ạ!mà nó là bài hát ạ! có nói xinh đâu,chỉ nó xinh xêm 1 chút àh!đủ xài,đủ làm nhìu thèng chết xôi àh!:004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
haha,trước khi nói fai hỏi bài nay thơ hay gì nhá!em xin thưa với anh đây ko fai là văn xuôi hay thơ gì hết ạ!mà nó là bài hát ạ! có nói xinh đâu,chỉ nó xinh xêm 1 chút àh!đủ xài,đủ làm nhìu thèng chết xôi àh!:004:

Hỡi cô gái Huế mõm trê
sao cô tự kéo cho mình lên cao
Lên cao có lúc té đau
Té xong tự hỏi sao mình ngu ghê
Có chàng tuấn tú đi ngang
Đạp cho một phát không chơi hoa tàn

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Thiếu pe' Nga buồn wa' đi, làm năng suất giảm, tám có 1 thớt

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Hỡi cô gái Huế mõm trê
sao cô tự kéo cho mình lên cao
Lên cao có lúc té đau
Té xong tự hỏi sao mình ngu ghê
Có chàng tuấn tú đi ngang
Đạp cho một phát không chơi hoa tàn
làm thơ dở ẹt mà vẫn làm hoài....nghe nè!
Hỡi chàng trai lam lũ Bình Dương,
Đi làm ko lo ...toàn xì pam.
Chì phèo còn sống cũng bái phục,:004:
Chàng trai xứ Bịnh xấu như ngang!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
@ cupidon192: Nga nghĩ bạn có những sai lệch về chữ "Nhảm". Nhảm ở đây có nghĩa là chúng ta nói chiện phiếm với nhau, đối đáp với nhau bằng những ngôn từ hóm hỉnh, vui mà không gây cho người khác sự bực bội khi đọc những câu Nhảm của bạn. Nhưng mình thấy bạn dùng những từ ngữ nghe rất không lọt lỗ tai cũng có thể nói là Ngứa tai, như Lũ Thị Nở ??? Lũ ở đây là ai??? hoặc từ Ngu =>>> ý bạn nói ai Ngu? bạn có chắc bạn giỏi hơn người ta ko??? Còn nữa,tuy bạn lớn tuổi hơn tôi và Chi nhưng gọi bạn là cưng không có nghĩa là tôi và Chi hỗn láo với bạn, đó là 1 cách gọi thân mật chứ ko có hỗn vậy bạn dùng từ Hỗn ở đây có hợp lí ko????? coi bộ bạn cũng hơi cọc cằn khi Nhảm với người khác.(bạn dùng những từ ngữ chỉ có dân chợ búa họ với nói với nhau như thế như: táng vẹo mồm, rồi lấy đá phan vỡ đầu.... bạn nói được như thế nhưng bạn có dám làm điều đó ko?????) okie nếu bạn không thix thì bạn có quyền ko cần đối đáp lại như thế sẽ ít sung đột hơn.
Bạn nhảm kiểu rất Shock
Cupidon192 nói:
Nếu mồm vả vỡ mồm đi, còn tay chặt vài ngón lấy huyết.
bạn chắc bạn làm được điều đó chứ????
Bạn đang nhảm với 2 người con gái, bạn là đàn ông, chấp nhất mấy chiện nhỏ nhặt vậy hóa ra bạn cũng rất giống đàn bà chúng mình.

Xin lỗi vì Nga đã nói rất thẳng những vấn đề mà bạn đang vướn phải. nếu có gì sai mong bạn bỏ qua.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
sống trên đời sống cần có 1 tấm lòng,làm gì Nga biết ko?để gió cuốn đi!để gió cuốn đi......những lời góp ý của Nga rất hay,nhưng Chi mong ko vì chuyện này mà mất đi 1 bạn 8!nếu có diên 3 chúng ta sẽ offline 1 bữa,ok?

Sửa lần cuối:
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
sống trên đời sống cần có 1 tấm lòng,làm gì Nga biết ko?để gió cuốn đi!để gió cuốn đi......những lời góp ý của Nga rất hay,nhưng Chi mong ko vì chuyện này mà mất đi 1 bạn 8!nếu có diên 3 chúng ta sẽ offline 1 bữa,ok?

Nga đã gặp Nobody ở ngoài rồi, nhìn chung thì thấy bạn í cũng hiền nói năng cũng ko đến nổi shock như ở đây. Thật sự lúc đầu NGA chỉ muốn Nhảm để xả Stress, nhảm cho zui thôi nhưng thấy bạn í không có thiện chí, nói ăn thô lỗ làm Nga cũng cụt hứng. Nhiều lúc không muốn đối đáp lại luôn. Còn bà nữa nghe, cẩn thận với tui đó :004:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Nga đã gặp Nobody ở ngoài rồi, nhìn chung thì thấy bạn í cũng hiền nói năng cũng ko đến nổi shock như ở đây. Thật sự lúc đầu NGA chỉ muốn Nhảm để xả Stress, nhảm cho zui thôi nhưng thấy bạn í không có thiện chí, nói ăn thô lỗ làm Nga cũng cụt hứng. Nhiều lúc không muốn đối đáp lại luôn. Còn bà nữa nghe, cẩn thận với tui đó :004:
Dạ em sợ,xin chị đầu gấu tha cho em!em nhát gan lém,đừng hù em nhá!
Nhìu người họ nói chuyện với kiểu khác nhau mà,nhưng mình nghĩ cupi....rất mún nói chiện với tụi mình.Nga có thấy vậy hem?nếu đã là bạn bè thì nói gì cũng được.Miễn mình thấy họ có ý mún kết bạn với mìn hà.Chỉ cần ko xúc phạm mình là được roài?ok nha bà chằn?:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Dạ em sợ,xin chị đầu gấu tha cho em!em nhát gan lém,đừng hù em nhá!
Nhìu người họ nói chuyện với kiểu khác nhau mà,nhưng mình nghĩ cupi....rất mún nói chiện với tụi mình.Nga có thấy vậy hem?nếu đã là bạn bè thì nói gì cũng được.Miễn mình thấy họ có ý mún kết bạn với mìn hà.Chỉ cần ko xúc phạm mình là được roài?ok nha bà chằn?:004:

thì Nga có nói chúng ta ko phải là bạn đâu, nhưng lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau... như vậy có hay hơn ko cô nương :1luvu:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
thì Nga có nói chúng ta ko phải là bạn đâu, nhưng lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau... như vậy có hay hơn ko cô nương :1luvu:
yes,nhưng ổng tự ái chạy đi đâu roài Nga ưiiiiiiiii,ko có ai đấu khẩu bùn woa':wall:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
sai mà biết sửa sai mới là hay, chứ vì những lời nói đó mà tự ái thì chẳng hay tí nào cả.

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Kiểu nói trên diễn đàn của mình như thế đấy. Tớ không quan tâm các cậu nghĩ gì, tại các cậu cũng chẳng quan tâm tớ nghĩ gì. Tớ đã nói tớ ghét cái từ đó rồi, tớ đã ghét mà các cậu cứ gọi tớ thế thì tớ cũng bằng cách nào đó nói lại thôi.

Với lại những gì tớ nói không nhằm mục đích như cậu nghĩ. Chẳng qua cậu quá nhạy cảm thôi. Nếu cậu ưa nghe ngon ngọt thì tớ đây cũng chiều thôi, chẳng vấn đề gì cả. Nhưng nói thật một người mà bị bịt mồm nói năng chả còn thú vị gì cả.

Đấy, các cậu nghĩ sao thì nghĩ

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
bạn chắc bạn làm được điều đó chứ????
Bạn đang nhảm với 2 người con gái, bạn là đàn ông, chấp nhất mấy chiện nhỏ nhặt vậy hóa ra bạn cũng rất giống đàn bà chúng mình.

Chẳng phải cậu cũng đang chấp nhặt mấy chuyên nhỏ đó sao. Ở đây, tớ không muốn nói năng như vậy, nhưng thứ nhất mình tự gò bó mình sẽ kiềm sự phát triển của mình thôi, thứ hai mình cũng dâu có chấp các cậu, cũng chỉ là nói chuyện vui, đã vui thì thoải mái đi bạn ơi. Đồng ý thoải mái có giới hạn, mình nghĩ mình cũng chẳng quá lố đâu. Nếu cậu muốn box của mình sạch sẽ thì tớ im mồm vậy. Cậu về mà đọc lại mấy nhà văn, nhà thơ như Vũ Trong Phụng, Bút Tre,... vậy mà họ còn đăng báo này báo nọ, lên sách này sách nọ, chứ không phải trong một cái box diễn đàn cỏn con này đâu, còn thô lỗ gấp mấy lần tớ đây

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA