Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Hôm qua bon chen đi metro dưới Biên Hòa đi cả buổi chiều mỏi chân cứ lo bốc hàng lên xe rồi đẩy đi ko chú ý gì đến thời gian khi ra về tính tiền đông quá chen lấn ko tính tiền được đành phải bỏ của chạy lấy người đi tay không về. Vậy là mất tiêu 1 buổi mỏi chân mệt người... giờ về lại bị bệnh .

Khóa học Quản trị dòng tiền
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hôm qua bon chen đi metro dưới Biên Hòa đi cả buổi chiều mỏi chân cứ lo bốc hàng lên xe rồi đẩy đi ko chú ý gì đến thời gian khi ra về tính tiền đông quá chen lấn ko tính tiền được đành phải bỏ của chạy lấy người đi tay không về. Vậy là mất tiêu 1 buổi mỏi chân mệt người... giờ về lại bị bệnh .

giống mình quá, 1 lần thì bỏ của chạy lấy người, còn 1 lần thì của bỏ người đi mất tiêu, chuyện là vầy lần thứ nhất thì giống trường hợp của bạn (hôm METRO khai trương). Lần thứ 2 (Hôm qua) thì đẩy xe đi lựa hàng, đất thì chật người lại đông nên bỏ xe đó để vào lựa đồ, lúc quay ra thì chiếc xe đẩy + đống hàng hóa ko cánh mà bay, hix thía là pực pội bỏ đi zìa và tự hứa với lòng là ko thèm vác mặt đến METRO nữa, đồ thì ko rẻ lắm, thà đi BIGC còn hơn.

N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
mấy ngày nay trời cứ mưa hoài ! làm mình muốn bệnh rùi!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày Tháng Năm

Bi giờ là 22h25' đi ngủ thoai, bùn ngủ oài. bibi cả nhà. G9:1luvu:

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Trời mưa mát quá _ngủ ngon ghê_sáng hok mún dậy lun áh pà kon :015:

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
mem Bình Dương pon chen qua Đồng Nai viết nhật ký :004:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
trách ta 1 lần ko nói rõ,
trách anh ngờ vực câu nói đó.
nên đánh mất ngày vui,
Giờ ta tiếc mãi ko thôi!

Sẽ ko còn nhiều đêm bối rối,
sẽ ko còn chờ nhau mỗi tối.
Khi anh biết răng ta...
Chờ anh đã bao năm qua!

L

lekaze

Sơ cấp
22/4/09
18
0
0
Biên Hòa
Xin lỗi vì đã đưa ra chủ đề này nhầm chỗ nhưng các anh chị cho em hỏi ở Đồng Nai mình có chỗ nào học MBA không, các anh chị xin vui lòng chỉ dùm.

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Nhật ký ngày...tháng...năm...
Bực mình wóa :wall: hôm nay ngày gì hok biết...lên mạng tải về mấy cái phần miềm toàn bị lỗi hok tải được...máy tính cùi bắp nữa chứ...:wall:thiệt tình hok chịu nổi lun...lại đụng ông sếp...không bít...lạnh là gì...Trời mưa lạnh gần chết...mở quạt chạy ù ù...máy lạnh mở độ thấp hết cỡ...lạnh mún teo...người lun...mà chỗ mình ngồi lại ngay máy lạnh và quạt cứ phà phà vào người nữa chứ..hic hic..kiểu này chừng vài bữa nữa chắc mình ở nhà trùm mền lun quá huhu..:025:

Sửa lần cuối:
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Nhật ký ngày...tháng...năm...
Bực mình wóa :wall: hôm nay ngày gì hok biết...lên mạng tải về mấy cái phần miềm toàn bị lỗi hok tải được...máy tính cùi bắp nữa chứ...:wall:thiệt tình hok chịu nổi lun...lại đụng ông sếp...không bít...lạnh là gì...Trời mưa lạnh gần chết...mở quạt chạy ù ù...máy lạnh mở độ thấp hết cỡ...lạnh mún teo...người lun...mà chỗ mình ngồi lại ngay máy lạnh và quạt cứ phà phà vào người nữa chứ..hic hic..kiểu chừng vài bữa nữa chắc mình ở nhà trùm mền lun quá huhu..
haha,lấy búa gõ vào máy thiệt mạnh,là nó chạy tốt liền àh.chắc ông sếp em mập lắm hi?mập là họ nóng lắm,ko biết lạnh đâu!

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
haha,lấy búa gõ vào máy thiệt mạnh,là nó chạy tốt liền àh.chắc ông sếp em mập lắm hi?mập là họ nóng lắm,ko biết lạnh đâu!

Em uýnh nó hoài đó chứ...chắc tại hành hạ riết nó chạy hok nổi áh hihi :004:. Ông sếp cũng hok mập lắm mà chắc tại sếp ngồi gốc khuất nên thấy nóng...còn mình ngồi ngay ngọn gió huhu:025:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Em uýnh nó hoài đó chứ...chắc tại hành hạ riết nó chạy hok nổi áh hihi :004:. Ông sếp cũng hok mập lắm mà chắc tại sếp ngồi gốc khuất nên thấy nóng...còn mình ngồi ngay ngọn gió huhu:025:
đổi chỗ cho ông ngồi 1 ngày,cho ông thất kinh luôn

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà

thía thì bạn đổi chỗ cho ông sếp là Okie chứ gì :057:

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
thía thì bạn đổi chỗ cho ông sếp là Okie chứ gì :057:

Có 1 lần nói "thui chú lên ngồi chỗ kon đi...kon xuống chỗ chú ngồi cho..." Ông làm thinh àh...mấy anh trong phòng cười quá trời lun...nói Pé Hồng định ngồi dưới quản lý sếp hả kưng..? hihi:004:.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Có 1 lần nói "thui chú lên ngồi chỗ kon đi...kon xuống chỗ chú ngồi cho..." Ông làm thinh àh...mấy anh trong phòng cười quá trời lun...nói Pé Hồng định ngồi dưới quản lý sếp hả kưng..? hihi:004:.
haha,zậy ông chưa đuổi việc hả em!:004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA